Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: haha-hjhj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BXH Album Sales Rankings của các nghệ sĩ K-Pop + các công ty giải trí năm 2012

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-3-2013 01:00:09 Từ di động | Xem tất
Chính vì mấy thằng già nhà mình còn cầm chắc ở cái khoản này nên SM vẫn cứ duy trì chiến lược k-đầu-tư :l

Các bạn k phục thì cứ mỉa mai album thế này thế nọ mà bán chạy. Nhưng xin lỗi chứ mấy thằng rẻ tiền nhà mình phải có chỗ đứng vững chắc như thế nào thì SM mới dám liều từ lần này qua lần khác chứ, nếu đã yếu mà còn k đc đầu tư thì sao kiếm lời nổi, trong khi đó SM chẳng bao giờ làm việc gì đem đến lỗ cho mình. Họ phải chắc chắn giảm chi mà vẫn đảm bảo đc thu thì mới tiến hành chứ. Nếu mấy thằng già nhà mình k đủ mạnh đủ vững thì SM đâu dám áp dụng chiến lược này với tụi nó. Idol của bạn đc đầu tư nhiều hơn, idol của tôi đc đầu tư ít hơn. Vốn hoàn cảnh của chúng ta là khác nhau, vì thế xin đừng so sánh vì sự so sánh nào cũng là khập khiễng mà thôi.

Lảm nhảm vài dòng vì thấy có bạn cứ lôi nhược điểm của ng khác ra để châm biếm vài câu. Còn bán chạy được đĩa là vẫn còn được nhiều thứ lắm bạn à!

Bình luận

Còn bán chạy được đĩa là vẫn còn được nhiều thứ lắm bạn à! VOTE UP vì câu này ^^  Đăng lúc 7-3-2013 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách