Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1982|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

OFFLINE NHÀ GIÓ TẠI HÀ NỘI

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-4-2013 23:56:40 | Xem tất
Huhu, ss vote cho Ngày nào cũng được hok phải vì đi ngày nào cũng được mà vì ss ở SG nên hok đi được ngày nào ở Hn hết á (đừng gạch đá nha)

Lần trước off trong Xì Gòn đúng thời điểm ss quyết toán thuế, có lội page đọc được nhưng ko đi được, mí nại lúc đó chưa còm, chưa tám zới ai trong nhà hết, hok bít ai nên cũng ngại, giờ mong có off sài gòn để đi thì hok bít có được ko nữa

Trong này ss chỉ bít Oanh_op và Xathiman_chieu là ở xì gòn thôi, còn bạn nào nữa ko, mình tổ chức off lần nữa đi

Bình luận

ok em, vậy em xem xét đi ngày thứ 7 hoặc cn á, mà mems sài gòn còn ai nữa ko nhỉ, hay các ss ấy dạt nhà hết rùi  Đăng lúc 11-4-2013 08:48 AM
nên e mới nói tình yêu bất diệt mà ss, e thì e rảnh nhìu, ban ngày chứ tối thì k đc, để hnao mình lên chiêu mộ shipper r đi há ss  Đăng lúc 11-4-2013 08:28 AM
mà off 2 mình, em với chiêu đúng là fan cuồng mà  Đăng lúc 11-4-2013 08:14 AM
cứ sắp thời gian tiện cho các pé là ok, hí hí, chỉ cần hok phải giờ hành chính từ thứ 2 tới thứ 6 thì ss đi tuốt :))  Đăng lúc 11-4-2013 08:13 AM
ss thì các buổi tối trong tuần busy hết (nhưng ai hú đi chơi vẫn đi tuốt) còn cuối tuần thì rảnh 2 ngày thứ 7, cn, do được nghỉ làm, các pé nào còn đi học thì   Đăng lúc 11-4-2013 08:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách