Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event] Happy Birthday Hyun Bin's House 12/06/2014

Đóng [Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-6-2013 22:15:54 | Xem tất
♥ Event Mừng sinh nhật nhà Bin ♥

GAME TAG TỰ DO - PHẦN TAG VỀ BIN

Câu 20:

Trong bộ phim Friend, Our Legend, cảnh quay cái chết bi thương của Dong Soo dưới cơn mưa tầm tã đã được quay trong bao lâu?

Trả lời bằng cách comment trực tiếp dưới câu hỏi
Mỗi câu trả lời đúng đc 20$

Bình luận

Trả lời đúng: binkyo_forever  Đăng lúc 13-6-2013 02:19 AM
lần đầu tiên được đúng đầu tiên, sướng quá, bõ cái công cày  Đăng lúc 12-6-2013 10:22 PM
Thôi Tồ làm BTC đi em =))  Đăng lúc 12-6-2013 10:21 PM
mọi người cứ ngủ đi, để e chơi cho từ từ =))  Đăng lúc 12-6-2013 10:21 PM
khéo lại giống cái laze của Zai đến nơi rồi  Đăng lúc 12-6-2013 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-6-2013 09:28:26 | Xem tất
the.road.ahead gửi lúc 14-6-2013 00:31
Tổng kết game mừng sinh nhật Hyun Bin's House

Ớ từ qua tới giờ c quên mất vụ này {:151:}
Giờ chạy vào đây mới thấy tên mình đính kèm tờ 20 đô lấp lánh {:149:}
Tại sao có tiếng mà chưa thấy miếng nào???
BTC làm ăn cái kiểu gì mà kì vậy {:160:}
Tính quỵt tiền của thí sinh hay sao, tính lờ phéng, tính đạp lên dư luận mà sống hay sao {:430:}

Bình luận

em cũng mong BTC trả xèng đây, gì mà có câu "tiền sớm muộn cũng sẽ về tay, k năm nay thì năm tới" được cơ chứ @.@  Đăng lúc 15-6-2013 09:13 PM
thôi là thôi thế lào, em làm ăn phải có uy tín chứ, ai đền em uy tín đây hử hử =))))))))))))  Đăng lúc 15-6-2013 08:56 PM
BTC cố tình thông đồng, ăn dây với thư ký để rút ruột tiền thưởng có phải không, dã man ko trả đủ ta sẽ đi tố cáo lên chị Trùm :(((((  Đăng lúc 15-6-2013 03:55 PM
Quên mất chưa nhìn kỹ =))Này nhé ko phải chỉ có 20 đô đâu nhé, nta trả lời đúng câu 3 của Cán chổi, đoán đúng đôi chân của Sao xẹt, thế nàm sao lại đc có thế?   Đăng lúc 15-6-2013 03:53 PM
Xét thấy thí sinh này quá manh động, em cũng đề nghi BTC cắt tiền thưởng đi =)))))))))))))  Đăng lúc 15-6-2013 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-6-2014 11:06:15 | Xem tất
Selly gửi lúc 12-6-2014 09:04 PM
Mở đầu đêm tiệc, BTC xin công bố Danh sách để cử giải thưởng Kít xừ năm nay

He he sáng giờ e bận nên chưa có thời gian lội kỹ, vừa mới đọc sơ sơ bài vote của mn và thấy tên mình đc nhắc tới nhiều quá lòng em phấn khởi như mở hội nhà ơi
Thế là e sắp đc ăn cơm cháy hoặc sắp đc ăn cá khô rồi
Cảm ơn cả nhà đã thương yêu em nó nhé :-*
Dù thế nào thì em cũng sẽ cố gắng hết sức mình để bảo vệ tình yêu và niềm tự hào của em với nhà ta và với Binnie <3

Chổi ơi chị vote đây:

Hạng mục bựa: Sao xẹt - với tuyệt chiêu "nửa đêm xuất hiện, dùng cái miệng khiến ng khác mất thể diện", tôi thật sự ko muốn em để tuột mất danh hiệu này đâu Sao ơi )

Hạng mục ngơ: Về độ ngơ thì ko ai đọ đc với Nấm ngố nhà chị cả . Cơ mà ko đc thay đổi đâu đấy, phải ngơ thì chị mới yêu nha

Hạng mục ném đá: Jin hâm - em ko cần phải quá cảm động đâu, e xứng đáng được nhận danh hiệu này mờ

Hạng mục to mồm: vote cho Po Ú vì e ấy rất có"năng khiếu" trong lĩnh vực ẩm thực  

Hạng mục tận tụy: Tuy cả nhà đều nghĩ tới chị ở hạng mục này làm chị cảm ơn lắm í, nhưng riêng chị thì chị dành một phiếu cho Quản gia yêu quý của nhà chúng ta
Những việc em làm, những tình cảm và sự cố gắng của em để giữ gìn sự gắn kết giữa mn trong nhà, nó không phải thể hiện ra hàng ngày, nhưng chị luôn nhớ và cảm ơn em lắm.
Chị sẽ giữ gìn cẩn thận nhưng tấm thiệp, lá thư e gửi, và những cả món quà dù đã bị tiêu hóa hết nhưng chị sẽ ko bao giờ quên
Thậm chí cả trong ngày sinh nhật của chúng ta, nếu không vì có em thì chắc nó cũng sẽ trôi qua như một ngày bình thường nào đó
Và mn cũng chẳng có thời gian mà ngồi lại với nhau suy nghĩ về nhau như thế này.

À mà chắc e sẽ ko đc giải đâu, lại còn phải mất tiền mua cơm cháy rồi cá khô rồi gửi đi nữa
Đó chính là lý do vì sao đối với chị, em hoàn toàn xứng đáng với danh hiệu này, một ng Quản gia tận tụy với những cố gắng thầm lặng xx
Cảm ơn em nha :-*

Bình luận

ơ thế là có ng vote cho em rồi này =)) em có nên tự đi sửa bài vote cho mình ko nhỉ? =))  Đăng lúc 13-6-2014 11:15 AM
cơm cháy vs cá khô liệu có gửi về địa chỉ nhà em nữa ko đây =))))  Đăng lúc 13-6-2014 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-6-2014 01:18:15 | Xem tất
Selly gửi lúc 22-6-2014 12:20 AM
TỔNG KẾT VÀ TRAO GIẢI  

Sau nhiều ngày chây lười, BTC đã phải lê lết  ...

Ố zề
Chị đã biết là sẽ có ngày này mà BTC ơi
Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ Tồ nhé
Nhân dịp này Tồ cũng xin trích một phần nhỏ trong số 150 kít xừ mà mình nhận đc để chia cho cả nhà mỗi người một cái coi như là xóa đói giảm nghèo
Còn đâu cơm cháy có mỗi một miếng mình xin phép xơi cả, xơi xong mình sẽ bố trí một bài phát biểu cảm nghĩ  kiểu "[Review]Trong miệng miếng cơm cháy" cho cả nhà cùng sẻ chia cảm xúc nha

Cảm ơn BTC Cán chổi siêu nhân đã vất vả tổ chức buổi sinh nhật thật là vui và đặc biệt này nhé
Chị rất rất rất muốn được nhận thêm một bức thư tay nữa từ em,
bởi vì mấy lần trc thư em gửi cho chị đều là những lời tốt đẹp ngọt ngào, đọc mà như rót mật vào lỗ tai sướng ko chịu được :-*
Chữ viết lại đúng kiểu nét chữ nét người, tròn tròn ngắn ngắn yêu chết đi được í
Nên thôi em đã cực thì cực luôn thể đi, cố mà nặn cho chị một bức thư dài dài một chút nhé e iu <3
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn cả nhà xx

Bình luận

rồi xong BTC ôm xô luôn =))  Đăng lúc 23-6-2014 09:29 AM
Không biết đâu BTC mà xù là GHP này sẽ đi ăn vạ =)))))))))  Đăng lúc 22-6-2014 01:24 PM
xao chị nỡ nàm vậy với em? :(( lại còn ngắn ngắn tròn tròn :((  Đăng lúc 22-6-2014 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách