Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ntquynh201
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Horoscope] AQUARIUS – HỘI NHỮNG NGƯỜI THUỘC CUNG BẢO BÌNH ( 20/1 - 18/2 )

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-5-2013 00:20:56 | Xem tất
Ôi trời vui quá kiếm được thread này, mình là BB và rất thích chòm sao của mình, vừa rồi mới thấy thread xử nữ chứ ko thấy thread nhà mình :P
Xin tự giới thiệu trước ạ ^^
Nick Kites: anniechubby
Tên thường gọi: An
Ngày sinh: 02/02/1994
Thuộc nhà: Lee Seung Gi
Mong muốn được xem những thông tin gì về cung Bảo Bình: tất tần tật :))
Bạn có thấy tự hào khi được sinh ra trong chòm sao này không: rất ^^ mình cực tự hào về cung Bảo Bình vừa độc vừa xịn :">
Bạn tự thấy mình có tính cách ntn: độc lập, tự do, hạnh phúc :)))) thật đó, mình thường làm mọi việc tùy hứng, miễn sao mình thích, và ko chịu được sự ràng buộc dưới mọi hình thức. Khá dễ tính, nhưng thất thường, nhiều khi ngoài nóng trong lạnh hoặc ngược lại, thường thì vui vẻ hòa đồng nhưng có lúc lạnh như băng. Có nhiều bạn nhưng chả ai thân. Tự thấy mình khá nhạt nhẽo :-? hay thể hiện là người vô lo vô nghĩ tính trẻ con nhưng bên trong suy nghĩ khá nhiều thứ vớ vẩn.
Mọi người nhận xét bạn ra sao: chắc cũng ko khác trên là mấy ^^
Sở thích: nghe nhạc, xem phim, onl, và Tất tật các thứ liên quan đến Seung Gi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-5-2013 17:52:21 | Xem tất
jemy gửi lúc 6-5-2013 12:25
Oa, ss cg~ là BB sao, em cg~ zị nè                                   
Tính cách của em cũng ...

ừa, ss cũng muốn nhà mình đông vui hơn mà ^^
giống nhau ghê á, có hứng là làm đến nơi đến chốn, nhưng mà cái lúc có hứng sao nó ít thế chứ =)) chỉ hứng chạy nhảy chơi bời là nhiều =))
qua thấy cái ava quen quen là biết vớ đc cạ trong này rồi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-5-2013 22:27:42 | Xem tất
jemy gửi lúc 6-5-2013 22:07
Haha, sáng nay em vào nhà thấy ss cái hết hồn
Ko ngờ là trùng hợp thế nên em nhảy v ...

à đó, đọc cái post trên thấy bệnh lười của BB nan y dã man =)) kiểu đi học lúc nào cũng là con lười nhất lớp =))
đa nhân cách có lẽ do cứ thay đổi xoành xoạch luôn á, xem phần giới thiệu ss nói á, đúng là chả biết đường nào mà lần :)) có lúc ss nhiệt tình thật nhưng lắm lúc lại lạnh như đá ấy =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-5-2013 22:41:02 | Xem tất
jemy gửi lúc 6-5-2013 22:37
Đấy đấy, bởi thế mới nói ss ơi
Bản tính BB vốn thế, người khác ko hiểu cứ phang  ...

ôi em giống ss thế >.< cái dòng t2 từ dưới lên á :))
mặc dù làm BB có nhiều cái thiệt, như là bị cho là dị, ko ai hiểu nổi, hoặc là FA nhất đi nữa nhưng được sinh ra lại lần nữa vẫn muốn làm BB :))
thích nhất là được tự do làm những gì mình thích và mặc kệ thế giới xung quanh :))
tự hào lắm luôn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-5-2013 07:14:37 | Xem tất
jemy gửi lúc 7-5-2013 01:33
Vâng vâng ss ơi
BB là gió nên yêu nhất tự do của mình
Mà ko có nhiều người đủ th ...

tại sao em lại đọc đc suy nghĩ của ss thế T___T lần đầu tiên thấy người nói y chang những gì ss nghĩ, và thực sự là con người của ss giống y vậy luôn á T___T
cuối cùng cũng gặp được tri kỉ hiểu ta =)))
ss gặp nhiều BB rồi nhưng chưa thấy ai nghĩ giống mình y xì, có chăng là tính cách vẫn đặc trưng BB thôi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-5-2013 20:17:02 | Xem tất
jemy gửi lúc 7-5-2013 12:07
Có những lúc Bảo Bình chỉ muốn lặng đi một góc, không phải không có bạn thân, khôn ...

đó cái đừng khơi ra hôm trước ss vừa đăng 1 cái stt tương tự
đại khái là BB ko bao giờ muốn bộc lộ tâm trạng hay suy nghĩ thực sự của mình,có hỏi BB cũng ko nói mà sẽ nói dối thôi, nên tốt nhất đừng có hỏi. nếu thực sự quan tâm đến BB hãy tìm cách hiểu BB qua những hành động, ánh mắt hay cử chỉ của họ, vì đối với BB việc bạn thực sự quan tâm hay chỉ hời hợt cho có là điều rất quan trọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-5-2013 20:19:32 | Xem tất
jemy gửi lúc 7-5-2013 11:26
à thiệt sao, em cg~ là 1 BB như ss vậy
mà em thì ít gặp gỡ nên đến giờ cg~ ko thấy  ...

ss gặp ko ít nhưng cũng chẳng ai hiểu mình, nên cuối cùng vẫn thấy mình cô độc 1 mình một thế giới.
bao giờ chán thì gọi 1 2 người đi chơi, nhưng cũng chỉ để thỏa mãn cái sự ham chơi ham tự do tự tại của mình chứ chẳng thân với ai được :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-5-2013 19:54:53 | Xem tất
Bạn có biết Bảo Bình là người dễ tha thứ và thích sự yên ổn, nhưng khi bị chơi đểu sau lưng, Bảo Bình sẽ hoàn toàn trở thành người khác
1. Lạnh lùng như tảng băng cắt đứt mọi quan hệ không thèm giải thích
2. Trở nên hung dữ và trả lại cho bạn những gì Bảo Bình nhận được
Vâng, khi đọc thì có vẻ Bảo Bình số 2 nguy hiểm hơn nhưng tin tớ đi, Bảo Bình 1 rất nguy hiểm bởi vì ở trong đó là những chuỗi suy nghĩ và suy tính không ai biết trước được.
Tốt hơn hết là chơi tốt với Bảo Bình thì sẽ nhận được nhiều hơn thế. Bởi vì Bảo Bình tin và yêu thương ai thì rất thật lòng.Có 1 bí mật, Bảo Bình rất ghét người nào nói xấu bạn của mình (nếu người bạn đó Bảo Bình biết rõ). Đừng lôi kéo Bảo Bình làm gì, chỉ tổ tốn công!
credit: page Bảo Bình - Aquarius (21/01-19/02) on facebook

Bình luận

Mình thường là số 2 hơn :))  Đăng lúc 8-5-2013 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách