Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] GEMINI (21/5 - 21/6) - SONG TỬ - "Đừng mơ ước những ai ngoài tầm với, mây của trời hãy để gió cuốn đi " ♫♫♥

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-6-2013 23:03:02 | Xem tất
suri_love_chun gửi lúc 6-6-2013 22:52
Hum qua e bận nên chẳng viết đc

Trưa ngồi viết từ chiều mà xóa đi viết lại những  ...

thương quớ cơ

thế bao giờ hết hạn nộp bài ^^

nếu đang bệnh mà vẫn còn cảm xúc thì còn gắng được...

nếu không thì .

tập trung đi nào, khi nào rảnh 888 tiếp cũng được mà {:176:}{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 7-6-2013 00:16:24 | Xem tất
Thứ Sáu của bạn (7/6/2013)

Song Tử (21/5 - 21/6)
Những ý tưởng vào đầu ngày gây được sự chú ý cho Song Tử, nhưng để hiện thực hóa thì cần thời gian và tài chính. Bạn cần nên phân tích tình huống thật cẩn thận trước khi ra quyết định nhé. Vào cuối ngày, hãy dành thời gian quan tâm đến gia đình, những cử chỉ quan tâm của Song Tử mang đến không khí thật ấm cúng trong gia đình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 7-6-2013 00:28:07 | Xem tất
Khám phá sự đối lập của các cung hoàng đạo.

Song Tử (21/05 – 21/06) và Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Cung hoàng đạo Song Tử và Nhân Mã trong thực tế có nhiều điểm chung nhưng họ lại khó ở cạnh nhau và dễ xảy ra những bất đồng triền miên nếu không lựa nhau mà sống.

Cả hai cung này đều có tính hài hước, thích hoạt động, ưa sự dịch chuyển, nhưng sự khôn ngoan, khéo léo, tinh ranh của họ lại khiến hai bên luôn khó hòa hợp. Hơn nữa tính cách của hai bên đều dễ thay đổi và sẽ cảm thấy bị ràng buộc khi ở bên nhau quá lâu. Nếu cùng hợp tác làm việc thì chắc chắn hai người sẽ cãi nhau như cơm bữa.

Trong một công việc bất kỳ, Song Tử không mấy khi nhất quán vào một ý tưởng từ đầu tới cuối, nhưng Nhân Mã luôn tin và khăng khăng đi theo một ý tưởng đã vạch ra từ đầu mà Mã Mã cho là đúng. Nhiều người cho rằng, Song Tử giống như những cô cậu học trò, chỉ biết tiếp thu chứ không sẵn sàng đứng ra truyền thụ kiến thức cho người khác, còn Nhân Mã thì ngược lại, họ nhiệt tình chia sẻ những gì mình biết cho người khác nên họ rất hợp làm nghề giáo viên.

Thậm chí, gu giải trí của họ cũng biểu hiện vô cùng khác nhau. Song Tử luôn luôn cập nhật danh sách nhạc của mình cho hợp với từng thời điểm và cùng thị hiếu với mọi người. Trong khi Nhân Mã sẽ nghe đi nghe lại một loạt các bài hát từ rất lâu vì càng nghe đi nghe lại thì họ lại càng yêu thích.

Để hóa giải sự kết hợp khó khăn này, Song Tử và Nhân Mã hãy cùng tìm đến những điểm tính cách và niềm yêu thích giống nhau để hướng đến một sự hòa hợp, cùng nhau xây đắp niềm tin vào nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 7-6-2013 13:31:01 | Xem tất
[Monthly Zorobook][May mắn trong tháng 6 của 12 Chòm Sao]

Bạch Dương: Tiền vào đầy túi

Song Tử: quý nhân giúp đỡ

Thiên Bình: tình cảm suôn sẻ, đào hoa sẽ tới

Sư Tử: tình cảm mặn nồng/gặp được người yêu lí tưởng

Nhân Mã: được đặt chân đến một nơi luôn ao ước

Bảo Bình: Sự nghiệp phát triển/ thi cử đạt kết quả tốt

Cự Giải: nhiều điều bất ngờ làm bạn bay bổng lâng lâng

Kim Ngưu: Điều bạn mong đợi sẽ xảy ra

Thần Nông: Kiếm được một khoản tiền nho nhỏ

Xử Nữ: Ước mơ nho nhỏ thành hiện thực

Song Ngư: Nhiều kỉ niệm ngọt ngào

Ma Kết: Cố gắng được công nhận

Cr: https://www.facebook.com/12chomsao?fref=ts
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-6-2013 14:06:47 | Xem tất
[Ôm giỏi nhất.]

Thiên Yết

Song Tử

Bạch Dương

Ma Kết

Cự Giải

Bảo Bình

Sư Tử

Song Ngư

Kim Ngưu

Nhân Mã

Xử Nữ

Thiên Bình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 7-6-2013 15:02:24 | Xem tất
Dành cho Nam Song Tử

[Sao nam nào rất khó để kiểm soát ]

© Mật Ngữ 12 Chòm Sao

Hạng 5 : Ma Kết

Hang 4 : Bạch Dương

Hạng 3 : Sư Tử

Á quân: Thiên Yết

Quán quân : Song Tử

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-6-2013 18:22:40 | Xem tất
chúc mừng sinh nhật các song tử 7/6{:179:}  

Song tử sinh ngày 7 tháng 6 có mong muốn tạo ra cảm nhận sự hiện diện của họ trên thế giới. Họ tò mò và sôi động, với khả năng để giữ cho mức độ nhiệt tình cao không có vấn đề gì. Họ có một ý kiến xứng đáng cao về chính mình và sẽ đi rất xa để làm cho mình được thấy và được nghe.

Bạn nên nắm lấy: tình cảm, thoát ly tâm linh, kỷ niệm kỳ diệu

Bạn nên tránh: tham lam, đố kị, mất danh dự

Bạn bè và người yêu
Vì người sinh ngày 7 tháng 6 liên tục được bao quanh bởi những người thu hút bởi cá tính chiến thắng của họ, họ chọn những người bạn thân của mình rất cẩn thận, thường là những người có động cơ trung thực. Trong tình yêu và sự lãng mạn, họ thích được yêu cầu và có thể trì hoãn hôn nhân.

Con cái và gia đình
Song tử sinh ngày 7 tháng 6 quen với việc là người được nuông chiều trong gia đình. Sự quyến rũ và ngọt ngào của họ thường đảm bảo tình trạng ưa thích này. Người sinh ngày này có một tài năng thực sự để hòa thuận với con cái - của chính họ và của các thành viên khác trong gia đình và bạn bè. Họ nhấn mạnh đến con cái của mình về tầm quan trọng của việc học để được độc lập.

Sức khỏe
Người sinh ngày 7 tháng 6 có một thái độ vô kỷ luật về sức khỏe và mối quan tâm dinh dưỡng. Họ có xu hướng cực đoan và thái quá. Khi về chế độ ăn uống, họ thường theo chế độ nhất thời hay kế hoạch ăn uống căn bản để có thể làm cho họ thiệt hại nhiều hơn lợi.

Sự nghiệp và tài chính
Song tử sinh ngàyg này làm tốt nhất trong sự nghiệp cho phép họ sử dụng các tính cách chiến thắng của họ. Họ làm đại diện xuất sắc bán hàng, môi giới, và nhân viên văn phòng. Mặc dù không đặc biệt tốt ở quản lý tiền bạc, họ có sự may mắn tuyệt vời với tiền bạc.

Ước mơ và mục tiêu
Song tử sinh ngày 7 tháng 6 cần phải thể hiện những khía cạnh tinh thần sâu sắc của nhân cách của họ và có thể lựa chọn trong thời gian tiết kiệm chi tiêu. Mặc dù điều này có vẻ cực đoan đối với gia đình và bạn bè, người sinh ngày 7 tháng 6 hiểu được tầm quan trọng của mục tiêu phi vật chất.

Cr: https://www.facebook.com/NhungNg ... VaThienThan?fref=ts
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-6-2013 23:06:36 | Xem tất
Niềm tin như bong bóng nước, chỉ lỡ tay một chút cũng có thể làm nó vỡ tan, Song Tử nhỉ?

Tình yêu như gió, mát lành nhưng mãi chơi vơi...có nhiều người được Song Tử yêu..đôi khi lại giật mình tự hỏi, Song Tử yêu mình thật à?

Sự kiên cường của Song Tử không được thể hiện quá nổi bật, nhưng kì thực họ là thế đó. Kiên cường vượt qua nỗi buồn một mình, kiên cường chịu đựng. Kiên cường đi qua quá khứ dù họ không hề lãng quên nó. Chính vì thế mà bạn mới có một Song Tử tràn đầy vui tươi, luôn an ủi giúp đỡ bạn bè...

Song Tử cũng bình thường đấy thôi...  Cũng vì yêu mà khóc...cũng vì nó mà cười...  Cũng biết đau khi người khác làm tổn thương...và cũng hạnh phúc khi được ai đó yêu thương..  Cũng biết sợ và cô đơn...
Nhưng... hi hữu cảm nhận được, hi hữu bao người chứ?

Bờ vai Song Tử đưa ra cho nhiều người tựa quá, tựa nhiều đến mức họ mệt mỏi. Song Tử không mong sẽ có một bờ vai khác để dựa dẫm, điều đó xa xỉ quá...Họ...đơn giản là chỉ cần nghỉ ngơi thôi!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-6-2013 23:10:34 | Xem tất
Đừng bao giờ để mất những thứ này
♥ 1 người bạn Song Tử..  niềm tin của Song Tử..  tình thương của Song Tử...  tình yêu của Song Tử

Đừng để ý những thứ này
Khi Song Tử biến mất..  Khi Song Tử xem bạn như người xa lạ..  Khi Song Tử thân thiết với những người khác...

...khi bạn biết chắc rằng Song Tử yêu bạn, thì đừng để ý nhé...

Đừng để Song Tử làm thế này:
Trả thù bạn...  Hành hạ bản thân..  Rời khỏi bạn..  Nói những lời lời tự ti..

Hãy làm thế này khi Song Tử buồn
♥ Để họ yên lặng với nỗi buồn..  ♥Ôm họ thật sâu...  ♥Khóc... vì họ sẽ dỗ ngược lại bạn
♥Đừng nói lời an ủi, bao nhiêu cũng không đủ đâu..

Bạn biết không bạn ơi...

Thực ra, Ác Quỷ dễ bị tổn thương hơn Thiên Thần nhiều lắm đấy!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-6-2013 23:17:44 | Xem tất
suri_love_chun gửi lúc 7-6-2013 23:13
Nãy chơi có đc câu nào ko ss

E đc 1 câu rùi lo 888 ko chơi nữa luôn

ss toàn về cuối cùng thoai em ui

mọi người nhanh dữ, mới ra câu hỏi

còn chưa đọc xong, đã thấy trả lời ào ào

đến lúc mình mò ra đáp án, đã cận kề công bố đúng sai luôn goài