Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-10-2013 13:29:27 | Xem tất
Cực thích show này, xem 2 mùa mà hóng mãi cũng đến mùa thứ 3. Còn vài tuần nữa thôi, mong chờ hóng tiếp vậy.
Nghe các bạn bảo BoA không tham gia nữa có thiệt không vậy, thích BoA làm giám khảo thế mà hix.
Vậy năm nay vẫn đủ 3 giám khảo không nhỉ. SM không thi tuyển thì không biết công ty nào sẽ vào vị trí đó đây ta. Hóng quá, mong là không phải 3 chú ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2013 13:53:48 | Xem tất
Ôi, cuối cùng thì cũng chờ đợi được tới tháng 11 rồi, đặt gạch và ngồi chờ thôi.
Cơ mà có bạn nào biết lên sóng chính thức vào ngày nào của tháng 11 không vậy?
Mùa đầu tiên còn mấy tập cuối không biết xem ở đâu, nên không biết top 3 đi về đâu, có bạn nào rủ lòng cho link xem nhoa.
Mùa thứ 2 xem full cực thích Lee Hi, nhưng có vẻ bên Hàn group nổi hơn solo thì phải. Chẳng thấy Lee Hi tham gia show nhiều.
Mong chờ mùa thứ 3 có các nước khác vào top 10 để đa dạng hoá quốc gia xem mới thích hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-11-2013 08:59:22 | Xem tất
Theo thông tin mình biết được thì 10/11/2013 sẽ lên sóng tập đầu tiên, không biết tin này có đùng không nhỉ.
Thiệt hiếm thấy show nào mà mình mong chờ từng mùa như vậy, mỗi mùa cũng tận 1 năm chứ có ít đâu.
Mong cho subteam Kpop Star thật hùng hậu và mạnh khoẻ để có thể ra sub ngay khi vừa phát sóng sau. iu sub team nhìu lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-11-2013 10:14:28 | Xem tất
BGK thì như cũ, thay Boa bằng một chú gì đó không nhớ tên.
Tối nay tập đầu tiên lên sóng rồi đó các bạn.
Cùng chờ subteam làm việc nhanh nhất có thể thôi.
Fighting nhé subteam, iu subteam nhìu lém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-11-2013 13:35:11 | Xem tất
Super Star K5 rating tụt thê thảm, chung kết mà rating có 1,8%, tổng lượt bình chọn có 160k người. Vừa kết thúc xong. Không biết Kpop Star 3 vắng BoA và nhà SM thì sức hút có bị ảnh hưởng gì không đây.
Mong là có vài nhân tố mới thêm phần hào hứng và căng thẳng, đừng có vì bão hoà quá nhiều cuộc thi âm nhạc mà không tìm ra được nhân tố thành công nào như K5 thì buồn lắm.
Có bạn nào có thể giới thiệu vài điểm về format mùa này được không? Nghe bảo thay đổi rồi, không giống với 2 mùa trước, chọn công ty ra mắt trước hay sao ý, chắc rút kinh nghiệm SM không có ai đầu quân khi bỏ ra nhiều công sức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-11-2013 14:41:52 | Xem tất
Xem running man ep 172 giới thiệu tuần này Kpop Star 3 lên sóng. Ố yeah
Search giám khảo Yoo Hee Yeol là ai thì thấy có tham gia show IC đại nhạc hội. Nghiền ngẫm hết bộ thì thấy quá hài hước luôn.
Cơ mà BGK thì phải cứng và mềm, nhìn chú thân thiện, dễ gần, hài hước không biết chú có cứng được không. Mong chờ tập đầu tiên để xem sức quyến rũ của chú trong vai trò BGK thế nào, có bù đắp được BoA không

Bình luận

Nếu bạn tò mò về YHY có thể xem thêm Yoo Heo Yeol's Sketchbook để biết chú ấy thế nào ^^.  Đăng lúc 22-11-2013 07:34 PM
So với tài năng và danh tiếng của YHY trong giới âm nhạc HQ thì ko hề kém JYP với cú CEO của YG đâu. YHY ăn nói còn rất sắc sảo nữa.  Đăng lúc 22-11-2013 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-1-2014 13:55:59 | Xem tất
lytanvinh gửi lúc 4-1-2014 01:30 PM
Vẫn vào hàng ngày để xem tình hình có ep mới chưa
ss3 mới xem sub được 2 tập nên ch ...

Bạn có link raw không cho mình xem mình đỡ ghiền.
Bấn cái show này mà chờ tập 3 của team lâu quá nên càng ngứa ngáy chịu không nổi luôn.
Thanks bạn trước nha. Xem trước cho đỡ ghiền thôi chứ vẫn phải đợi bản của team xem mới hiểu lại hết ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-1-2014 18:00:26 | Xem tất
silverstar1296 gửi lúc 4-1-2014 05:47 PM
Trong lúc chờ đợi ep 3 thì vào cmt phát cho lấy lại tinh thần :">
Ak, mình cũng là 1 tr ...

Ùi, cũng thích chị em nhà Lee còn nhỏ mà có khiếu ghê.
Coi bộ bên đó những nhà sản xuất âm nhạc lên tiếng thì có trọng lực ghê nhỉ. Chỉ cần khen 1 chút xíu thôi là nổi như cồn liền, lại còn được chú ý nữa chứ.
Cả C-Pop Star cũng qua thi luôn cũng đủ hiểu Kpop giờ mình nói xếp top châu Á được chưa nhỉ ^^
Có nên kiếm tiền qua đó tham dự SS4 không ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-1-2014 11:55:21 | Xem tất
phuongti1201 gửi lúc 8-1-2014 10:25 AM
sao k cos link torrent de down vay? moi ng oiiii huhu
co ai giup minh k? minh moi lam member hixxhix ...

Kites đã có quy định mới rồi mà bạn.
Bạn phải đạt cấp Ruby trở lên tức là 150 điểm mới có quyền download vì lý do bản quyền.
Chỉ hạn chế ở khu Korea thôi, các khu khác vẫn toẹt ga nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-1-2014 00:00:27 | Xem tất
lizzechang gửi lúc 11-1-2014 11:36 PM
hix, cứ tưởng điểm của mình zậy là đủ down rùi
zậy mà giờ còn phải hì hục kiếm t ...

Nó được đưa vô box riêng rồi, không còn nằm trong này nữa đâu, box này chỉ để comment thôi. Bạn đủ điều kiện để down rồi đó vào box download mà down nha.
Bạn nên edit bài đi, nội dung lạ đề rồi, mod mà chém coi chừng bị ban nick đấy.

Xem xong 3 tập ấn tượng nhất chỉ có mấy người.
- Tae Young tiến bộ sau 2 năm luyện tập.
- Anh chàng đầu bếp quán quân C-Pop Star
- Anh chàng hát bài To Night à ai ái ài rất ngọt.
- Cô bé Brody mắt nai.

Xem raw tập 4 không hiểu lắm nhưng mà bé Brody hát cực hay luôn, tiến bộ thần tốc.

Tội nghiệp Joy Kim, giọng hát rất ngọt ngào nhưng mà không hiểu sao vẫn bị loại, mong chờ sub quá. Thấy em ấy khóc mà buồn ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách