Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung0802
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Itazura na Kiss / Love in Tokyo - Miki Honoka, Furukawa Yuki | Vietsub E16 END

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 10:07:11 | Xem tất
Lượn lờ vài vòng thấy mấy cái ảnh này mà cầm lòng không được phải kéo về đây :X Chài ơi, sao 2 tình yêu ấy xinh quá vậy nè :D

Cre: on pic

Bình luận

Khóa thread, ko xóa đâu :D Smod ko nỡ xóa đâu đừng lo!  Đăng lúc 28-4-2013 07:55 PM
Hic, mình cũng đang khổ cái khâu tìm hình nhân vật đây :((  Đăng lúc 28-4-2013 07:20 PM
Đúng rồi bạn, Smod mún tạo thread mới. bạn rủ mọi người vào comment để thread đc lên HOT nhé :X:X  Đăng lúc 28-4-2013 07:19 PM
Cái mặt con bé.=))  Đăng lúc 28-4-2013 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 20:12:59 | Xem tất
Pichan gửi lúc 28-4-2013 19:16
Khúc này đáng yêu cực luôn, bạn ấy cười lên khiến trái tim già nua của mình có tý ...

Mợ Pi ơi :)) cảnh này có thể diễn giải như sau:
Cảnh này diễn ra sau khi Naoki nhìn thấy Kin kéo Ko lại và bá vai bá cổ ở sân trường ấy. Vì thế hắn nghĩ bụng hay mình cũng thử làm thế một lần nhỉ, không biết cảm giác này sẽ như nào đây =)) đấy là lý do vì sao mà tự dưng kéo con bé cái giựt vô người như vậy =)) cơ mà... cái bản tính thích chòng ghẹo con bé vẫn không thể chừa được :)) vẫn cứ phải đá xoáy xiên trêu ghẹo con bé 1 chút mới chịu được ... => khổ thân Kotoko quá chừng đi à =)) ảnh đẹp như thế mà cuối cùng thành.... =)) Ảnh này đúng kiểu Devil và cô bé tội nghiệp =))

Mà qua tập này thấy được sự bá đạo và tính chiếm hữu của Naoki :)) Cô đã yêu tôi thì chỉ được yêu một mình tôi mà thôi, không được quyền yêu bất cứ ai khác, muốn quên tôi ư, đừng có hòng.

Bình luận

ss phân tích chuẩn quá!!! quả là đầu óc thiên tài nó hơi kì quặc!! cơ mà em thích quá đi ấy!!!! huhu  Đăng lúc 22-5-2013 04:58 PM
Tui cũng nghĩ thế, bạn ấy thích chết ý mà cứ thích đá đểu con người ta để con bé bối rối đầu óc quay mòng mòng ms chịu.  Đăng lúc 30-4-2013 02:33 AM
bạn đang nói Fuki Yuki hả :D bạn đó đóng nhiều phim lắm rồi mà :D cơ mà khổ thân gần như toàn đóng vai phụ thôi à  Đăng lúc 29-4-2013 07:22 PM
bạn này mình thấy quen quen  Đăng lúc 29-4-2013 06:51 PM
đấy... nghi án bạn Yuki nhà ta cướp mất 1st kiss của em ý rùi =))  Đăng lúc 28-4-2013 09:50 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
BabyMoon + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 29-4-2013 02:26:22 | Xem tất
Katy1210 gửi lúc 29-4-2013 00:34
ủa, cái này đc lôi ra ngoài đây hồi nào dzị .....
mới xem xong ep 5 định chạy ...

Thớt này được kéo ra ngoài này được 2 3 bữa nay rồi nàng ơi Hum tớ vào thấy cũng sướng rơn, nhảy tưng tưng

Ep 5 phải nói là hay không thể nào đỡ nổi. Ôi tớ thích biên kịch lần này quá, thêm thắt nhiều chi tiết làm cho câu chuyện rất hợp lý và qua đấy cho thấy rằng Kotoko thật sự quan tâm và coi Kin-chan là người bạn thân thiết của mình khi đi tìm gặp và động viên an ủi.

Tớ thích cái đoạn con bé nhạo lại tên Naoki xỏ lá quá Quả đá lông {:176:} xinh không chịu được, khiến mình là con gái còn mê tơi con bé

À mà tớ không cho rằng Nao nghĩ Kin hôn Ko rồi nên mới nhảy vào đá xoáy đá xiên đâu Hắn thừa biết là không đời nào con bé kia chịu để cho Kin hôn Chẳng qua là ngứa mắt vì 5 lần 7 lượt, lần nào cũng thấy mấy cảnh thân mật trên mức bình thường của Kin và Ko thôi nào là kéo và người, nào là phớt má phủi rong biển blah blah, mà buồn cười làm sao lần nào tên kia cũng bắt gặp là như nào nhể ghen điên cuồng không tìm được chỗ xả nên kiếm con bé trút giận chơi, cuối cùng cơn giận lên đến đỉnh điểm khi con bé đòi quên mình, thế cơ à, cô thử coi............Đáng đời

Bình luận

hôn người ta xong chửi "đáng đời!" xem mà cười ko ngậm miệng lại được :))  Đăng lúc 1-7-2013 12:24 PM
Naoki ghen rùi.^^  Đăng lúc 29-4-2013 10:35 AM
k phải k chịu nhận đâu vì hắn chưa có k.no yêu đương thôi ;)) xưa nay có thèm đoái hoài đến ccoo nào đâu mà :))  Đăng lúc 29-4-2013 08:58 AM
Nói trắng ra là ghen mà kô chịu thừa nhận =)) Chỉ thích mượn cớ rồi skinship để nhắc cho ẻm nhớ ẻm đang thích ai =)))))  Đăng lúc 29-4-2013 07:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 29-4-2013 19:26:00 | Xem tất
Jiru gửi lúc 29-4-2013 18:53
Ep 5 coi khoái nhất cái chỗ kiss xong phán 1 câu " Đáng đời" Naoki rất rất là chảnh, v ...

Tớ không biết con bé có sung sướng gì không nhưng mà con bé bảo đảm rất shock và choáng váng =))
Tập 5 này toàn tình tiết hay thôi =)) xem xong phấn khích nhảy tưng tưng, tiếc là phải chờ tận 2 tuần nữa mới có ep 6 vì bên Nhật họ có tuần lễ Golden gì ấy (tớ quên rồi) nên tất cả các dự án phim và chtr thông thường đều bị dừng lại cả :(

P/s: tớ thấy mấy bình luận của bạn ở post của tớ là bạn này nhìn quen quen? ý bạn đang nói Fuki Yuki hả :D bạn ý đóng nhiều phim rồi mà toàn vai phụ thôi, nên nhìn quen mặt chắc cũng dễ hiểu. Trong RMPW bạn ý đóng là bạn thân của nữ chính đấy

Bình luận

chị Nhung, trong thời gian đợi ep 6, chị xem thử "rich man" của shun đi, hay mà :D  Đăng lúc 30-4-2013 07:05 PM
Bạn Màu ơi, tuần lễ này là tuần lễ về gì thế?  Đăng lúc 29-4-2013 08:32 PM
golden week (tuần lễ vàng) ạ :))  Đăng lúc 29-4-2013 08:25 PM
mình đang nói Naoki Yuki, bạn ấy thân với nữ chính trong RMPW? lạ, ep mấy. để mình xem lại?  Đăng lúc 29-4-2013 08:00 PM
Mình thấy bạn Yuki trong Asuka, h coi lại mới nhớ bạn ấy, còn RMPW thì mình soi mãi k ra bạn ấy  Đăng lúc 29-4-2013 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 30-4-2013 12:10:29 | Xem tất
Nếu như gái nào vẫn còn băn khoăn nên xem hay không nên xem phim này thì hãy cưỡng lại thử giọng nói đầy mê hoặc của dzai Naoki trong clip này xem như nào nhé

Tớ mặc dù đã xem không biết bao lần từng tập 1 của bản này, thuộc lòng giọng điệu nhấn nhá của bạn ấy rồi mà xem Clip này xong còn tim đập chân run nữa ấy {:290:}

Còn đây là quá trình từ "có thể bạn ghét người ta hôm nay" cho đến "biết đâu đấy bạn lại yêu họ vào ngày mai" của bạn Naoki nhé {:288:}

Bình luận

ôi mẹ ơi *ngất*  Đăng lúc 25-6-2013 12:42 PM
cơ mà công nhận phim này k có 1 chút quảng cáo nào cả nhỉ, k xài đồ tài trợ cũng k có quảng cáo đầu và cuối phim như các phim khác thế mà vẫn rất chất :X  Đăng lúc 1-5-2013 11:35 AM
hắn dùng cái đó mình thấy hơi ái hoặc hơi đậm chất dân chơi =)) không phù hợp với phong cách Naoki cho lắm ;)) cũng may trong phim k có xài di động =))  Đăng lúc 1-5-2013 11:34 AM
mình nghĩ chắc staff và cả Yuki nữa đó, dân Nhật cũng siêng xài mạng xã hội -)) có cái cover iphone hoa hướng dương xinh xinh  Đăng lúc 1-5-2013 11:18 AM
bợn Yuki này chăm good morning nhất làng dv đấy nhỉ :)) cơ mà tớ đang băn khoăn k biết ảnh trên FB là bạn ý up hay là staff nữa ;))  Đăng lúc 1-5-2013 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 30-4-2013 23:30:08 | Xem tất
cacomtrang gửi lúc 30-4-2013 22:53
òa òa
Không biết có phải là do mình quá khó tính hay không, mà m ...

nhân vật của Kotoko là 1 cô bé vô tư vô lo, sống vui vẻ mà bạn. Bạn cứ xem vài tập nữa rồi khen chê chưa vội :D Tớ không nghĩ là Tương Cầm và Kotoko giống nhau đâu, vai Tương Cầm hơi quá lố, diễn khiến người khác cảm thấy chính xác là ngốc nghếch và dại trai nhưng nếu bạn xem trong bản này thì Kotoko là người sống vui vẻ, hơi ngố 1 chút nhưng là người có tự tôn, luôn cố gắng hết sức, là một người biết quan tâm người khác, có chính kiến rõ ràng. Túm lại là 1 Kotoko dễ thương nhất trong tất cả các bản từ trước đến giờ. Con bé nó đáng yêu như vậy mà bạn nỡ chê bai rồi bẩu nó là hàng nhái Tương Cầm như thế là không được chút nào :((

Bình luận

:(( có vẻ mình quá khắt khe với nhân vật rồi nên không hài lòng với diễn xuất của diễn viên. Sr các bạn nhé .Để coi vài tập xem.  Đăng lúc 30-4-2013 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 1-5-2013 23:28:06 | Xem tất
roshajoley gửi lúc 1-5-2013 22:42
Hic mới ngày nào còn ở box giới thiệu giờ phim đã được chuyển sang box drama vietsub r ...

Nói đến vụ bớt thì từ tập 1 đến 5 bớt khá nhiều, có mấy cảnh mình xem truyên thích mê tơi cơ mà ở đây lại bị cắt làm buồn rầu k đỡ đc. Ví dụ như là gia sư lớp F, Kotoko đi làm thêm kiếm xiền mua quà cho dzai, và 1 số cái nữa.

Tuy nhiên lại thêm nhiều cái rất đáng yêu: Kotoko biết pha cafe rất ngon làm cho Naoki nhà ta uống một lần là cứ như bị bùa mê í  -> đòi uống thêm lần nữa ly cafe tình yêu buổi sớm =)) Kotoko an ủi Kin-chan, tỏ ra rất quan tâm đến cậu bạn thân của mình chứ k như các phiên bản khác lờ lớ lơ luôn -> cô nàng tâm lý và tình cảm.

Ngoài ra trong phiên bản này bạn Naoki ghen lồng lộn lên không biết bao nhiêu lần khi thấy 2 đứa Kin và Ko thân mật =)) mà biên kịch ác man phết, sắp xếp cho Nao 5 lần 7 lượt toàn bắt gặp những cảnh như thế khiến thằng bé Nao mặt đã trắng xanh càng thêm te tái =)) giọng điệu lạnh lùng khinh khỉnh của hắn nữ ==> túm lại là không thể đỡ được :">

Trong bản mới này mình yêu không chỉ bạn Nao và bạn Ko mà cả bạn Kin, mẹ bạn Ko mình cũng yêu nữa. Không hề quá lố, rất logic và rất đáng yêu nữa :X Nói chung 1 phiên bản rất đáng xem :X

P/s: chờ thêm 11 ngày nữa bên Nhật mới có tập 6 bớ làng nước ơi :((

Bình luận

chị à, em đếm từng ngày trôi qua, mong cái ep 6 mà rầu :'(  Đăng lúc 2-5-2013 11:49 PM
@ji: chuẩn rầu =))) thề là k biết yuki đóng mấy film đấy nhưng chả nhớ là đóng vai nào nữa =))))  Đăng lúc 2-5-2013 09:44 AM
cái HSD thì nhìn mỗi bạn Jumpei, còn lại k thấy Yuki đâu hết =)))))  Đăng lúc 2-5-2013 08:53 AM
bạn ấy đóng các trong các fin trước toàn phụ của phụ, coi hết các fin trc chỉ nhớ mỗi vai trong Asuka, còn RMPW thì soi lòi mắt 0 ra  Đăng lúc 2-5-2013 08:53 AM
Chị cũng thích vụ cà phê sáng lắm lắm.^^  Đăng lúc 2-5-2013 05:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách