Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: wind_fly_3008
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ஜ۩۞۩ஜ...HEART - Góc nhỏ trái tim...ஜ۩۞۩ஜ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-6-2013 23:37:27 | Xem tất
22.06.13
Lảm nhảm một chút.
Thằng hâm ý lâu lắm k nói chuyện với mình. Toàn mình nt trc rồi nó nhắn lại thei kiểu cụt lủn
Mà cũng hết thích nó rồi, cũng chẳng còn nhớ giọng nói hay cái mẹt nó nữa.
Thời gian xóa mờ đi nhiều thứ, lau chùi luôn cả kí ức dang dở.
Thây theard nên lảm nhảm tẹo, hờ hờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-7-2013 20:24:40 | Xem tất
2.7.13: biết nói thế nào nhỉ...
Là dư vị của tình bạn nhạt nhoà, là những gì mặn mà thì chẳng dễ dàng tan biến...
Mình nói ra đc điều mình cần nói rồi. Khi mà nó hỏi mình vẫn nhớ tới nó à. Mình lấy hết can đảm nhắn lại: "nhớ chứ, quên sao được, mày là thằng hâm nhất tao từng gặp". Mà lần nào nói chuyện với nó cũng phải kiềm chế cảm xúc, vắt kiệt chất xám để nghĩ xem nên nói gì, viết gì... Tim mình thì cứ đập thình thịch khi nhìn thấy tin nhắn rep lại ý... Cứ thế này là đc rồi, cảm xúc mà, vẫn vẹn nguyên như thuở đầu. Bạn tốt à, phải đỗ đấy, mày luôn là người mà tao yêu quý, ngưỡng mộ, dù thế nào đi chăng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-7-2013 12:10:28 | Xem tất
wind_fly_3008 gửi lúc 6-7-2013 09:45
Bạn à...mình đoán những lời tâm sự trên giống như nhật kí của bạn vậy...
Tình c ...

Cám ơn bạn về những lời khuyên nhé, cảm giác đc người khác đọc và trân trọng suy nghĩ của mình ấm áp cực.
Nói thật là về cái kết khác thì mình mơ nhiều rồi, mơ trong khi ngủ ý. Ảo tưởng, hy vọng nhiều quá đôi khi cũng k tốt. Giờ mình thấy sống hiện thực, có một mối quan hệ bạn bè như vậy là tốt rồi.
Những gì đã qua, đương nhiên là mình luôn trân trọng, và nhớ về nó như một kỉ niệm đẹp rồi.
Cám ơn bạn nhé, một lần nữa {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách