Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kunnie{Zhenzhen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | M] Start from an ending | Kunnie{Zhenzhen | Kai - Suzy - L | Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-10-2013 22:12:28 | Xem tất
Trời, có cái fanfic này nữa hả? khoái à nha, dạo này nhìu bạn mờ mềnh vô fanfic của bạn Ú quá hehe
Mà dạo này tin đồn hẹn hò ầm ầm, đọc mấy cái fanfic thế này cho đỡ bùn vậy. Hì hì
Mau mau ra chap nhé bạn, chắc chủ thớt cũng là fan SU
có hú liền nhen !! =))

Bình luận

cám ơn bạn ^^  Đăng lúc 14-10-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-10-2013 13:52:28 | Xem tất
thật sự thì daọ này tớ bận quá, bây giờ mới đọc hết 2 chap 1 lúc nè!
Cảm nhận của tớ là thế này : fanfic của bạn có cái j đó ...ôi cha, khó diễn tả quá
tức là từ hình thức tới nội dung, cứ bí ẩn thế nào á, ui ko biết dùng từ như thế nào nữa...
nói chung là hay, bạn xây dựng nhân vật hơi bị manh động đấy, chưa j mà ôm hun tới tấp rồi sờ mó nữa, hehe
Cá nhân mình ship Su ú với nhiều ng lắm, miễn ai thích nó là mình thích ng đó à, nhưng trong này chỉ có MyungSoo là ngoài đời có dính líu với Su đôi chứt, nên mình nghiêng về cặp đôi chính phụ nhé : Myungsoo, Suzy
Xl Kai nhiều, nhưng tớ thích mẫu ng như L hơn
Hehe, dù sao cũng tks nhá, cho ra chap mới thì hú tớ nhá

Bình luận

cám ơn bạn nha ^^  Đăng lúc 30-10-2013 02:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-11-2013 10:20:53 | Xem tất
Ôi đang hay thế mà tự dưng bị nhóc Kai phá à?? hi
Su à, c là c mún e hốt bạn L đi, ng chu đáo sẽ hợp với e hơn
hehe, hóng quá thôi!
cho hỏi cái, cái sign của bạn là D.O ngơ ngơ hả? tớ cũng thích! hát hay kinh dị !

Bình luận

Cám ơn bạn nha ^^ à đúng rồi sign của mình là D.O :D Anh ta là ngyêu của lòng mình =] hê hê  Đăng lúc 6-11-2013 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-11-2013 16:27:55 | Xem tất
ôi, cái này đc coi là 19+ nè!haha
Công nhận Kai hơi bị đê tiện đấy!! chiếm đoạt kiểu đó thì hy vọng Su nó ko yêu nhiều hơn, chọn l đi,  ngàn lần mong muốn e chọn L, haha
tính ra bạn ra chap nhanh chứ nhỉ!!hehe,fighting !

Bình luận

cám ơn bạn ^^  Đăng lúc 7-11-2013 04:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-11-2013 12:41:30 | Xem tất
Trời ơi, cơ mà cho hỏi cái nha : b ship Kaizy hả? với lại ko biết Kaizy bắt nguồn từ đâu vậy nhỉ ?
chẳng hạn như L vì L chọn Su là mẫu ng iu thích, rồi mấy cái vid trên youtube nữa, cơ mà tớ ko biết vì sao nhìu ng ship Kaizy
Qua chap này là hiểu kết quả rồi đó, chắc là Kaizy rồi, cơ mà vẫn đợi coi thử bạn sẽ biến hóa nó ntn trong chap cuối? có khi là 1 bất ngờ cũng nên, đúng ko? rất đáng để chờ đợi, cám ơn chủ thớt nha,

Bình luận

dạ , cám ơn s ạ ^^  Đăng lúc 13-11-2013 01:14 PM
vậy hả? cứ tưởng có j? vì EXO vs Suzy ít mmt quá, hehe, cố lên!  Đăng lúc 13-11-2013 01:13 PM
À dạ s ơi , Kaizy chỉ là cảm thấy xứng đôi chứ ko có mmt đâu s :''> Em ship Myungzy , Kaizy , Hunzy ạ ^^ Em cám ơn s ủng hộ Fic em nha !  Đăng lúc 13-11-2013 12:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách