Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhận bài dự thi - CUỘC THI "VIẾT LỜI YÊU THƯƠNG"

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-10-2013 15:05:15 | Xem tất
Nick kites : Tieuyeu_tk92
Chủ đề : k có chủ đề viết theo cãm xúc cũa mình thâu {:406:}
Đáng lẽ là hỗng viết đâu vì văn chương dỡ lắm :3.. Cơ mà có ngừi nói mình có yêu Hye nhiều đâu.nếu yêu nó nhìu là phãi bộc lộ cảm xúc ra {:402:} ... Tại tính tui nó thế...Yêu ai nhiều là cất trong lòng mình biết thâu .. khộ nhưng thôi vì tình yêu của mình dành cho idol nên viết vài dòng tâm sự {:429:}  
Hồi còn học cấp 2, cái thời đó tui chã mê phim ãnh Hàn Quốc đâu,chĩ thích kiếm hiệp Hồng Kông thôi, chã biết cơ duyên đưa đẩy thế nào tui di ngang qua nhà nhõ bạn hàng xóm thấy nó ngồi xem phim mà xướt mướt nắm nun, mới lớn xớn chạy zô hõi : " Làm chi khóc, xem phim không mà cũng khóc hã con , rãnh chi ác nhơn rứa, đúng là chưa thấy ai khùng như mi " . Nó mới quát tui : " Bày đặt xem đi rồi biết, k khóc ta con mi, cái con bé đóng quá hay, nhõ xí mà đóng rứa quá ngon rồi, không tin zề xem Nấc Thang lên Thiên Đường đi" ... Nói xong tui cũng đi về lo nấu cơm nước không mẹ đi làm về k thấy lại la... Mà hôi đó tui ghiền chơi AU lắm.. Bõ học, học ăn cũng vì Au, chiều đó ra net onl nhưng k chơi game tui vào xem phim thữ...xem đc tập 1 đúng là con nhõ Chơn Sơ đóng quá hay, khuôn mặt bầu bĩnh, 2 má phúng phính đáng yêu kinh khũng, diễn xuất quá nhập vai khiến ngừi xem cũng phãi rơi nước mắt, tim nhói nhói ... Xem được tập 2 rồi tập 3 bắt đầu cãm thấy ghiền, tui k xem onl nữa mà về nhà thuê đĩa về xem.. Tui yêu Hye từ đó, và cũng là bộ phim đầu tiên Hye đóng, từ cái nhìn đầu tiên nữa ... Bộ phim Hàn Quốc đầu tiên mà tui xem mang nhiều cảm xúc với tui, thế là bõ kiếm hiệp ngay, tui bắt đầu đam mê Hàn Quốc..Sau bộ phim đó tui lại đi hỏi con hàng xóm còn phim nào hay thì bảo để tui thuê đĩa về xem ( chết mê chết mệt lun rồi ).. Về sau, phim càng nhiều nhưng toàn là của diễn viên khác chứ k phãi là Hye nữa, sau 2 năm đúng là tui có quên bén Hye đi ... Năm tui thi ĐH rớt năm đầu tui ở nhà ôn thi, thật sự rất chán nản, không biết làm gì ở nhà 1 mình hết ăn rồi ngủ - ngủ rồi ăn ... ĐI học thêm môn Văn thì nghe mấy đứa dưới khóa ngồi bàn tán phim ãnh, tui mê phim mê nhạc nên chĩ cần nghe tới phim với nhạc là nhãy zô đơm ngay hõi ngay và tụi nó bảo phim đang Hot là CÔ NÀNG ĐẸP TRAI ... Tui về lên google seach diễn viên- vì tui xem phim lun để ý diễn viên trước, đẹp mới xem... {:313:} Xem thì thấy ai cũng đẹp hết thế là nhãy zô xem ( lên 12 nhà có Net ) ... Sáng 6h dậy đợi mẹ đi làm là nhay zô máy tính ngồi ngay, xem 1 mạch từ 6h sáng tới 11h trưa mẹ về là để máy chế độ sleep ( lÚc này là mê rồi, không cưỡng nỗi ) ... trưa 1h tới 5h chiều rồi tối 7h tới 12h - {:261:} cày phim mà nói mẹ là học Anh Văn nên lên mạng để dịch ( đứa con khốn nạn thiệt vì đam mê sẵn sàng nói dối ba mẹ  mà ba mẹ vẫn tin - hối hận )Xem thì tui cứ ngẫm khuôn mặt này rất quen, má phính, đôi môi, đôi mắt, mà lúc đó Hye giã trai mặc đồ cực style ... rồi nên mạng seach tên diễn viên mới biết là con bé hồi nhõ NTLTĐ .. mồm há hốc :" Sao lớn lên xinh đẹp vậy trời, nhận k ra lun {:419:} .. Xem xong phim đó tui đi seach mấy bộ phim Hye đóng thì nó ra hàng loạt, tui xem tất cã trừ 1 bộ phim kinh dị cũa Hye tui chưa xem vì tui nhác gan lắm ... bộ phim NGọn Thông Thiên ĐƯờng là bộ phim tui khóc nhìu nhất, bõ ăn bõ ún để xem, Hye đóng qá hay, cứ mỗi lần Hye khóc là tim tui cứ nhói nhói, tui yêu Hye nhìu, yêu tất cã con ngừi cũa Hye Có đứa bạn chê Hye này nọ tui chữi tuốt ... Có nhiều đứa bão Hye chân to, thế này thế nọ nhưng bõ ngoài tai hết.." Chân dài là của đại gia, đùi to chân ngắn mới là vợ anh" đúng không??? hizzzzzzzzz
Kể từ đó những thông tin về Hye và những bộ phim về sau tui lun hóng - cũng có ít thông tin k biết vì nhác tìm kiếm, chĩ lên coi hình và tãi về vè máy tính 1 rừng.. Tham Gia Face tui đi seach hội FC cũa Hye thì qa đó tui biết RYN, nhõ hơn tui 2 tuổi cùng đam mê Hye, Ryn giới thiệu tui thứ, hướng dẫn tui zô trong kites với hội nhà HYe...Nhờ Hye tui có thêm nhìu bạn từ Bắc tới Nam, những con ngừi thân thiệt, vui tính và cùng sỡ thích yêu Hye vô bờ bến...Tui yêu Hye..Hye đứng vị trí thứ 2 trong tim tui - vì ba mẹ tui đứng nhất   Tui yêu nhưng tui ích bộc lộ ra ngoài này nọ như mọi ngừi, ngày nào mọi ngừi úp hình nói nhìu về Hye nhưng tui tãi về hình về để máy để ngắm chứ tui k biết tham gia với mọi ngừi như thế nào ( tui ngại lắm ) :3 Thời gian sau tui đã quen dần với mọi ngừi rồi nên tui mới bộc lộ chút ít tình cãm...Nhìu lúc nhìn mấy hình điên điên của Hye tui cười tũm tỉm mặc kệ bạn tui nói là con điên..con khùng, rãnh rỗi sinh nông nỗi...  
  Hye đáng yêu, thân thiện, hát hay, nhãy sexy lại đẹp nữa làm sao mà k yêu cho đc...càng ngày tình yêu cứ càng lớn dần lên, đến nỗi ỡ nhà còn hát vu vơ :" 1 ngày k nhìn Hye k thể k thấy nhớ " . Đúng là điên vì ai, điên vì Hye ... mu haaaa. mà thế cũng đáng mà...Vì có Hye nên tui mới xem phim Hàn, mới có nhìu ngừi bạn bốn phương, ... Nói chung là tình yêu tui dành cho Hye rất nhiều, không thể thỗ lộ hết bằng lời nói đâu, tui còn thổ lộ bằng hành động nữa nhưng chĩ có những đứa bạn õ chung phòng nó mới thấy đc thôi  Cho nên đừng nói tui không yêu hye hay yêu ít...
  TUI YÊU HYE BẰNG CẢ TRÁI TIM MÌNH...CHỪNG NÀO CÓ ĐỨA NÀO ĐIÊN HƠN HYE THÌ TUI NGỪNG YÊU HYE
Văn chương đến đây thôi..nói nhìu nó lạt...

Bình luận

Kể nó mới thật ^^  Đăng lúc 21-10-2013 11:34 AM
cái này là phần càm nhận mà e lại viết văn kê,,,lạc đề :3  Đăng lúc 21-10-2013 10:59 AM
cmt như văn kể. Hay! :))  Đăng lúc 21-10-2013 09:36 AM
có thế mà cũng cmt nhầm...gét :3  Đăng lúc 20-10-2013 11:01 AM
thôi chết comt nhằm vô bài em trame cmnr :-< chị xún đọc cái comt dưới bài em trame kuỳa chụy :))  Đăng lúc 20-10-2013 08:51 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Cún + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-10-2013 15:13:20 Từ di động | Xem tất
Vẹo gửi lúc 20-10-2013 13:16
Nick Kites: Vẹo
Chủ đề: Chung
Bài dự thi:

Hay quá đê cô vẹo ơi :-* ... bài này đúng là cô đưa hết cảm xúc và tình yêu của cô dành cho Hye....

Bình luận

^^  Đăng lúc 20-10-2013 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách