Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17562|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event] Happy Birthday Hyun Bin's House 12/06/2014

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-6-2013 09:06:41 | Xem tất
la la la la la la la la la la la la la la la la la la la la la la la la la la la

HAPPY HAPPY HAPPY HAPPY HAPPY HAPPY HAPPY

Vậy là nhà mình đã bước sang tuổi thứ 6 thời gian trôi nhanh quá luôn

Năm nay là năm thứ 2 e được chung vui sinh nhật cùng chị e nhà ta, e vui mừng lắm,

Ngay từ khi tạm biệt tháng 5, lật sang trang lịch mới, nhìn thấy anh đẹp trai đội mũ rơm với 1 list dài ngày kỷ niệm- e hồi hộp lắm

Một năm 12 tháng e luôn cùng chị em nhà ta vui vẻ bên nhau, chia ngọt sẻ bùi, nhưng tháng 6 luôn là tháng đặc biệt <3

Em mới qua thớt sn năm cũ, lột pết, đọc bài,mặc dù mới lội lại được mấy đoạn thôi nhưng e thấy nhà mình ấm áp quá, sn năm nào

cũng đầy ắp quà bánh, hoa đẹp và âm nhạc rộn ràng, e vui vì e đã được 2 năm tuổi BIN, e vui vì tình cảm chị e ta vẫn

thắm thiết, gắn bó như vậy.

Nhân ngày đặc biệt em mong cho HBH, chị em trong HBH ai cũng mạnh khỏe, xinh đẹp, vui vẻ,  làm việc và học tập tốt

Luôn luôn bên nhau, yêu thương nhau, và iu BIN nhìu hơn nữa, chúc cho Hyun Bin's House luôn tràn ngập nụ cười, tình yêu thương
và niềm hạnh phúc
* chúng ta sẽ cùng bên nhau, cùng bên BIN và nhìn thấy BIN già đi bên chúng ta nhé*

I {:161:}  HYUN BIN, HYUN BIN'S HOUSE

Bình luận

hí hí hí  Đăng lúc 12-6-2013 04:40 PM
Chỉ Bin già thôi, cta k già nha em ơi =))))))  Đăng lúc 12-6-2013 02:58 PM
kìa!!^^  Đăng lúc 12-6-2013 12:20 PM
hiiii!! Lại viết sai rồi kì chị ơi!!  Đăng lúc 12-6-2013 12:19 PM
@TRANG: tí thì tèo, mặc áo ...... thfi chị died  Đăng lúc 12-6-2013 12:03 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
nail65 + 5 :x
sis_wanabe + 5 :x:x:x
violetrose + 5 Qùa SN nào :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-6-2013 21:09:31 | Xem tất
ôi nhà ới, bác bảo vệ cty nhắc nhở e fair về để tòa nhà đóng cửa rùi, hic,

e về đã, chút mad e kiếm đc mạng em vào tiếp

ko mai e lại vô lội thớt, huhuuh, e sẽ cố gắng, gần nhà có hàng nét mà

cả nhà tag vui vẻ nhá, đợi e nhá

Bình luận

nhanh nhá :D  Đăng lúc 12-6-2013 09:13 PM
cứ bềnh tễnh, ko vào đc thì mai ng ta phần quà bánh cho ;))  Đăng lúc 12-6-2013 09:12 PM
khẩn trương lên em. Đúng là đang hay thì đứt dây đàn  Đăng lúc 12-6-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-6-2014 10:24:07 | Xem tất
Selly gửi lúc 12-6-2014 09:04 PM
Mở đầu đêm tiệc, BTC xin công bố Danh sách để cử giải thưởng Kít xừ năm nay

tối qua ko hú hí đc với chị em , sáng nay phi ngay vô thớt tìm tìm mãi mới thấy post này, hihii,
em xin bình chọn cho DANH SÁCH ĐỀ CỬ GIẢI THƯỞNG KÍT XỪ
( Cái tên giải thường lạ hoắc lần đầu được tham dự ,
và e  cũng  rất vui mừng khi được là ứng cử viên sáng giá hụ hụ ,
Được nằm trong top 5 là mơ ước bao lâu nay cụa e kể từ khi vào nhà,
tuy nhiên giải thưởng có hơi phũ )
HẠNG MỤC BỰA => Sol đại ca
Có thể là giải thưởng thường niên, nên e nghĩ 5 ứng cứ viên trên đều rất rất  xứng đáng với giải thưởng, tuy nhiên vào thời điểm này, thời điểm mà tài năng BỰA ngày càng có đất được phát huy thì e xin dành 1 phiếu cho Sol đại ca cụa em <3
HẠNG MỤC NGƠ =>>>>>>>>>>>>>>>>>>> Vịt Đại dza
Tất nhiên ai cũng muốn là NO.1 nhưng riêng giải thưởng này em xin BTC trao cho Vịt Đại dza ạ,
Vì đơn giản là Thái Nguyên ở ngoài miền bắc này cơ, ko có gần ĐÀ LẠT ạ.
Và em khẳng định rằng " chỉ cần một khoảnh khắc tỏa sáng thì bạn sẽ giành được cúp vô địch ạ :^^)
HẠNG MỤC NÉM ĐÁ =>>>>>>>>>>>>>> Shin Tồ ssi ^^^
Hạng mục này thực sự rất khó vote, và em còn chưa hiểu là "bị ném đá hay  ném đá" ,
Nên qua thời gian suy nghĩ, em chọn người mà em cho là có khả năng chiến thắng :v
HẠNG MỤC TO MỒM  =>>>>>>>>>>>>>> Mót Si đa
BTC ko sợ được nhận gạch về xây nhà hay sao mà dám xây dựng hạng mục này trong list giải thưởng  cơ chứ
nhưng sao lại có 4 nhân tố thôi ạ, có lẽ là vì quá trình chọn lựa ko có ai xứng đáng hơn nữa "
Thực ra e ko định chọn người này đâu, nhưng trong top 4 thì là xứng đáng nhất roài
HẠNG MỤC TẬN TỤY=>>>>>>>>>>>>>>> TỒ TẸT )
" No comment "

EM XIN HẾT Ạ

Bình luận

em à, cái chân lý kia của em chỉ áp dụng dc cho banh bóng thôi, ko thể áp dụng vào trường hợp của anh đâu, em xem xét lại koi sao nha =))))))))  Đăng lúc 13-6-2014 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-6-2014 10:29:52 Từ di động | Xem tất
hihihihi. em xin chân thành cảm ơn BTC. đầu tiên em xin cảm ơn người đã đề cử e dzo hạng mục này ) . thứ 2 e xin cảm on đến các vote của mọi người. tiếp theo e xin chân thành cảm ơn món quà của BTC .nhug BTC ơi 100 kít xừ thì cũng mệt phết ") kít xog 100 cái chắc 2 bên gọi 115 quá. ^^  giải thuơng lớn quá BTC ơi. để e xem nên chọn món cá cơm khô hay là kẹo mút. hihih
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-6-2014 10:33:29 Từ di động | Xem tất
à thui BTC ới. e chọn giải thuơng 1.giai thuởng có cá cơm khô ^^. và quan trọng là đc chỉ đinh mặc quần theo ý thik. có khi nào ta vs quản gia ôn lại kỷ niệm cũ 1 chuyến ko nhở.heheheh

Bình luận

nếu nàng đã nhất quyết thì vào lựa quần đưa ta mặc đi :))  Đăng lúc 23-6-2014 11:02 PM
hự! ứ đâu nàng ơi, ta ko muốn ôn lại kỷ niệm xưa đâu, ta đã phải viết thư cho chị Tồ rồi, hônggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg  Đăng lúc 22-6-2014 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách