Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hamilk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nửa Vòng Tròn | Hà Xử Thính Vũ - EBOOK page 29. Truyện đã dc NXB Phụ Nữ mua bản quyền.

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-11-2013 13:29:04 | Xem tất
Chị Lộ nhà ta đã bắt đầu mạnh mẽ và quyết đoán lên rồi mình thích như thế hiii.
! L% _; c. U3 e: P: p! d( }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn về phía anh Hành thì tuyệt vời và lúc nào cũng chỉ có từ này thôi híc còn hỏi chị có đau k nữa chứ, quan tâm người bạn gái mình đến thế thì làm sao mà chị Lộ k yêu anh đc chứ híc híc.
; _0 K. o7 ?" N5 i8 f) c3 R; I©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bên cạnh đó cũng thích mami chị Lộ nữa hiii.
  S2 m. a& o4 u1 e' \/ P©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nghe tin máy chị bị hư mà em buồn lắm í nhưng máy đã hư thì phải đem sửa thôi, chúc chị cuối tuần vui vẻ ạ mong ngày sớm gặp lại anh Hành và chị Lộ, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-11-2013 13:59:12 | Xem tất
Em thấy nhà ta có chap mới là nhào vào đọc ngay híc bị nghiện rồi{:399:}
©2024 Kites.vn | " y: K8 f# C; Y! K  wAll rights reserved
Anh Hành ngày càng đáng yêu nha, biết cách từ chối khéo cô học trò nhỏ đó là tốt rồi, vậy mới là người đàn ông có thể dựa vào chứ hee hee{:424:}, mà chị Lộ này cũng bắt đầu ghen kìa hí hí càng đọc càng thấy ngọt ngào.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 F/ T! D5 G7 b9 u7 G4 v
Thanks chị ạ máy chị sửa xong rồi hả chị, em thì cứ mong truyện nhà mình hoài hiiii.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-11-2013 14:51:15 | Xem tất
Ôi anh Hành còn biết đùa nữa kìa còn gọi chị là bà nội các cháu nữa chứ
©2024 Kites.vn | - J& J: q0 T9 ?All rights reserved
ngọt ngào quá cơ hiii hiii{:420:}, k biết sắp tới có xảy ra sóng gió j k nữa theo mình thấy cứ lúc nào càng ngọt
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ _! k: k  M6 d9 F7 k
thì dự là những chap gần về sau sẽ có sóng gió híc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 s+ U* A% @# c$ i9 \/ n
Thanks chị Hamilk nhiều ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-11-2013 22:03:19 | Xem tất
Thích cảnh anh Hành đối đáp lại vs bà hàng xóm của chị Lộ, cảm thấy càng yêu anh quá cơ híc.
# J; v* W( c! ~4 W  m3 o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bây h hai anh chị đã công khai yêu nhau và tất nhiên là sẽ phải cùng nhau đối mặt vs những ánh nhìn hoặc những lời nói k hay của những người xung quanh nhưng mình tin là hai anh chị sẽ làm đc cố lên nào hai anh chị.
©2024 Kites.vn | 0 o- M) v0 }% Y1 pAll rights reserved
Chúc chị Hamilk và cả nhà cuối tuần vui vẻ ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-11-2013 20:54:01 | Xem tất
Anh Hành mặc dù đã đoán biết đc khi yêu chị Lộ anh sẽ ngày càng đối mặt vs những khó khăn
©2024 Kites.vn | All rights reserved" N& I1 [. j, }! Y4 T
và những ánh nhìn phiếm diện của những người xung quanh nhưng anh vẫn chấp nhận, anh đúng là dũng cảm nhất rồi, thấy cái cách anh ân cần vs tiểu Bằng mà mình đang mơ màng về quãng thời gian anh và chị có baby chắc là sẽ hạnh phúc lắm đây hiii.{:424:}
©2024 Kites.vn | * ]- W, v4 `& C9 LAll rights reserved
Thanks chị Hamilk nhiều lắm ạ, chúc cả nhà buổi tối vui vẻ ạ.{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-11-2013 12:09:45 | Xem tất
Thấm thoát mà gần đến ngày phải xa hai anh chị này rồi em hơi bị buồn hiii
/ _( E6 G$ e! I$ v, L+ C©2024 Kites.vn | All rights reserved
nhưng mà em nghĩ câu chuyện của anh chị đi đến đc đến chặng đường này là tốt đẹp lắm rồi
+ M: Y% X4 q; S1 l©2024 Kites.vn | All rights reserved
nếu bây h mà tác giả kéo dài thêm nữa e là sẽ có bão bùng, sóng gió nổi lên mất, em sợ ngược lắm cơ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: K- R6 {8 i4 [
Hi vọng một ngày k xa anh sẽ cầu hôn chị hí hí.
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 P1 W; P, A1 b  |# q0 i) o
Chúc chị Hamilk và cả nhà chủ nhật vui vẻ ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-11-2013 12:54:48 | Xem tất
Câu chuyện của hai anh chị này ngày càng ngọt ngào, ấm áp, hai bên đều đã ra mắt song thân rồi hí hí, vậy là cũng gần cưới nhau về dinh rồi, ôi em hóng lắm cơ
4 `8 o* e9 Q. y; `0 {0 I8 u+ v©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhưng mà nghe chị nói là sắp biết đc nguyên nhân anh Hành gặp tai nạn ô tô năm đó mà em nghe sợ quá híc, chắc lúc đó khủng khiếp lắm nhỉ, có khi nào chuyện đó có liên quan đến bạn gái cũ của ảnh k nhỉ hiii em chỉ đoán thôi, cùng chờ xem nguyên nhân nào.
©2024 Kites.vn | All rights reserved  C9 Q+ ?+ a% X, Q, P
Thanks chị Hamilk chúc chị và cả nhà ta chủ nhật vui vẻ ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-12-2013 15:57:55 | Xem tất
Đầu tiên là em xin gởi lời cảm ơn chân thành nhất đến chị Hamilk vì nhờ có công sức chị tìm ra một câu truyện mang ý nghĩa nhân văn như thế đến cho em và các chị các bạn trong nhà mình rồi đến khi bắt tay vào công việc edit những chương đầu tiên cho đến khi kết thúc, em xin đc *tung bông-tung hoa*{:443:}{:445:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved, p5 |, m3 S7 |# I3 U
Khi đọc đến những dòng của tác giả thì em mới hiểu đc lý do tại sao tiến độ của truyện bị đốt cháy quá nhiều như vậy, và đến khi đọc đến hết chương cuối em vẫn còn có cảm giác muốn rất muốn đọc tiếp câu chuyện tình yêu và những hành trình phía trước của hai anh chị. Nhưng biết làm sao khi NXB bên ấy đã mua bản quyền mất rồi, vấn đề này k trách đc ai cả, chỉ là em hơi hụt hẫng chút thôi híc, và đang trong quá trình hi vọng có một NXB tốt bụng nào ở nước ta biết đến ý nghĩa của bộ truyện này, lúc đó chắc em sẽ vui lắm đây vì đc đọc toàn bộ những đoạn bị tác giả giản lược, vì những chương gần cuối bị bỏ qua quá nhiều, chưa chuyển tải đc toàn bộ í nghĩa sâu sắc của câu chuyện của hai anh chị.
©2024 Kites.vn | 6 L# w. |8 ~; ?/ S# g5 dAll rights reserved
Bên cạnh cặp đôi chính của truyện này, thì em cũng thương cho anh PUC nữa nhất là cảnh anh í cõng mẹ của chị Lộ lên năm tầng lầu (vì khi anh chưa mẹ chị Lộ về nhà thì anh vẫn chưa biết bà ấy là mẹ của bạn gái cũ của mình, em vô cùng thích điều đó) và khi biết đc rằng anh cũng có một người con gái bị khuyết tật thì em càng thương anh hơn híc, em chỉ mong anh trong tương lai sẽ tìm đc hạnh phúc của đời mình, và em hi vọng người đó sẽ là chị TT bạn thân của chị TL vì gia đình của chị ấy cũng k đc hạnh phúc cho lắm, và ở những chap trước chị TT trong khi say rượu cũng đã nói ra bí mật giấu kín từ lâu là chị í thích anh UC, em mong anh chị đến đc vs nhau như những người đang bị tổn thương tìm đc người mà mình có thể chia sẻ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% C5 g$ I) [. H1 q
Em lại xin đc thanks chị một lần nữa nha, đây là lần đầu tiên em đôc đến một t/p có đề tài ý nghĩa và lạ như thế này, tuy kết thúc có hơi vội vàng nhưng đều có lý do của nó, chúc cho chị trong tương lao sẽ tiếp tục công việc edit này nha chị, vì nhờ có những người như chị trong Kites em mới càng hiểu biết thêm về thế giới xung quanh này, yêu các bạn, các chị nhiều lắm.

Bình luận

Chị xin lỗi vì đến bây giờ mới đọc dc cmt của em. Cảm ơn em rất nhiều!  Đăng lúc 30-1-2015 02:40 PM
Cảm ơn em! * Em làm chị ngậm ngùi chết đi được này*  Đăng lúc 7-12-2013 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách