Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8965|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo quyết liệt cự tuyệt chuyện hòa giải cùng cô A

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-3-2013 10:50:51 | Xem tất
Hê hê. A, B, C, D, E, F, G, H, I, J, K từ giờ im miệng lại cho tôi cái nha. Nhức hết cả đầu rồi, anh cụa tôi cũng bảo là không liên quan đừng chĩa mũi zdô kia kìa. Để im cho cảnh sát người ta còn điều tra, nói linh tinh kẻo có ngày ngồi tù mọt gông vì tội vu khống đó nhoa. Gớm cơ mấy ông mấy bà, kiểu như là chưa bgiờ được lên báo xong nhờ vụ này thì đục nước béo cò, lên báo trả lời bừa cho được gọi là có trả lời phỏng vấn ấy mà :)). Tin gì mấy cái con người đó, tôi chỉ tin anh P nhà tôi thôi >:)

Bình luận

Toàn lũ ăn theo ấy mà. Biết đâu đc, sau vụ này cả họ hàng nhà mụ A đc "thơm lây".  Đăng lúc 7-3-2013 10:08 PM
B làm sao đẹp bằng cô A hả s ơi =))  Đăng lúc 7-3-2013 06:16 PM
ờ ờ em comment hay quá, mà chắc B ko có đẹp nên hổng có nhanh nổi tiếng =)))  Đăng lúc 7-3-2013 11:16 AM
Có khi chẳng cần cư dân mạng tìm ra, e nghĩ cô ta tự thể nào cũng lập acc mới trên twitter rồi giả vờ là ai đó tìm ra ấy =))  Đăng lúc 7-3-2013 11:11 AM
B chụp ảnh chỉ có cái lưng, mai kia thể nào cư dân mạng nó cũng tìm ra, thế là B đc nổi tiếng>>> thiệt là toại nguyện quá :)))  Đăng lúc 7-3-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách