Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: wind_fly_3008
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ஜ۩۞۩ஜ...HEART - Góc nhỏ trái tim...ஜ۩۞۩ஜ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-6-2013 00:29:20 | Xem tất
tại sao những người yêu đơn phương thường không bày tỏ lòng mình? Mình cũng là một trong số những người đang yêu thầm. Cũng không hăn lắm, mình nghĩ mình chỉ là thích bạn ấy thôi. Bọn mình học chung lớp nhưng lại khác tổ, ở trường mình, các buổi học thực tập thường học theo tổ cho nên mình và bạn ấy không học cùng nhau. Từ sang năm bọn mình hầu như chỉ học thực tập cho nên việc được gạp bạn ấy đối với mình thật là xa xỉ.
Có những chuyện cảm thấy mình làm thật không tốt, kể cả việc thích một người, đã không dưới 100 lần mình tự nói với bản thân rằng dừng việc thích bạn ấy lại. Lý do có lẽ thật buồn cười vì mình cảm thấy bạn ấy ghét mình hoặc khó chịu với mình. Những lúc một nhóm đi chơi chung thì bạn ấy sẽ chẳng bao giờ nói chung một vấn đề mà mình quan tâm, bạn ấy cũng thường xuyên tỏ ra khó chiuh với những ý tưởng của mình. Mình cũng biết là mình chẳng có gì đặc biệt cả nhưng bị người mình thích ghét có phải là rất đáng thương không?
Mình chỉ muốn tâm sự một chút bởi vì tình cảm này, mình thật không có ai để chia sẻ cả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-7-2013 09:30:13 | Xem tất
thuhuong08d2 gửi lúc 6-7-2013 09:20
Mình đã từng rơi vào tình huống như bạn. Là năm 2, mình có để ý đ ...

tớ cũng nghĩ tình cả m của tớ có lẽ chỉ là rung động nhất thời thôi, tớ cũng mong bọn tớ sẽ là bạn dù dịp để nói chuyện với nhau thật là khó. cảm ơn bạn đã động viên tớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-7-2013 09:35:20 | Xem tất
wind_fly_3008 gửi lúc 1-7-2013 09:39
Bạn à...như mình đã nói ấy...Không có gì đau khổ hơn tình yêu đơn phương cả.. ...

tớ hoàn toàn chẳng biết được tại sao bạn ấy lại ghét tớ như vậy, rõ ràng mỗi lần tiếp xúc với bạn ấy tớ đều suy nghĩ rất kĩ trước mọi câu nói hành động của mình. nhưng rồi thì thái độ lạnh nhạt khó gần ấy cũng chẳng cải thiện được. Việc vì sao mà thích bạn ấy ư? hình như rất đơn giản thôi, đầu tiên là thấy tò mò với cách sống của bạn ấy sau đó là vì hành động giúp đỡ nhỏ nhặt của bạn ấy đối với mọi người, cứ để ý bạn ấy từ xa như vậy mà tình cảm ngày càng nhiều. Nhưng giờ thì tớ sẽ chẳng quá để tâm đến bạn ấy như vậy nưa, như thế mới có thể dần bình tâm lại được. Thật ra tớ chẳng đủ can đảm để dấn thân vào một tình đơn phương như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách