Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-3-2013 23:00:03 | Xem tất
@@ cô mèo lâu lắm mới quay về a!
thiệt là nhẹ nhàng không đây? mình bị lừa mấy chập rồi đâm ra bây giờ nhìn cái gì cũng sợ a{:430:}
nhưng mừ cũng rất chào mừng cô quay lại nha

Bình luận

:D thế thì sẽ ủng hộ cô hết mình :))  Đăng lúc 24-3-2013 11:09 PM
meo
Cảm ơn cô ^^. Tình yêu sinh viên, nhẹ nhàng thật mà :)  Đăng lúc 24-3-2013 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-3-2013 22:50:11 | Xem tất
em thắc mắc là truyện này bao nhiu cặp đôi thế nhỉ, em cũng cười quá trời luôn a
lâu lắm rồi mới đọc một cái thể loại như này, từ ngày sau truyện Trần tiên sinh Trình phu nhân rồi ấy chứ nhỉ
tks bạn mèo nhé

Bình luận

z là mừng hụt rồi cứ tưởng bốn soái ca với 4 mĩ nhân chứ :D ha ha  Đăng lúc 31-3-2013 10:39 PM
meo
Truyện này chính thức thì chỉ xoay quanh TƯ-TTY thôi, sau này thì cũng tòi ra một đôi nữa nhưng ko biết kết cục sẽ đi về đâu :-<  Đăng lúc 31-3-2013 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-4-2013 22:45:22 | Xem tất
mình nghĩ chậm cũng không sao đâu, t/c tiến triển có lẻ từ từ nhưng mừ êm đềm nhẹ nhàng mình cũng rất thích ^^ bạn T.Ư chỉ hơi tự ti tí thui hùm, bệnh thường gặp của các bạn nữ chính khi thấy trai đẹp mình thích ấy mừ....miễn sau đừng lãng phí nhau là ok rồi
một chương dài quá trời mình thấy bạn mèo cũng siêng lắm a tks nhìu nhìu ấy

Bình luận

z mình fai đón đọc đều đều a  Đăng lúc 4-4-2013 10:22 PM
meo
Nói TƯ tự ti thì cũng ko hẳn, sau này lộ ra gia thế của bạn ấy thì sẽ rõ hơn ;))  Đăng lúc 4-4-2013 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-4-2013 22:42:21 | Xem tất
mình rất thích 'Tiêu đại thần' và 'Tùy nữ hiệp' nha
mà dường như bạn nào cũng có khiếu giết người không thấy máu hết a nhất là 4 mĩ nữ ấy phải học hỏi phải học hỏi
ôi tks mèo nhìu lắm nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-4-2013 23:12:20 | Xem tất
không ngờ ss Tùy lại có một thân thế như vậy ^^ không biết cảm xúc khi chĩ hỏi anh Lâm về mẹ mình thì như thế nào nũa, chắc là buồn lắm thật buồn cho mẹ của ss Tùy...haiz
mong sao anh Tiêu đại hiệp có thể làm vài chuyện....'giết người không thấy máu' nữa mang đến niềm vui cho ss Tùy..........mà anh cũng đừng đi aaaaaaaaa
tks ss mèo nhé

Bình luận

meo
Đúng là anh sẽ mạnh bạo hơn thật :))  Đăng lúc 17-4-2013 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-4-2013 22:40:13 | Xem tất
trước hết gửi lời cảm ơn đến bạn edit.
nói chun rất khó đỡ với cả 4 bạn nữ này @@
thật ra cũng đang thắc mắc ....anh Tiêu cười gì thế.....nụ cười không bt tí nào.....
không biết chiện gì xảy ra nữa nhỉ.....anh có chạy theo ss Tùy hem ta

Bình luận

thật trông chờ quá  Đăng lúc 28-4-2013 08:59 PM
meo
còn phải cách 1 chương nữa bạn Tiêu mới ra tay cơ :(  Đăng lúc 28-4-2013 08:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách