Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 86286|Trả lời: 328
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Iron Man 3 - Người Sắt 3 (Vietsub HD & FHD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 25-8-2013 20:11:28 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Iron Man 3

• Đạo diễn: Shane Black
  • Kịch bản: Drew Pearce (screenplay), Shane Black (screenplay)...
  • Diễn viên: Robert Downey Jr., Guy Pearce, Gwyneth Paltrow...
  • Thể loại: Hành động - viễn tưởng
  • Thời lượng: 130 phút

• NỘI DUNG

Bộ phim Người Sắt 3 (Iron Man 3) sẽ đưa gã tư bản xấc xược nhưng thiên tài Tony Stark chống lại những kẻ thù mà trình độ đã vượt qua giới hạn. Khi thế giới bí mật của Stark bị phá hủy, anh quyết định dấn thân vào 1 cuộc hành trình khó khăn để tìm kẻ chủ mưu.

Tony Stark sẽ phải chống lại những kẻ thù có sức mạnh vượt trội và không từ một thủ đoạn nào. Hơn thế nữa, chúng còn táo tợn tấn công, phá hủy thế giới riêng của anh, đồng thời khiến cho những người thân yêu nhất của Tony rơi vào vòng nguy hiểm. Với thế không còn đường lùi, Stark phải cố sống sót với các thiết bị của mình, dựa vào sự khéo léo và bản năng sinh tồn để bảo vệ những người thân yêu nhất. Trong cuộc chiến này, Stark đã tìm thấy câu trả lời cho những băn khoăn về chính con người mình: Liệu mình tạo nên bộ giáp hay bộ giáp tạo nên mình?

TRAILER

Please copy with full credit

E- Zone@KITES.VN
    Translators: kathy_thuy & little_star
    Editor & Typesetter: katty_cat
    Encoder: khoathanh11
    Uploaders: kymus, trai
    Poster: mrblack2302
    Free download at http://kites.vn

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +35 Thu lại Lý do
    Nuyn + 5 Ủng hộ 1 cái!
    Judy013 + 5 Cảm ơn bạn
    cloudy_vt + 5 Cảm ơn bạn
    JieRoe + 5 dạ em vẫn đang chờ :)) và cuối cù.
    katty_cat + 10 Ủng hộ 1 cái!
    MiMiWon + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
    Đăng lúc 22-5-2019 11:55:53 | Chỉ xem của tác giả
    hix, các link khác đều die hết rùi, có chế nào còn giữ seed link torrent hoặc fix lại một trong số các link down giúp mình với. Thanks mọi người nhìu ạ
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
    Đăng lúc 21-5-2019 22:24:05 | Chỉ xem của tác giả
    Năm 2019, hệ lụy sau khi xem End Game với cái kết là anh hùng của mình die thì giờ đi lùng down lại các film có Iron Man để cày lại. Chế nào còn film sub của kites thì giữ seed giúp mình với ạ, hoặc chế nào còn film vietsub của kites có thể share với mình đc ko?
    P/s: Thanks các chế nhiều
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
    Đăng lúc 28-11-2016 16:34:45 | Chỉ xem của tác giả
    Coi phần 2 thấy yêu Black Widow quá, phần 3 này ko có ẻm nữa, cơ mà chị Pet cũng đủ xinh rồi. Trailer thyas Ironman bị ăn hành ghê quá, ko biết kset cục sẽ ntn. Dàn cast cũng toàn sao thượng hạng có Oscar cả. Thank sub team!
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
    Đăng lúc 17-11-2016 16:00:18 | Chỉ xem của tác giả
    Lâu lâu xem lại phim này cũng thấy hay, đại tiệc hoành tráng của những chú robot. Nội dung phim hay, các cảnh hành động hoành tráng. Tks subteam nhiều nhiều!!!
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
    Đăng lúc 8-7-2016 21:28:03 | Chỉ xem của tác giả
    Ghê thật! Lúc đầu nhìn tưởng chỉ có vài bộ giáp thôi chứ, cơ ngơi bị sụp phát, lòi ra nguyên ổ giáp dưới đáy biển! Thấy nguyên team vậy thì thằng nào dám động vào, công nhận anh Sắt ghê thật! <3 <3 <3 Cuối phim còn bắn pháo hoa nữa chứ!
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
    Đăng lúc 7-3-2016 23:51:10 | Chỉ xem của tác giả
    Thích anh người sắt nì nhất trong các siêu anh hùng, tính tình thì không giống ai, thỉnh thoảng cứ như người đến từ sao Hỏa
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
    Đăng lúc 10-7-2015 01:21:31 | Chỉ xem của tác giả
    ủng hộ subteam ^^
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

321#
    Đăng lúc 23-1-2015 12:03:58 | Chỉ xem của tác giả
    phần cuối của iron man rồi có khác. đoạn kết hoành tráng quá. bao nhiêu là bộ giáp bị phá hủy. giờ chỉ được gặp lại tony trong the avengers với captain america 3 rồi. lúc a đánh nhau với captain không biết nên ủng hộ phe nào đây
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
    Đăng lúc 14-1-2015 17:59:39 | Chỉ xem của tác giả
    Vậy là cô vợ cũng đã trở thành siêu nhân rồi . Không biết có ra phần tiếp theo để cho ai cũng thành siêu nhân luôn không nữa.
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
    Đăng lúc 5-1-2015 11:36:49 | Chỉ xem của tác giả
    Phim quá hay lun,kĩ xảo hoành tráng hơn hẳn hai phần đầu
    Kết cặp chính nữa,đẹp đôi quá thể mà hơn ít love scene tí,haha
    thanks subteam nhé :-*
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách