Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-10-2013 23:39:28 | Xem tất
Qua 40 tập gắn bó với show với các bé chứng kiến các bé trưởng thành từng giai đoạn. Ai cũng đáng yêu, đáng mến. Thật sự cám ơn biên kịch đã nghĩ ra show này để người xem có những giờ phút thoải mái.
Mong các em sẽ mãi hồn nhiên vui tươi như vậy. Nghe đồn là sẽ có tập đặc biệt ra nước ngoài, hi vọng sẽ đến Việt Nam {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-10-2013 12:19:41 | Xem tất
Hôm nay mới có thể lên chúc mừng sinh nhật Su yêu của chị.
Su ơi chúc em sinh nhật vui vẻ nghen, lúc nào cũng cười tươi như thế, ngày nào chị cũng coi đi coi lại show có phân cảnh của em và cười một mình. Chúc em sẽ càng ngày càng khỏe mạnh và luôn giữ được nét hồn nhiên như thế nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-11-2013 23:04:17 | Xem tất
Thằng cún của mình nó lớn thật rồi. Nhìn cái cảnh nó rửa chân cho bố mà không nói nên lời, bình thường lúc học thì cứ giỡn giỡn vậy mà em nó thấm nhuần đạo hiếu mới ghê chứ. Mặt bố lúc ấy phải nói là đơ toàn tập, chắc hẳn là xúc động lắm, mình không phải người trong cuộc mà còn há hốc mồm ra. Cún ơi em càng ngày càng làm chị bất ngờ về khả năng nấu nướng và tỉ mỉ của em, chỉ có những việc em thích thì em mới bỏ tâm huyết ra mà làm. Cái cảnh em tỉ mỉ ngồi gọt hết cái này đến cái khác buồn cười không chịu được.
Nói tóm lại chỉ một câu mục đích em xuất hiện có phải là làm chết trái tim chị không

Bình luận

bạn nào đó hỏi đường Joonie từ thiên đường xuống đây, còn Junsu thì chúng mình sẽ hỏi đường từ sao Hỏa xuống đây xa không em :))  Đăng lúc 24-11-2013 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-12-2013 14:08:04 | Xem tất
Coi tập 47 mà thằng cún của mình nó ít cảnh quá. Hình như ra ngoài khu vực của nó rồi chưa quen nên chưa bộc lộ hết ra.
Hi vọng tập 48 sẽ thấy sự trở lại của em nó.
Lúc ở nhà thì nói tiếng anh như gió, đến lúc qua NZ rồi thì chỉ nấp sau lưng bố thôi, coi cái cảnh 2 bố con trong nhà hàng mà cười không chịu nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-4-2014 13:04:09 | Xem tất
Răng ơi về với Su

Dạo này ẻm ngăm ngăm và chuppy ghê

Cre:FB

Bình luận

TaskSu đẹp trai thật đó  Đăng lúc 25-4-2014 10:44 AM
Em nó được thời kỳ đi bắt ốc móng tay và lên chùa là trắng trẻo xinh trai nhất còn lại trước và sau đó đều đen nhẻm  Đăng lúc 4-4-2014 01:41 PM
TaskSu là mỹ nam rồi, còn thằng cún chả biết giống ai mà có tướng nông dân, sao nhìn ẻm đen quá >.<  Đăng lúc 4-4-2014 01:38 PM
Chubby chubby, cái má nhìn muốn bẹo. Con trai chú Suk Jin và Tak Su tương lai cũng hotboy không thua ai  Đăng lúc 4-4-2014 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-6-2014 17:41:02 Từ di động | Xem tất
Chúc sinh nhật học giả Joonie, cám ơn appa đã đưa em đến chương trình này, để noona có thêm 1 người nữa để yêu thương.
Mặc dù e ở 1 nơi xa xôi nhưng noona vẫn luôn dõi theo những bước trưởng thành của em. Mong rằng từ giờ cho đến lúc trưởng thành, k bít e đi theo con đường nào, có trở thành người của công chúng hay không, hay chỉ là một công dân bình thường của nước Hàn Quốc thì cũng hi vọng là sẽ thấy được những hình ảnh của e.
Một lần nữa chúc e sẽ có 1 ngày sinh nhật đúng nghĩa, được vui chơi và bỏ qua hết những bài học. Cố lên nha em.
Miss you so much, cũng may là có Binnie tham gia nên vẫn được nhìn thấy e vài lần trong ss2, chứ như Soo 4D chẳng nhìn thấy e ấy gì hết

Bình luận

bắt cái tay ~ tui cũng ghiền Sung nho sinh và Soo 4D lắm lắm ~ Sung nho sinh lâu lâu còn đc ngó mẹt như 4D thì ko thấy nữa huhu buồn quá  Đăng lúc 16-6-2014 01:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách