Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9477|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Cửu Gia Thư) Bông hoa tình yêu giữa Kang Chi - Yeo Wool

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-5-2013 11:17:51 | Xem tất
Dù là fan cứng của ss Ha Ji Won nhưng cũng phải công nhận là LSG đóng với Suzy đẹp đôi hơn bao nhiêu.  Trong The King 2 Heart, dù cả 2 đều diễn tót và cốt truyện cũng hay, nhièu ý nghĩa  nhưng vãn thấy lệch quá nene cảm giác hơi gợn khi xem phim vì hình tượng của cả SG và Ji Won đều ăn sấu trong đầu nên hơi khó để mình chấp nhận nhân vật của xả 2. Còn trong cửu gia thì Cả Suzy và SG đều mang nét thuần khiết khó tả theo dạng tình yêu đầu, kiểu ngây thơ, trong sáng, ngượng ngùng. Vai này cũng hợp với hình tượng của cả 2 nên khi xem rất dễ cảm va hài lòng dù diễn xuất của Suzy còn cần phải cài thiện nhiều còn SG thì vẫn thế, diễn tốt, dù không phải là có quá nhieuè đột phá vì đây là dạng vai dễ diễn vì có hinh tưonựg lạ và cốt truyện hay , nên diễn  xuất của diễn viên sẽ được chú ý ít hơn tình tiết phim, mà theo mình nghĩ là sáng tạo và khá hay. Cốt truyện nứa ngưoiừ nưảu thú đặt trong bói cảnh xưa. Có nhieuè ngưoiừ nói là vai diễn của SG giống với Song Joong Ki trong Ngưoiừ sói nhưng một bên là phim điện ảnh và một bên là phim truyenè hình phải khác nhau mà Joong Ki diễn chắc tay hơn SGi vì xuất thân là diễn viên chót ên nghiep còn sgi vẫn là tay ngang thôi, dù so với Suzy thì diễn tốt hơn. HI vọng là Suzy và SG sẽ diễn tiếp nhiêu dự án nữa và SGi sẽ không diễn cặp với ngưoiừ lớn tuổi hơn nữa, cá nhana mình vẫn thích bằng tuổi hoặc nam hơn tuổi nữ.

Bình luận

tớ là fan của cả SJK và LSG, bạn đang khen JK nhà tớ, nhưng kiểu này thì tớ không đỡ được rồi!^^ gì mà JK chắc tay hơn SG? tìm hiểu kỹ rồi hãy phán chứ. =))   Đăng lúc 27-5-2013 09:10 AM
làm ơn đã ko có trình độ, chuyên môn thì đừng nhảy vào ra vẻ ta đây được ko. mà định chọc ngoáy gây war ah mà lôi SJK vào  Đăng lúc 25-5-2013 10:31 AM
mà bạn phán là vai dễ diễn ko có đột phá, thế nào gọi là đột phá với dễ diễn??????  Đăng lúc 25-5-2013 10:30 AM
có thấy news phân tích phim nói đóng một nhân vật hóa thú khó thể nào và Gi đã vất vả ra sao để hóa thân cho chuẩn ko??  Đăng lúc 25-5-2013 10:28 AM
bạn có đọc news kites ko thế?? có thấy bao nhiêu news nói cốt truyện phim lạ hay ko?? mà vào phán phim cốt truyện bình thường  Đăng lúc 25-5-2013 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách