Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 59330|Trả lời: 50
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [888 Room] Biệt Đôi Buôn Dưa 48 ♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-9-2013 19:51:42 | Xem tất
Nhân dịp PJ48 được lên box mình cũng ghé vào nhà chúc mừng tí
Tính mình cũng ít nói lại không bik bao nhiêu nên đọc comment mọi người là chủ yếu, nhà thông cảm ^^
Nhân nói đến vụ solo của Takamina, hôm bữa ngồi xem channel V kpop explosion mà nó phát Jane Doe mình ngồi mà chết cười. Bữa xem stage chia tay Acchan nghe giọng Takamina hát đúng hơn hẳn nhưng mà mình cũng ko thích Jane Doe lắm, chắc tại nhạc ko hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-9-2013 20:21:49 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 10-9-2013 20:05
Chào bạn, thật vui vì bạn xuất hiện ^^ lâu lắm rồi mình ko coi channel V, nhớ có thờ ...

Bữa nay channel V có chương trình ATM phát nhạc Trung và Nhật, nhưng mà nhạc Trung vẫn nhiều hơn :( chứ hồi trước thì hầu như ko thấy. Nhưng mà có mấy lần nó phát ngẫu nhiên hai nhóm nhạc Nhật mình tình cờ nghe được thì đều thích 2 nhóm cả.
Hôm bữa xem Documentary No flower without rain mình mới thấy Takamina cũng dễ thương chứ xưa giờ xem PV hầu như mình ko thấy được nét dễ thương của nàng, Jane Doe cũng ko phải ngoại lệ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-9-2013 20:45:32 | Xem tất
cthong7 gửi lúc 10-9-2013 20:29
Chắc tại lúc đó nàng còn trong lá ủ nên bạn chưa có thấy đó mà ^^! ...

Trong AKB mình cũng thích nhất là Mayuyu đó ^^
Dạo này thì bắt đầu để ý Yuko nhá
Cũng có cảm tình với vài mem nữa nhưng chủ yếu gen1 mà mí nàng tốt nghiệp gần hết rồi :(
Hy vọng bây giờ có box sẽ kiếm thêm được vài em nữa ^^

Bình luận

Nếu đẹp thì nhiều vô kê lun người ơi. Còn nói về độ loli thì phải nói là cả 1 rừng  Đăng lúc 10-9-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-9-2013 12:16:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Mới vô nhà thấy banner mấy gái đẹp quá
Nogizaka46 cũng thuộc PJ48 luôn hả mọi người?
Cũng do bác Aki lập nhưng nghe đồn là đối thủ của AKB mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-9-2013 18:52:39 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Hôm nay mọi người 8 năng suất quá, từ trưa tới giờ mà đã tăng đến mấy page
Mình xem PV đầy đủ nhất có mỗi của AKB và Watarirouka hashiritai thôi à. SKE xem được có mỗi cái pareo wa emerald. Còn lại mí nhóm khác hoàn toàn mù mờ. Tình hình là đợi nhà tung hàng rồi tìm hiểu luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-9-2013 14:08:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Vào nhà thấy sôi nổi vụ mương 14 thế. Tình hình là mình ko biết gì cả ^^ vì về cơ bản là mương 14 "nổi tiếng" quá nên gần đây chẳng ghé vô bao giờ. Hồi trước đọc kiểu đưa tin bên đó nhiều khi thắc mắc đứa viết bài ko biết thật hay giả vờ ko bik mà đưa tin thấy câu khách là chính chứ thông tin về nghệ sĩ nhiều khi sai bét :(

Thấy vụ tuần sau mới có game là thấy vui vui rồi :)
Tuần này lu xu bu quá ko lội thread được nhiều, mà mí thread nhà mình cái nào cũng dài, đọc xong lại ko nhớ gì mới khổ chứ :(

Bình luận

giống t, thấy ầm ĩ nên mình mới ghé chơi =))  Đăng lúc 14-9-2013 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-9-2013 10:47:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Mới lội cái thread thế giới bikini về xong :)). Tình hình là chưa thấy bức nào của Mayuyu-chan nên vẫn phải tiếp tục hóng thôi
Dạo này thấy Yuko dễ thương dễ sợ, ko bik sao ngày xưa xem PV toàn thấy nàng vừa già vừa xấu ^^
Hix nghĩ lại đợt election vừa rồi mà vẫn còn buồn cho cả Mayuyu với Yuko :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-9-2013 12:51:15 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

rainy.fio gửi lúc 14-9-2013 23:19
=)) sặc sụa

thím từ đâu chui lên vậy thím =)) còn áo mới nữa chứ =))

Mưa ơi cái này mình đọc từ bài giới thiệu HKT  á:
"Cái tên “NMB” xuất phát từ “Hakata 48” trong Hakata, thành phố Fukuoka thuộc quận Fukuoka nơi mà Yasushi Akimoto đã có ý định chính thức thành lập nhóm"

Hôm bữa đọc bên thread giới thiệu SKE cũng có đoạn đại loại "Jurina Matsui là thành viên duy nhất của AKE ..." (ko nhớ chính xác câu chữ lắm). Chắc mọi người làm nhiều quá nên gõ nhầm ^^

Bình luận

done :) chắc tại ss ấy đánh nhanh quá nên nhầm, tks bạn :)  Đăng lúc 15-9-2013 01:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-9-2013 21:29:47 | Xem tất
Mỗi lần ấn nút Bình luận xong
thấy nó xoay vòng vòng mà muốn đập đầu vô tường ghê luôn :))
Lâu rồi mới bị hồi hộp như lày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-9-2013 21:34:06 | Xem tất
:( mạng yếu load link xong là đến câu khác rồi
Ngồi đọc câu 13 của Mưa mà đúng là cười trừ luôn
Hix Mưa chơi khó nhau quá :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao