Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Vani~ice~cream
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | K+] I found you again | ~Vani~ | Suzy - Myungsoo | Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-5-2013 08:35:11 | Xem tất
Như thế sẽ bớt lạnh, khi bớt lạnh mọi thứ trở nên ấm áp hơn, sao cái flash back 2 đứa lại lãng mạn như thế cơ chứ <3

chap này L không xuất hiện nhưng hình bóng L tràn ngập trong tâm trí của Suzy ^^

bố Park làm người khác thiệt tò mò vì cái kế hoạch vĩ đại của mình, đã thế còn lôi kéo thêm nhiều người nữa cơ chứ @@ haiz....

fic e ngày càng hấp dẫn, nhẹ nhàng đúng kiểu ss thích lun ^^

cố lên nhé, ss chờ chap 18 của Ni

Bình luận

Wow! Ss lớn thật! Chúc ss thi tốt nhaz  Đăng lúc 20-5-2013 09:18 AM
Ủa Ni tưởng ss phải thi xong rồi chứ? Ss học cấp mấy?  Đăng lúc 20-5-2013 08:57 AM
ừ, chắc ss dịch thôi ^^, viết ko đc =)), ss làm biếng dịch quá, tại mấy bữa nay mệt với sắp thi cuối kì @@  Đăng lúc 20-5-2013 08:55 AM
Hí hí! Thanks ss nhiều! Yêu ss ghê luôn <3 Khi nào ss post chap tiếp vậy, Ni hóng ghê luôn ấy! ss không viết truyện chỉ dịch thôi sao? :-s Câu Ni quên hỏi bấy   Đăng lúc 20-5-2013 08:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-5-2013 09:51:12 | Xem tất
trời ơi, bố park lại giỡn trò quá đáng, nói như thế thì L làm sao mà không chia tay với Zy được, haizzz..

cái flashback ý, dễ thương lắm cơ ^^, Ni viết càng ngày càng hay mà mượt à nha >.<"

mấy tấm hình cute quá ^^, chờ chap mới của e nhé <3

Bình luận

Tks ss nhiều :ôm:, Ni đang hóng quá chừng fic mới của ss!  Đăng lúc 22-5-2013 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-5-2013 21:50:19 | Xem tất
tình tay 3, ôi giời, cái kịch bản của bố park là đây, không biết muốn làm trò gì nữa @@

cả 3 đứa mà cùng tham running man kiểu này là lớn chuyện mất, nghe e nói là chúng sẽ quay lại nên thấy vui rồi hehe....

hóng chap sau lắm lun ý, nhanh ra nhé ^^

p/s: ni ới ời, e viết hay quá ^^, nhưng mà không được dùng chữ đỏ, vì chữ đỏ của moad, sửa ik ^^

Bình luận

Ok ss! Ni sửa lại đây! Ss khen Ni ngượng ghê :"> :hun:  Đăng lúc 22-5-2013 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-5-2013 14:53:36 | Xem tất
ai chà, sao vừa vui mà vừa buồn thế này??? kế hoạch của bố park sao lại ra thế này cơ chứ???

nếu cứ bình thường xảy ra thì giờ họ đã là của nhau rồi, haiz... e còn cho biến cố vào nữa :((

chắc fic cỉa Ni sắp end rồi nhỉ?? không biết 2 đứa trẻ rồi sẽ ra sao đây @@

hy vọng sẽ nhanh chóng bình phục và quay về bên nhau ^^

chap này hay lắm, chờ chap sau của Ni <3

Bình luận

tks ss :* moah moah  Đăng lúc 23-5-2013 03:13 PM
Ni chuyên gia quấy rối!! =]] Fic Ni cũng sắp end rồi ss ơi! Fic đầu tiên của Ni TT.TT!  Đăng lúc 23-5-2013 03:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-5-2013 08:28:55 | Xem tất
thế là mới thứ lại trở về như lúc ban đầu, vẫn cầm cây kem đó, vẫn là cái kiểu đâm xầm vào nhau 1 cách ngẫu nhiên, mặc dù mất trí nhớ nhưng họ lại có 1 cảm giác thân quen đến lạ kì <3

chap rất lãng mạn và đáng yếu Ni ơi ^^, ss bấn quá, hôm qua L còn chọn Su làm hình mẫu lí tưỡng nữa cơ chứ kaka

L mà được mới tham gia WGM với Su là Woollim đồng ý ngay =)), bác Woo chẳng cho 7 con nhợn tham gia WGM, Hello baby, The romantic and idol đâu =)), bởi vậy thương bác Woo lắm lắm

đợt với Naeun bác nhất quyết từ chối cơ mà hé hé

chap vừa hay vừa dễ thương, chờ chao kế để xem cuộc sống của 2 vc chúng nóa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-5-2013 09:05:31 | Xem tất
wow, end fic rồi, chap thật sự rất hay ^^, ss nể e quá, Ni viết tốt lắm hỳ hỳ

cuối cùng thì họ cũng tìm lại được nhau, đoạn cuối L trông đáng yêu quá "Bae Suzy, anh lại tìm thấy em rồi nhé!"

chúc mừng e đã hoàn thành xong fic đầu tay, cố gắng ở fic mới nữa nhé, ss sẽ luôn ủng hộ e ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách