Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangsjk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Này! Mau Buông Cô Ấy Ra | Ức Cẩm

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-8-2013 21:29:01 Từ di động | Xem tất
Ôi cô giáo thân iu của em, TCD tự cho mình khó tính mà cũng lung linh trước vẻ đẹp của VB.
VB đầy bản lĩnh, người khác tỏ tình tay ít ra còn có cầm hoa, còn anh tay lại cầm chân DSN.
Trước lời chân tình và thật ko thể thật hơn DSN cũng khuyên bảo coi như đóng dấu đảm bảo tình cảm giữa 2 người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-8-2013 07:18:47 | Xem tất
Đúng là sức mạnh của tình yêu, nhờ đó mà anh VB mới chịu khó hoạc hành .
Đáng lý anh phải tự biết nếu mình học ko giỏi bằng DSN thì sẽ mất mặt với bạn gái chứ, ai lại để bạn gái phải ra điều kiện như vậy.
Bản tính vẫn là bản tinh, anh VB thích chê mà, anh đã hứa không chê mập, ko đòi giảm cân nữa nhưng anh lại bảo DSN ko chịu cao lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-8-2013 08:04:04 | Xem tất
Bạn LMM đồng ý là bênh bạn nhưng lại đùa hơi quá, mà cô ấy vì TAT mới tức như thế chứ có phải vì DSN đâu cơ, lại chọc VB điên cuồng lên.

Anh điên tức nên người bắt buộc phải được hưởng là DSN, vô tình mts đi nụ hôn đầu, anh VB nhà ta cái gì cũng chạp chạp khó tiếp thu như cái vụ yêu đương này có vể rất ư là.

Thấy tội tội bạn DSN thế nào, lần nào cuối cùng cũng bị VB bắt nạn hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-8-2013 21:11:40 Từ di động | Xem tất
Gọi là nụ hôn đẫm máu thì đúng hơn là nụ hôn đầu mà như thế mới đúng chất ngây dại thở ban sơ.

Sợ thật mấy chuyện thiêu dệt rồi tam sao thất bản , chỉ tội người trong cuộc.

VB sao lại hành động lạ vậy, hôn DS xong ko nói gì còn đi với em khác. DSN thấy buồn rồi sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-8-2013 20:02:25 Từ di động | Xem tất
Hiểu nhầm thôi mà, DSN lại đá chân suýt tý nữa mất hết cả vốn để dùng.

VB cũng nghĩa khí ghê, vì tình anh em mà sẵn sàng người quân tử, rất khí chất.

Em LMM cũng rất có khiếu hài hước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-8-2013 22:28:57 Từ di động | Xem tất
VB cũng biết nghe lời phải ăn nói nhỏ nhẹ, cậu liền phát huy áp dụng ngay với DS.

Cho dù là động vật đi nữa sống cùng mình bao nên cũng rất thân thiết tình cảm, nhất là con vật khôn ngoan đáng yêu như
A Baỏ, nên DSN buồn , cảm thấy mất mát.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-8-2013 08:26:03 | Xem tất
VB thật dịu dàng, còn xác định vì mẹ vợ tương lai cho nên đành chấp nhận ra về.

Anh thay đổi chính bản thân anh cũng thấy phục mình nói chi là ai, nhưng mà thay đổi theo chiều hướng tích cực như thế rất tốt, tiếp tục phát huy có như vậy mới chinh phục bà mẹ vợ khó tính.

Về mặt lý thuyết mà nói VB nên cảm ơn A Bảo nhờ sự ra đi của nó mà anh được ôm DS, rồi anh hoàn toàn mãn nguyện khi DS bị sụt cân .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-8-2013 08:48:12 | Xem tất
Bạn LMM mới có 16 tuổi mà cũng lắm mưu mẹo tính toán, hứa hẹn trong tương lai bạn là người xuất sắc trong mọi lĩnh vực nhất là cái gì có lợi cho bản thân.

VB đúng là độc đoán, theo đuổi con gái mà lúc nào cũng tự mình quyết định, áp đặt mọi thứ phải theo ý cậu như thế làm sao người ta chịu chứ.

Không chịu thay đổi lo chăm học, cứ lcaf lơ phất phơ, đến lúc DSN quay đầu thì đừng hối nhé cậu bạn VB.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-8-2013 20:45:09 Từ di động | Xem tất
Mình thấy nhiều khi bố mẹ can thiệp sâu vào chuyện của con cái dễ dẫn đến tiêu cực.

Thầy Mã cũng vì lo cho học sinh nhưng cách làm của thầy hơi cứng nhắn.

Người tổn thương cuối cùng là Diệp sơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 31-8-2013 20:55:55 Từ di động | Xem tất
Thương cả VB và cả DS, nói sao nhỉ, ai cũng cho mình đúng mà ko tìm hiểu tâm tư con trẻ.

VB đã hứa với DS nhưng cậu đã ko làm được nên cô buồn.

DS cũng lo lắng cho VB nhưng lại luôn phân lời mẹ nói. Biết đâu lần này VB sẽ làm được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách