Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: KiAh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dream land ♥ SoGong shipper Hội ♥ WE BELIEVE ♥ FRIDAY COUPLE :x

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-11-2013 20:47:08 | Xem tất
em chào mọi người ạ
như 1 bạn/chị post ở phía trên, em cũng là 1 silent reader và em còn ko phải thành viên của kites cơ ạ (do em đã đăng kí 2 lần và cả 2 lần đều quên pass) và do hôm nay bỗng nhiên nhà mình đóng cửa nên em phải nhào vô. Em bí bách đến mức phải inb hỏi chị Sóc Nâu Lê làm thế nào để vào nhà (mặc dù em và chị ấy chả quen nhau )
em cũng là mem mới của kites nữa nên còn bỡ ngỡ chưa biết làm gì cả ạ. Mong mọi người giúp đỡ em . Em cảm ơnnnnnnnnnnn ạ
p/s :em thực sự rất phục mọi người trong khoản tìm evidences đó ạ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-11-2013 21:57:46 | Xem tất
lâu lắm em ko viết 1 cái j đấy lên nhà mình vì bận ôn thi HK quớ
xin phép mọi ng` cho em thay áo, mặc dù áo kia vẫn còn sạch và cute hết chỗ nói. Nhg vì chiến thắng và câu trả lời bất ngờ của chị dâu ở BL, e thay áo hình chị dâu ạạ
iêm cảm ơn mọi ng` đã cho phép hí hí {:156:}
và iêm vẫn chưa tìm đc cái khúc TL nhà mình thắng ở MAMA, hình như còn là chị Ngố và a Hổ trg RM trao giải cơ ạ. Ss nào có cái vid đấy rồi cho em coi với ạ, em cảm ơn {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-12-2013 10:11:20 | Xem tất

e ko biết mọi người nghe bản piano của Touch love nhà mình chưa nhg muốn góp gạch xây nhà để mau mau đến tầng 150 nên e cứ post thôi ạ. Nghe xog e phải khẳng định một lần nữa là QUÁ HAY QUÁ TUYỆT VỜI ạạạ. Hy vọng TL tiếp tục là Best Ost ở SBS award cuối năm, để nhà mình đc ăn mừng
Nhân tiện e bonus thêm hình đôi giày của chị dâu hôm Blue Dragon, nhg đôi đó là ss abu tìm chứ ko phải em tìm ạ, nên NGUỒN là ss abu

cuối cùng, e chúc cho anh chậy nói riêng và MS nói chung đại thắng ở SBS award ạ hị hị {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-12-2013 20:28:44 | Xem tất
e ko biết là e sẽ là người chốt page 152 hay mở đầu page 153 nữa, nhg ở đâu cũng đc, miễn là trong nhà mình
- Lời đầu tiên e xin nhỗi các ss vì dạo này ít vào nhà quá, thực ra e vẫn đọc bài đều đều, đọc từng comment một nhg lại chả chịu post bài up ảnh hay còm gì, em hư quá {:439:}
- Tiếp theo, e chúc mừng nhà mình đã lên đến tầng 150 ạ. Mới ngày nào e chập chững bước vào nhà (dù có hơi muộn, mà việc e vào nhà bất ngờ lắm), hồi đấy e nhớ ko nhầm là page 7 mấy đó, rồi mốc quan trọng 100 cũng trôi qua và bây h đã là tầng 150 - dĩ nhiên công đầu trg việc xây nhà cao, cao mãi như thế là của Ban điều hành (ss Sịp,ss Kiki, ss Kook, ss athism,...),e chả có công gì vì e còn ko biết up ảnh {:442:}
- Tiếp theo nữa e gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến ss Sịp a.k.a Captain của tàu sân bay Sogong shipper. Dù cho điều kiện thời tiết khắc nghiệt đến đâu, có thêm những phần tử phản động đến đâu thì tàu sân bay vẫn ko bị phá hủy, vẫn đc ss Sịp chèo lái vững vàng. 111 điều ở trên kia e đọc ko sót 1 điều nào, và e tự hỏi tại sao ko có nút" chia sẻ" để e mang về nhà riêng e, rồi ngày nào cũng lôi ra đọc, nghiền ngẫm. Cho đến bây h, chưa bao h e ân hận vì đã xem MS, chưabao h e hối tiếc vì đã vào nhà hàng ngày delulu cùng các ss
~ e viết văn thì ko đc trôi chảy lắm nhg những cái e viết ở trên là thật lòng đó ạ. Mong nhà mình ngày càng phát triển hơn nữa và mãi mãi yêu nhau cũng như là yêu anh chị {:418:}{:418:}

MS, QC-MT daebakkkkkkkkkkk
Sogong shippers daebakkkkkkkk {:408:}{:443:}{:445:}

p/s:e xin phép các ss cho e ko mặc đồng phục tuần này ạ, híc, e để áo là bác Châu Chấu-thần tượng của em
e hứa tuần sau sẽ mặc áo đầy đủ ạạạạ  
với cả Master's sun nhà mình đứng đầu BXH từ khóa đc tìm nhiều nhất trên Gúc-gồ, mình ra dàn trận tiếp đi các ss
http://kites.vn/thread/top-tu-kh ... 013-418443-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-12-2013 11:39:59 | Xem tất
những ngày loạn dư lày mới thấy nhiều tàu ngầm trồi lên. Cũng là một tàu tương-đối-ngầm, e xin chào mừng các bạn còn ngầm hơn cả em đến vs nhà ta. Ở đây các bạn sẽ hiểu thế nào là ĐỈNH CAO của ship. Từ thuyền trưởng cho đến thuyền viên, tất cả (hầu hết ạ) mọi người đều đoàn kết, một lòng ship và không đi chọc ghẹo, phá đám, nói xấu ai bao h. MỘT BẦU TRỜI TƯ CÁCH đấyyyyyyyyy
Về cái news hôm qua, như e còm trg news của ss GR ở khu K, e chỉ giật mình thôi chứ vẫn bình thản. Thiệt tình e ko có 1 chút tin tưởng gì vào cái tin đấy luôn. Cứ cho là họ quen nhau qua G.O đi, nhg thật nực cười vì thậm chí họ còn chưa gặp nhau baoh. Và kể cả họ có yêu nhau đi nữa thì tại sao chemistry của chú và chị lại toẹt vời đến vậy, chú lại còn là người lạnh lùng nữa
E ko dám nói nhiều về chn này,vì có lẽ thông tin e biết và tài chém gió của e cũng hạn chế. E chỉ muốn lói rằng dù chú yêu ai đi nữa thì vẫn ủng hộ chú, chị cũng vậy. Việc ship chú chị vs e mãi là một kỉ niệm đẹp, thực sự đẹp đấy. E chưa bao h e ship ai nhiệt tình thế và gặp những người cùng sở thích ship vs e như các ss trong nhà
E đi học bây giừ nên chưa viết dài hơn đc, chìu e về e edit tiếp hị hị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-1-2014 19:48:00 | Xem tất
hê hê cho em pết 170 nhé

chúc mừng năm mới cả nhà mình, em là Hạ để áo thế sợ mọi người quên á. Em định đổi lại nhưng chửa có đổi được, toàn bị báo lỗi

chúc nhà mình năm mới tiếp tục vững mạnh và chờ tin thiệt tốt từ chú chị. Chúc mọi người mạnh khỏe để đủ sức đu theo chú chị, vui vẻ mã đáo thành công

chúc chú chúc chị luôn hạnh phúc và sớm còn-phơm cho chúng em ăn mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-4-2014 08:59:37 | Xem tất
em chả biết còm cái gì nữa, cái ảnh BTS do một bạn staff tung ra hôm qua thiệt hết nói, xao xuyến quá. Mọi người để cover với ava trên facebook hết rồi, còn em em để làm áo và cuồn (giả) trên kites, chạy lung  tung khoe cho mọi người biết

comment pr áo + quần trá hình ạ

tadaaa
p/s: các chị cho em hỏi với, các chị có biết chữ "signature" chính xác nó là font gì ko ạ, em kiếm mãi vẫn thấy ko đúng

signature - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách