Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17495|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic |M] Thiên Sứ Ác Ma | kyoluvjj và emluon_nho_anh | Jae Joong - JunSu - Il Woo

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-6-2013 18:04:29 | Xem tất
Trong fic này em kết anh Jae Joong, papa Jung Il Woo
Em đoán đây là 1 fic có nhiều pha hành động đây
Chưa gì là thấy Jae mặt lạnh như tiền thế rồi
Cơ mà em vẫn hóng nhất là các đoạn lãng mạng
Lót gạch hóng tiếp đây ạ!

Bình luận

em ở dưới ở dưới  Đăng lúc 28-6-2013 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-6-2013 18:22:58 | Xem tất
Ôi, Junsu thật là ...
Nhưng nói chung, con người là thế mà, Khi quá sợ hãi sự nhẫn tâm lại trỗi dậy cho dù chỉ là 1 cậu bé
Tội nghiệp Jae quá. Là đứa trẻ tốt bụng, vì bạn mà quay lại cứu em bạn, cứu người gặp nguy nhưng giờ đã trở thành tàn độc thế này, lạnh lùng, đáng sợ.
Nhưng em tin rằng, thực ra trong lòng con người ấy vẫn chảy một dòng máu ấm nóng, nhiệt huyết, lương thiện với vẻ ngoài băng giá.
Mà ss cho cái năm quả  "sốt" thật =]]
Hóng tập tiếp theo của ss nhé!

Bình luận

joong ki, nãy đoc bài có hong ki nên nhầm haaaa  Đăng lúc 28-6-2013 11:56 PM
vậy em tiếp tục hóng nhé. Nghe ss nói mà em muốn đọc liền quá. Hong Ki hay Joong Ki gì em đều yêu hít. Lót dép từ giờ thui ^^  Đăng lúc 28-6-2013 11:42 PM
vai hài nha^^ em và hong ki làm hài trung tâm, để ss hoàn thành chap 1 này quăn gcho chim để chim mần chap 2, rùi ss tung cái fic đó ra ,bảo đảm cười lăn lê bò lết vì bựa   Đăng lúc 28-6-2013 11:40 PM
fic hài hả ss? Nhờ mời em nghen. Ki với ai cũng được hết á. Miễn là Ki thì bất cứ gì em cũm đu theo ^^  Đăng lúc 28-6-2013 10:41 PM
heeee ,mà em cảm nhận cung chuẩn nhỉ  Đăng lúc 28-6-2013 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-6-2013 00:00:03 | Xem tất
Thương Sae và Jae quá
em đọc ngay đoạn này:
Mồ hôi thắm ướt khuôn mặt tuấn mỹ như ngọc ấy,nhưng anh vẫn chưa dừng lại , càng đánh càng nhớ, càng nhớ càng hiện hữu ,càng hiện hữu càng đau đớn,càng đau đớn anh lại càng không muốn đánh mất .

tự nhiên thấy nghen. Cứ như thể là đang cố quên đi một tình yêu sâu đậm, dày vò chính mình cho hả hê, cứ ngỡ là chà đạp sự đau đớn nhưng thực ra vết thương lòng ấy đang bị khoét ngày một lớn hơn.

Khi Sae đến quán của anh mình.
Từ "anh hai" cô không được gọi lại thốt lên từ miệng ai đó quá dễ dàng. Có lẽ là sự ganh tỵ, tủi thân.
Em đoán là Junsu thấy có lỗi với em gái nhiều lắm.

Hóng tập tiếp theo quá.
Câu chuyện đang ngày một thú vị hơn ^^

Bình luận

đoc kỹ part 1 sẽ thấy su khó khăn lắm mới quyết đinh thế, ko phải su đã nói cứ sống với cái tội lỗi suốt quãng đời còn lại  Đăng lúc 30-6-2013 12:10 AM
em đoán đúng tâm trạng của su ú rùi đó  Đăng lúc 30-6-2013 12:09 AM
cái đoạn mà ổng bần thần như chợt nhận ra rồi chạy theo ra ngoài cửa sổ tìm Sae. Em đoán có lẽ hok phải Junsu sợ Sae mà là thực sự nhớ Sae. Cảm động T__T   Đăng lúc 30-6-2013 12:07 AM
junsu cũng đáng thương lắm ,suy tính lắm á  Đăng lúc 30-6-2013 12:03 AM
đánh mất tình ban đó ,há há mà cũng giống ,nếu ai nhảy vào đoc khúc đó nghĩ jae đang yêu nhỉ  Đăng lúc 30-6-2013 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-7-2013 13:11:35 | Xem tất
Truyện của má và ss Kyo hay quá
Bữa giờ toàn đọc chùa thôi, hôm nay xúc động nên chạy vào comt vài dòng lảm nhảm.

Thích cái chuyện tình của Jae Joong lắm luôn. Giữa không khí đang ngày càng căng thẳng và nóng lên thế này, thù hận cứ đan xen qua từng cử chỉ, ánh mắt thì tình tiết vui vẻ, dí dõm như dòng nước làm dịu mát bớt. Anh hùng quả thật khó qua ải mỹ nhân. Cái tính tưng tửng của Kyo thú vị ghê. *kết chị này lém luôn* Có chút gì đó hấp tấp, trẻ con nhưng thực ra tính ngông và lỳ lắm nhé, cũng có suy nghĩ, cảm nhận chứ k phải ngu ngu hay thuộc dạng giả ngây thơ =]] Jae Joong hiện giờ quá tàn nhẫn rồi, xem cái khúc đánh Sae mà lạnh cả người. Nhưng với Kyo anh lại khác, thiệt là lãng mạng. Đọc đến giờ thì yêu nhất cái khúc mà Joong kéo Kyo lại trước cửa khi ông thầy dẫn Kyo đi phạt. Cảm giác như anh là người đàn ông vững chãi, rất đáng để nương tựa. Mong sao Kyo sẽ giúp Jae quay lại với thế giới ấm áp. Đọc mà sao chẳng thấy ghét Jae gì cả, mặc dù nhũ lòng sao anh ngày càng ác thía!

Đặc biệt cái cảm giác tiếp theo không thích một người đó là Jun Su
Hỏng biết sao đang thấy anh ích kỉ quá mức. Đoạn trò chuyện với papa khi anh đến nhà, đọc thấy bực bực sao ấy. Anh nói cái cách như là mình đã làm đúng, biết là giờ có tự trách cũng hok thay đổi được gì nhưng ít nhất phải bày tỏ tiếc thương rồi *nhiều hơn* nữa chứ.

Khúc đầu khi giới thiệu papa và Seung Ho ấn tượng quá! Tài giỏi và đẹp trai nữa. Mong papa và Sae sẽ có chuyện tình đừng đau buồn quá. Hai người này thấy sống vất vả thật. Chẳng thấy hạnh phúc hay vui vẻ gì. Quá khứ kia làm họ cứ hụt mất nhiều điều. Sae bề ngoài lạnh lùng vậy thôi chứ trái tim ấm áp, cái cách cô ấy lấy thân mình che cho Susu quá cảm động Nếu là người bình thường sẽ sợ và lo cho mình trước huống chi cộng thêm chính Susu là người thay thế Sae gọi Su tiếng "anh hai" và cả quảng đời hạnh phúc thơ bé của cô người con gái kia cũng sống hộ. Sae quá cao cả. Đáng lẽ cô ấy k nên bị đối xử như vậy. Kẹt giữa sự thù hận và tình thân, theo lí trí phải trả thù cơ mà con tim có thực sự muốn không?

Nói chung là tiếp tục ngóng. Thanks má và ss cho ra chap đều đều nhé {:161:}

Bình luận

cám ơn coan nhá ^^ dạo này coan lặn mất tăm hic hic  Đăng lúc 22-7-2013 04:57 PM
Ss Thanh cong khi vik nv Jae nhi  Đăng lúc 22-7-2013 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách