Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-4-2013 23:24:42 | Xem tất
kites làm sub show này à, mừng phát khóc
Xem bà Da vs bé Zy tranh giành Sung Joon là đủ biết độ hot của em ý rồi
down về xem nhanh thôi
thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-4-2013 20:18:47 | Xem tất
Xem ep 3 mà chết cười vs độ cute của thằng nhóc Hoo. Cái mồm lúc nào cũng Ji ah...Ji ah..., còn dám ôm con gái người ta kết quả là bố Ji ah đã bùng nổ gọi Hoo béo lại cho 1 trận {:430:}
Nhóc Joon thì cool quá trời luôn, rất lễ phép, lịch sự và tự lập
Còn Jun soo thì đúng là 4D nhìn cái mặt nhóc đã thấy buồn cười rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-5-2013 05:51:02 | Xem tất
Ep 5 đoạn đầu lúc Joonie chuẩn bị đồ vs xách đồ ra xe sao mà đáng yêu thế hả Joon ơi {:301:} Joon lúc nào cũng là một đứa trẻ chững chạc, điềm tĩnh mà ko kém phần đáng yo
Bạn Hoo xúc xích thì ấn tượng lúc Hoo gọi điện cho bạn mượn lều, nghe mà chết cười. Mình thương bố Minsoo, toàn phải thui thủi một mình làm việc vì con trai còn mải qua nịnh bợ bố vợ, bố gọi còn giả bộ không nghe thấy
Junsu thì càng ngày càng 4D, dám lấy tuyết cho vào chai mời bố uống lại còn hỏi bố có thấy mùi gì lạ ko @@
Minguk thì thật là đáng thương, từ đầu đến giờ ep nào bé cũng phải khóc. Lúc đầu còn hí hửng vì lều nhà mình là lều tự động, 2 bố con chắc chắn sẽ thắng. Đến khi nhìn thấy lều của các nhà khác đều to gấp mấy lần lều nhà mình, lại còn vững chãi ấm áp hơn thì tủi thân là phải rồi

Bình luận

tới lúc em nó được tự chọn nhà vẫn chọn phải nhà xấu  Đăng lúc 3-5-2013 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách