Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-4-2013 04:17:23 | Xem tất
phuongthao90294 gửi lúc 13-4-2013 01:09
xem đi xem lại vẫn kết bố con nhà Kim min guk...
cứ thấy tội tội... với kiểu ông bố ấ ...

hehe, zậy là ss giống em rồi, e kết bé Min Guk cực, rất ra dáng anh cả, nhưng cũng có những lúc cực trẻ con, đáng yêu chết mất
buồn cười nhất là đoạn em ấy giằng co với cái lồng cún, hix, thấy mà thương, còn cái gì mà, giờ thì cháu đã biết tại sao em ấy lại đc đặt tên là Hoo rồi, ko nhịn cười đc với cậu này =))))

Bình luận

=))) em còn đang lửng lơ ngây ngất cậu bé đây ạ, cứ nghĩ đến mấy tình huống đó là lại cười ngu ngơ, bạn em nó bảo em bị bệnh rồi ss ~^^~  Đăng lúc 14-4-2013 04:07 AM
ss còn thik cái khúc 2 ba con ăn khoai sao mà nó thảm thế ko bik... hài  Đăng lúc 13-4-2013 10:00 PM
zê zê... ss cực thik mấy em bé ngây thơ kiểu này... tỏ ra mik người lớn nhưng thật ra con nít cực...^^ nhìn cái mỏ muốn cắn....  Đăng lúc 13-4-2013 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-4-2013 19:43:42 Từ di động | Xem tất
aizz, đang bấn nặng bé Min Guk rồi, aigoo, con cái nhà ai mà dễ thương thía ko biết nữa ~^^~
à, cả bé Ji Ah nữa, hix, mới ep đầu mà đã có cả cảnh quay lỡn mợn rồi cơ đấy, ghen tị chết đc
thiệt là... chết cười với mấy bé show này =))))

Bình luận

ss đoán cái người bé Jiah thik mà nói nhỏ với bố là Minguk á... tại em í có đòi đến nhà minguk mà  Đăng lúc 13-4-2013 10:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách