Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2013] Cụ Ông Đẹp Hơn Hoa E04 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-7-2013 17:21:24 | Xem tất
mình rất thích những chương trình như thế này. Không những giúp chúng ta hiểu hơn về cuộc sống của họ, những người ông đáng quý. Nhưng luôn cảm thấy KHÓ TÂM SỰ khi khác nhau cả 2 thế hệ. hy vọng việt nam mình cũng sớm có điều kiện ra mắt những chương trình như thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-7-2013 20:20:09 | Xem tất
show hay , các cụ cũng khoẻ ghê. Thanh niên như mình mà "phượt" như các ông chắc cũng muốn xỉu. Ngồi máy bay 12h rồi mà vẫn còn phải đi tàu điện rồi đi bộ.
Thế mới thấy sao các show của hàn quốc được chào đón thế. Vì nó thực sự mang tính chất "Thực tế". Bất kể bạn là sao VIP đến mức nào. Khi tham gia show vẫn phải theo sự sắp xếp của các pd.
Như ngày xưa xem cái show gì của vietnam có mấy e miss tham gia, k biết nấu cơm cũng khóc mà nản luôn. May mà dạo này đỡ hơn.
Hóng ep2{:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-7-2013 20:23:02 | Xem tất
mà phải công nhận các ông mặc đồ đẹp quá{:430:}. Phong cách hơn cả thanh niên.
Cảnh quay cũng đẹp mê li luôn{:442:}. Ước gì có một ngày mình được đặt chân lên paris nhỉ {:414:}
Không biết ep sau các cụ được đi những đâu, đi sang thuỵ sỹ bằng cách nào nữa. Mà hình như Hàn quốc đi các nước châu âu được miễn visa hay sao mà thấy đi đơn giản quá luôn?

Bình luận

trong khối EU thì được đi lại xả láng qua các nước mà  Đăng lúc 30-7-2013 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách