Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tình Nồng Ý Đậm | Tùy Hầu Châu (Chương 20)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-11-2013 22:19:45 Từ di động | Xem tất
Mối quan hệ nơi công sở nhiều khi cũng rắc rối thật nhưng Nhiễm Thanh phải học hỏi nhiều hơn nữa, tính tình cô phải mềm mỏng hơn thì tương lai mới đạt được thành tựu. Anh Hựu Sinh còn phải khổ dài dài.
©2024 Kites.vn | + f2 X* o/ J6 F! k. S4 x( ZAll rights reserved
Bạn thi tốt không, nhà có mốc meo thì khi nào rảnh dọn dẹp là được rồi quan trọng là việc học của bạn thôi. Chúc bạn đạt kết quả tốt !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-12-2013 21:37:10 | Xem tất
Haizz...Nhiễm Thanh hơi bị bệnh nghề nghiệp, anh Hựu Sinh tốt như thế mà cô lại liên tưởng không tốt, cô đừng nên ghép người vào những sự việc xung quanh và đừng cảm giác mất an toàn, phải tự tin lên chứ.
, u% a$ D: J6 A' u©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình tin chị Thu không giết người vì chị đã bình thản buông tay thì không có lý do gì mà lại hành động như thế và nếu ông chồng quý hóa của chị không tin chị thì chị cũng đừng buồn kiểu đàn ông như thế không đáng đâu.
©2024 Kites.vn | + n) D7 [" s8 l- b3 xAll rights reserved
Hy vọng anh Chỉ sẽ cứu được chị Thu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-12-2013 05:29:22 Từ di động | Xem tất
Anh Chỉ này lạnh lùng quá, với tính tình này của anh mình nghĩ anh cũng khó có bạn gái nên mình không tưởng tượng được anh Chỉ lại có thể đổ gục trước Nhiễm Thanh vì cô nàng này tính tình  của cô chỉ có anh Hựu Sinh là có thể dung túng cho cô thôi.
©2024 Kites.vn | $ [- j4 O; s0 n7 i/ ]All rights reserved
Chị Sơ Thu không biết được xử như thế nào đây? nhưng mình nghĩ chị này không thể giết người được.
©2024 Kites.vn | % c2 X! I+ Q# AAll rights reserved
Chúc bmwx1ilu cuối tuần vui vẻ nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-2-2014 10:07:35 | Xem tất
Không biết Nhiễm Thanh có hiến thân không ta? đây là thời điểm mà Nhiễm Thanh cảm động nhất nên anh Hựu Sinh phải nắm bắt cho tốt đừng bỏ lỡ nhé, lâu quá rồi mình cũng thèm thịt quá
" K  T$ ^. S' {8 W2 i2 n; J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc bmwx1ilu và gia đình một năm mới thuận lợi, thành công và vạn sự như ý !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-2-2014 22:19:43 Từ di động | Xem tất
Mình cứ tưởng có thịt ai dè mừng hụt, công nhận khả năng kiềm chế của anh Sinh cao thật, nằm kế người yêu mà có thể trò chuyện suôn. Anh Sinh đúng là người đàn ông đáng tin cậy, công nhận Nhiễm Thanh tốt số thật đúng là quy luật bù trừ mà.
- @" t0 V$ h- F6 C& w) x/ F) {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình thấy Nhiễm Thanh ngày càng thay đổi tốt hơn, ngày càng xứng với anh Sinh.

Bình luận

Mình nghĩ vì tác giả không thích viết H thôi =))))  Đăng lúc 9-2-2014 05:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-2-2014 20:23:03 | Xem tất
Tính nhỏ mọn của Nhiễm Thanh bị kích thích rồi, he...he...khó sống chung hòa bình với cô em cùng cha khác mẹ lắm đây, cô nàng này thật là đã lớn chừng này rồi mà sao không rộng lượng được vậy? Có khi nào Nhiễm Thanh thấy uất ức liền dọn qua nhà anh Sinh ở không ta? Yeah...mình thích ý tưởng này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-3-2014 22:09:05 | Xem tất
Anh Hựu Sinh vẫn ấm áp như xưa, he..he..anh thật đáng yêu ghê, mình ganh tỵ với Nhiễm Thanh quá nhưng nghe bmwx1ilu nói có ngược là rầu rồi mà còn ngược nặng nữa là đau lòng, mình không muốn ai bị ngược hết cứ êm đềm như thế này có phải hay không? Vậy là anh Hựu Sinh  và Nhiễm Thanh phải chia tay 1 lần nữa hả bmwx1ilu? Nhưng kết là HE phải không bạn?

Bình luận

HE chắc chắn nhé, nhưng ngược nam phụ, nam nữ chính cũng chia cách một đoạn :D  Đăng lúc 19-3-2014 05:36 AM
mang bạn Lại ra lăng trì đi... ;)  Đăng lúc 18-3-2014 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-4-2014 23:01:33 Từ di động | Xem tất
Khổ cho Nhiễm Thanh tại sao cứ gây hấn với Bối Bối làm gì cứ xem em ấy là không khí cho rồi, sao phải chuốc khổ vào thân mãi thế, cứ như thế này làm sao mà vui sống cho được nhưng lần này anh Hựu Sinh là sướng nhất nhé, Nhiễm Thanh giận dỗi nên đã nghĩ đến chuyện ra ngoài sống riêng rồi, anh nên ăn mừng đi vì bây giờ anh f9uo75c quang minh chính đại ở chung với Nhiễm Thanh rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách