Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3708|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dấu Mưa (The Traces Of Rain) - Trung Quân

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-9-2013 00:58:11 | Xem tất
nghe đồn đâu nhà Vờ tổ chức pặc ty sinh nhựt thưởng lớn, thấy xèng em không thể nào không vào

Chúc mừng sinh nhật mợ Kem và anh Si *tung bông* *tung dép* *tung xèng* *tung tuym*
To mợ Kem: Chúc trên fb rồi mợ chịu khó zô đó coi lại ha à có cái này quan trọng nà, mợ nhớ phải đậu đại học cao lên đây ở chung zs con ha, để con có cơ hội qua ăn bám mợ nữa chứ )

To anh Si: mới mần quen anh Si hơm bao lâu, em thấy anh coi bộ lừa tềnh à nhaz = mà đọc lời chúc của ss Yang sao em thấy anh "hiếm" thế :v thích đọc truyện ướt át và có nhiều tình nhơn, mềnh từ từ tìm hỉu thêm zìa nhau há Sinh nhật zui zẻ, hạnh phúc anh há :3

p/s: có điều Jin vô cùng théc méc, sinh nhật vào ngày Tết Trung Thu thế anh bánh Trung Thu thay bánh kem hở

Ơ...? VIẾT DÀI THẾ MÀ KHÔNG ĐƯỢC THƯỞNG

Bình luận

nhìu chữ beo quá con gọi ss ấy là Bêu đi :v  Đăng lúc 25-9-2013 08:32 PM
móa Jin ơi, cuần trùng nhau rồi =)))) ss ko cố tình, hớt trên fb mà trùng nhau =)))))))  Đăng lúc 25-9-2013 01:04 PM
cuần nhìn nhức mắt quá =))))))))) cái cuối ấy =)))))  Đăng lúc 19-9-2013 01:53 PM
=)) m đang chơi chữ vs tỷ hả Jin, đọc cái câu mà choáng, tỷ phải suy nghĩ lắm mới hiểu dc 1 phần á =))), khuya rầu mà m coàn làm chít bao nhiêu nơ ron của tỷ :)))   Đăng lúc 19-9-2013 01:27 AM
ko phải exotic sao ss like khí thế face của cô được ;))  Đăng lúc 19-9-2013 01:08 AM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Sio + 5 tìm hiểu ngay và nhanh em nhé =))
piloveyoonge + 5 xoa tâm hồn bé con =)))
kemkull + 5 thôi thưởng nè =)))))))
^BánhRán^ + 5 xoa tym bé cưng =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách