Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: wind_fly_3008
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ஜ۩۞۩ஜ...HEART - Góc nhỏ trái tim...ஜ۩۞۩ஜ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-6-2013 15:20:43 | Xem tất
Các bạn có tư vẫn về tình bạn k hay chỉ có ty *vì mình thấy toàn là tình báo ở đây k à*
Nhưng thôi, mình cứ kể lể trc đã có j các bạn thông cảm cho mình và giúp mình vụ này vs :((
Bạn bè vs nhau mới đc mấy tháng thôi,nhưng thực sự h mình k muốn nhìn thấy nó - tức là đứa bạn đc mấy tháng đấy của mình ý. Thực sự là hồi đầu mình k để ý chơi thì cứ chơi thôi, ai ngờ bạn ý mồm mép quá làm mình vs nó cùng bị học lại 1 môn. Mình rất bực mình và đã nói thẳng vs lũ bạn là sẽ k bao h nói chuyện vs nó nữa. Mình cũng có nói xấu nó vs ng khác và có những suy nghĩ k tốt là mong nó sẽ bị làm sao đấy, như là bị bắt phao trong phòng thi. thực sự là mình thấy hơi tội lỗi khi nói xấu nó vs ng khác và có cảm giác như là mình đang cố tình tách nó ra khỏi cả bọn. Nhưng mà mình thực sự k có ý nghĩ là sẽ quay trở lại chơi vs nó và nói chn như trc. Việc này đã đc khoảng 10 ngày mà h mình vẫn muốn chửi cho nó 1 trận, nó k muốn sống thì cũng phải để ng khác sống chứ, mình đã bị học lại 1 môn r h lại thêm môn nữa, mà nhà mình thì ở xa trường đi lại bất tiện. Thực sự mình k biết làm thế nào để mỗi lần nhìn thấy nó thì chỉ coi như không khí. Mong mọi ng giúp mình vs :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-6-2013 12:42:13 | Xem tất
Mình và A cùng bị thiếu bài ktra 1 môn, đồng nghĩa vs việc vẫn sẽ bị học lại dù vẫn đc đi thi. mà mình lại nghe mọi ng nói là gv trường mình khá dễ xin, chỉ cần có "$". vì vậy mình đã rủ vài ng nữa cùng đi gv để $ chia ra, nhưng mấy đứa cứ ậm ừ k rõ ràng nên mình tính đi 1 mình. r A bảo cho nó đi chung vs.(mình ngay từ đầu k rủ A đi cùng mặc dù 2 đứa chới vs nhau vì mấy hôm trc đó mình vs A cãi nhau. mình đang rất lo vì môn này học lại khá tốn $à thời gian nên tâm trạng k tốt lắm, mình đã k muốn nhắc đến ở lớp vì muốn chơi cho thoải mái và k muốn gây ảnh hưởng đến tâm trạng của ng khác khi lỗi là của mình khi đã nghỉ học nhiều dẫn đến thiếu bài ktra. thế mà ngày nào đến lớp A cũng nhắc đi nhắc lại " chết r phát này t học lại r, thật là chán...". nghe nhiều đâm ra mình cáu và cãi nhau vs A, cuối cùng mình nói nếu nó k đi gv thì mình đi 1 mình.)
Và r mình vs nó lên gặp gv. mình k giỏi ăn nói nên đã nhờ thêm 1 đứa bạn chới cùng mình vs nó đi cùng để có j ng bạn kia còn nói giúp cho.Nhưng khi lên gặp gv, mình và ng bạn kia mới nói là chúng e mong cô giúp bọn e, và bọn e biết mình chót dại làm sai nên mong cô tha lỗi, thì A lại cứ như nhảy vào mồm gv, gv nói câu nào nó đáp lại câu đấy. thực sự lúc đấy mình đã rất cáu, và gẩy tay nó ý bảo đừng nói nữa, nhưng k hiệu quả. nó còn nói là nó có 2 bài ktra/ 3 bài,mà trên bảng điểm nó chỉ có 1 bài. r gv tìm tập bài ktra ra cho nó tự tìm bài ktra của mình thì nó bảo cô nói cô k tìm đc thì e biết làm thế nào.
Cuối cùng chuyện là như thế nào k cần mình phải kể nhiều, sau khi bị gv chửi cho 1 trận thì bị đuổi ra sau 1 tiếng đứng ở đấy.
Mình thấy có lỗi vs đứa bạn kia khi nó chẳng làm j mà vẫn bị nói. Đôi lúc mình cũng thấy hơi có lỗi vs A vì nói k tốt về nó. bạn thấy trong chuyện này mình nên làm j tiếp theo :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-6-2013 18:01:14 | Xem tất
wind_fly_3008 gửi lúc 26-6-2013 14:26
Cảm ơn bạn đã chia sẻ rất thật...
Quả thật nghe chuyện của bạn mình không biết nê ...

Cảm ơn bạn đã nói vs mình những điều này. thực sự mình cũng thấy mình sai khi đã làm vài việc k tốt.
Nhưng hiện tại mình vs A vẫn chưa thể nói chuyện vs nhau, có lẽ vì chưa chơi lâu hoặc cũng là vì h học đh r cảm giác về tình bạn k chắc chắn =  thời hs. Mình đang suy nghĩ lại về tình bạn này.
Cảm ơn bạn lần nữa và mình sẽ còn quay lại hì hì :)

Bình luận

ko có gì bạn à...hoan nghênh lần sau bạn quay lại...:)  Đăng lúc 27-6-2013 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách