Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 8313|Trả lời: 138
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn muốn yêu vào lúc nào?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các bạn trẻ càng ngày càng có xu hướng yêu sớm, trong khi những người lớn tuổi quan niệm yêu càng muộn càng tốt. Còn các member của Kites nghĩ sao? Các bạn muốn yêu vào lúc nào? (dành cho tất cả các bạn đã, đang, sẽ hay thậm chí không yêu)
Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 341 người đã tham gia Xem người đã tham gia

Khảo sát này đã kết thúc

9.09% (31)
0.59% (2)
12.90% (44)
24.05% (82)
33.14% (113)
20.23% (69)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 25-7-2015 14:34:18 | Chỉ xem của tác giả
nhokmiu gửi lúc 1-9-2013 09:11 PM
yêu đương thì lúc nào chẳng được, cái chính là có ai để mà yêu không  mình F ...

Đúng ròuuuu.
Cái gì cũng tùy duyên thôi, nhất là chuyện tình cỏm.
Duyên chưa tới thì rọi đèn pha ô tô cũng chả thấy.
Duyên tới rồi thì núp kỹ mấy cũng phải ló đầu ra.
Bởi vậy, cứ từ từ :''>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 17-7-2014 14:54:27 | Chỉ xem của tác giả
6.  Chả muốn yêu =.=
thấy nhiều người yêu mà khổ quá, nên bị ảnh hưởng theo luôn
nhưng nếu có người yêu mình thật lòng thì mình sẽ thử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 1-9-2013 21:52:46 | Chỉ xem của tác giả
Muốn yêu ngày và luôn FA lâu quá rồi, mà chả có ma nào nó yêu, chán ngày ngày chỉ biết ăn ngủ đi làm, sáng dậy vác xe đi làm làm xong về ăn ăn xong lại ngủ hết ngày
Nhưng mà nói đi cũng phải nói lại, vạn sự tùy duyên thôi, duyên chưa đến thì đừng cố cưỡng cầu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 1-9-2013 21:11:51 | Chỉ xem của tác giả
yêu đương thì lúc nào chẳng được, cái chính là có ai để mà yêu không =)) mình FA lâu rồi nên không quan tâm chuyện này lắm :"> điều gì đến sẽ đến thôi, đừng cố tìm kiếm :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 7-8-2013 00:29:44 | Chỉ xem của tác giả
cấp 3 yêu là vừa rồi :)
nhưng mà cũng phải cố gắng yêu trong sáng thôi, đừng để lại gì cho nhau cả. vừa rắc rối trong lúc đang học, vừa mất đy tính trong sáng tuổi học trò.
cấp 3 là yêu để biết cảm giác nên cũng không cần sâu đậm lắm. chỉ cần quan tâm vừa phải là đc, vì hiếm lắm trong đời người chỉ có 1 cuộc tình.
lên 19 rồi, muốn yêu thật lòng thì cũng đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 6-8-2013 13:47:12 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trc mình đặt mục tiêu là sau khi tốt nghiệp đại học mới yêu . Nhưng mà ở đời không ai học đc chữ ngờ {:438:}. Năm thứ nhất ĐH đã tìm đc tình yêu rồi ^^.
Thế nên mục tiêu, rồi mong muốn không quan trọng, duyên đến thì sẽ yêu thôi ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 15-7-2013 14:28:47 | Chỉ xem của tác giả
những năm tháng còn học cấp 3, đọc trên báo HHT những mẩu truyện ngắn về những mối tình gà bông
lúc đấy cũng muốn được yêu kiểu như thế ~ muốn có 1 tuổi học trò trọn vẹn theo đúng nghĩa
cái tình yêu trong sáng thời áo trắng í ~ bây giờ là SV rồi vẫn thấy tiếc vì chưa đc yêu thời học sinh =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 15-7-2013 14:22:06 | Chỉ xem của tác giả
mình lên đại học mới có người yêu và cũng cảm thấy yêu thời đại học khi còn là sinh viên là thích hợp nhất :3 lúc đấy cũng đủ chững chạc rồi, biết suy nghĩ chín chắn rồi, sẽ không yêu hời hợt, trẻ con nữa, nhưng vẫn đủ lãng mạn, say mê. thời cấp 3 yêu cũng đẹp lắm. ngây thơ, hồn nhiên, trong sáng, có gì đấy ngố ngố.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

131#
Đăng lúc 13-7-2013 09:21:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang còn là học sinh và mình muốn yêu khi đã đủ trưởng thành, ví dụ như đã là sinh viên hay đã có việc làm
Tình yêu tuổi học trò tuy đẹp thật đấy nhưng mà dễ tan vỡ lắm, mình chứng kiến nhiều rồi
Dù mình đã ừng thích mấy cậu bạn cùng lớp , cùng khối nhưng mình vẫn chỉ muốn giữ mối quan hệ bạn bè với họ thôi. mình sợ mất họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách