Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HinaNg
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Võng Du] Thiên Thượng Hồng Phi | Nguyên Hoa (HOÀN - Ebook PRC, PDF)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-12-2017 21:59:25 | Xem tất
Cảm ơn bạn HinaNg đã edit bộ võng du này nha. Lâu lâu đổi gió chút cho vui vẻ .
©2024 Kites.vn | % ~- O- s$ A; A3 E5 k  H$ PAll rights reserved
©2024 Kites.vn | " [0 W: m* j) e( {) ]3 V8 YAll rights reserved
Trước hết thì mình rất là chim ưng với tên tuyện, rồi đến văn án, đọc xong thì là khá thích tính cách bạn nữ chính trong game rất có cá tính. Với tính cách và giọng điệu của Hồng Phi thì quả thực làm "Đại thần" không sai mà. Ngoài bạn nữ chính cũng vô cùng mê luyến Kiều Kiều, haha, trời ơi cầu mong có bộ truyện viết về Kiều Kiều và Tương Sinh quá . Cũng may trong phần ngoại truyện có nói rõ vì sao chị gái Lục Khinh 4 năm lại không về nhà. Vì kiểu đọc hết ngoại truyện, biết rõ tường tận rồi mà không nhắc giai thoại chị em gái làm mình nặng gáy quá, may mà tác giả không làm mình thất vọng. Lại còn cho mình thấy chị gái Lục Khinh này thiệt thú vị có thể nói chuyện xxoo một cách đầy tự nhiên, lại còn khuyến khích em gái mình thế này làm mình sùng bái quá hà
0 d, T3 s: D' Y8 _3 ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
6 ]( K/ }: E0 S7 o2 j/ F: n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tuy đọc hết cả bộ truyện mình chẳng có ấn tượng mấy với Tương Ly . Thay vào đó lại vô cùng yêu thích Qúy Viễn và Tương Sinh. Ôi "anh" Tương Sinh đáng yêu, Qúy Viễn lúc nói chuyện với Hồng Phi cũng bá cháy lắm. Lúc ý cứ ngỡ Qúy Viễn là nam chính cơ. Ơ mà quả thực rất mong Qúy Viễn là nam chính. Biết đâu lại có gì đó bá đạo xảy ra .
©2024 Kites.vn |   v1 j& G% `" qAll rights reserved
©2024 Kites.vn | + ]) J# J# o' p+ |( EAll rights reserved
Phải nói là mình rất thích Công hội ít người. Tầm 20 mạng trong một Công hội vậy là đủ rồi. Đủ để hiểu, gắn bó và thân thiết với nhau. Chứ như Ngọa Hổ Tàng Long tầm hơn 500 người, thấy hơi "khiếp". Cứ ngỡ truyện sẽ còn màn offline Công hội, mà hóa ra offline top 5 cũng được. Nhưng mình vẫn thích kiểu offline Công hội hơn
2 }9 s% I3 P; j9 n! \©2024 Kites.vn | All rights reserved
/ P. r: j+ |; P1 n; Q  @" X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách