Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12062|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | K] Iris Summer | baechimi | Suzy - Kai - L | Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-9-2013 15:20:59 | Xem tất
Đặt gạch hóng chap đầu tiên của bạn đây.
Vẫn còn kết nổ đĩa KaiZy từ Fic Gloomy Symphony của bạn à. Nên thấy có KaiZy là nhảy vào ngay lập tức. ( Bạn đầu đọc mình à nha {:430:} {:430:} {:430:} nhưng vẫn yêu lắm lắm {:444:} {:444:})
Còn vụ L hơi thất vọng 1 chút nhưng mà vẫn thấy 2 bạn trẻ đẹp đôi nên mình cũng không thấy tiếc j hêt á.
Mong chap đầu tiên đi bạn nhá. Fighting {:290:} {:311:} {:290:} {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-9-2013 10:53:57 Từ di động | Xem tất
Fic nào bạn viết cũng hấp dẫn lắm à. Jongin bị bệnh gì vậy sao có vẻ khổ sở chật vật thế. May cho ổng là Suzy đã bước vào cuộc đời buồn tẻ của ổng.
Đọc đoạn Su bị nhốt trong tủ giống BOF quá. Đoạn cuối hơi bị gay cấn à nha. Bị mẹ bắt gặp dẫn gái vào nhà. Ko biết JongSu sẽ sử lí sao với tình huống dở khóc dở cười này đây ha.
Mau ra chap bạn nhé. Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-10-2013 01:30:07 Từ di động | Xem tất
Kết fic quá đi à. Tưởng tượng những cảnh Kaizy bên nhau thật sự rất thú vị. Bạn rất biết cách gợi khiến các chi tiết đều rất thực.
Jongin liều thật vì Su mà dám ra ngoài ko quản bệnh tật (ảnh dại gái trăng). Còn cả lúc Su nói chuyện vs Ji nữa, mình thấy rất phấn khích nha. Mình cảm thấy lúc đó Su tin tưởng Jongin hoàn toàn lun ý.
Đoạn cuối gay cấn quá à. Su la như vậy chắc cũng bắt đầu thích Jongin rồi.
Mau viết tiếp bạn nhé. Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-10-2013 00:51:04 Từ di động | Xem tất
Bao lâu chờ đợi cuối cùng bạn cũng đã tung part (dịp này hơi lâu à nha)
Part này xúc động kinh khủng mà cũng cute vô đối. Nhất đoạn miêu tả Su ú với kiss sence của Jongin. Chuyện tình thật trắc trở quá đi à. Bạn định cho Jongin die thật sao. Dự đoán là sad ending ạ.
Dẫu sao cũng hóng cái kết lắm lắm. Bao giờ ra part cuối hú mình nhé. Ủng hộ nhiệt tình à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-11-2013 01:41:34 Từ di động | Xem tất
Bạn viết thật sự daebak à. Tuy biết trước là sẽ sad ending nhưng mà đọc vẫn cảm thấy xúc động.
Quả thực mình thấy Jongin đã trân trọng từng giây từng phút bên Su.
Cách viết cũng mới lạ nữa bởi thường những fic mình đọc mùa hè ko buồn đến thế nhưng đọc fic này lại cô đọng, giàu cảm xúc à.
Fic tuyệt lắm. Hóng chờ các fic tuyệt như thế này nữa bạn nhá. Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách