Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-10-2013 12:39:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Chữ bạn không đẹp nhưng khá rõ ràng và dễ nhìn, và bạn vẽ cực đẹp, bạn có tài vẽ thiên bẩm đấy nhé. Bạn là một người vui tính, chín chắn và nhạy cảm. Bề ngoài bạn có vẻ hơi giống đứa bất cần đời nghịch ngợm nhưng bên trong bạn cực sâu sắc. Bạn biết khi nào nến vui hết mình nhưng cũng biết đâu là điểm dừng đúng lúc. Có những lúc bạn cười thoải mái, trêu bạn bè nhưng cũng có lúc bạn đưa ra những lời khuyên đúng đắn và chân thành. Bạn học hành khá ổn và thêm một điều nữa là bạn rất thích cây cối.

vô ủng hộ em nó
ss 10 hoa tay mà sao nói chữ ko đẹp nhỉ
cũng đẹp mà ta

cám ơn e Gu vì topic này nhé :X
giờ mới biết mình là người sâu sắc á

Bình luận

Lỡ rồi spam lun :))  Đăng lúc 15-10-2013 11:32 PM
Pap
K iu con thì má iu ai =)), cho mấy người có noti tag luôn này =)). vô thấy 1 lô lốc tin mới, hoảng quá chời luôn =))  Đăng lúc 15-10-2013 08:21 PM
http://kites.vn/thread/-fan-club-arsenal-the-gunners-2569-465-1.html >>>> địa chỉ nhà em đó ss ^^  Đăng lúc 15-10-2013 06:45 PM
đúng đó ợ, cơ mờ cuồn ss xẹc xi ghê, nhìn hoài thấy mỏi mắt dữ =)) hay ss qua nhà em chơi chút đi, cho mấy zai nhà em được mở mang :))  Đăng lúc 15-10-2013 06:44 PM
@Gu: cám ơn qua lại đi em :D cho đời thêm tươi mà ♥  Đăng lúc 15-10-2013 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách