Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngocconuong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Vụ Scandal của Park Shi Hoo) CEO Công ty quản lý cũ của Park Shi Hoo đã gặp cô

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-3-2013 11:23:32 | Xem tất
Muaaaaaahaaaaaaaaaaaa..... Biết ngay mà. Từ lúc nghe tin anh P kiện lại bọn này thì đã đoán được ngay là sẽ có nhiều chuyện vui mà. Gớm, mấy cô chú cứ lên báo chí để giải thích nữa đi cho chúng cháu được đọc và được cười cái cho bù lại những ngày bị các cô các chú làm cho u ám xem nào. Giờ thì đổi lỗi cho nhau, đổi qua đổi lại xem cuối cùng thằng nào chết nhé. Ở vụ này ý, mình là mình muốn cái lão Hwang ấy chết sớm nhất, ai bảo cậy quyền cậy của định đạp đổ con gà đẻ trứng vàng vì nó không còn là của mình và cũng làm gương cho mấy ông CEO khác nữa. Còn cái cô B thì chả hiểu tại sao lại cứ thích lo chuyện bao đồng, nhúng mũi vào chuyện của người khác để bi h ăn không ngon ngủ không yên lại tiếp tục lên báo chí làm loạn hết cả lên thế này nhỉ, đúng là hài hước mà :)). Để xem còn nói gì nữa nào. Hừm, tự dưng rạch rời rơi xuống cái chuyện chả ra sao :|

Bình luận

tại ả này tự cho bản thân mình đặc biệt nên cư xử theo cách đặc biệt, trên đời này đúng là thể loại nào cũng có :))  Đăng lúc 6-3-2013 02:11 PM
Cũng chẳng biết, mình nghĩ nếu như bthường thì lúc đó rối loạn chắc chỉ tự kỷ ngồi trong nhà khóc thôi ý, rồi gđình tự fát hiện :))  Đăng lúc 6-3-2013 01:18 PM
nghĩ mãi vẫn ko ra là chuyện đó có thể kể ra 1 cách phơi phới vậy hả trời, ko fải kể cho 1 người mà nhiều ng mới đau, hay tại mình ko đủ phóng khoáng như A   Đăng lúc 6-3-2013 01:14 PM
Mà mình nghĩ có khi A cũng là con tốt thôi. Có thể lúc đầu cô ấy chỉ kể chuyện là đã qua đêm vs a P cho họ rồi những người kia mới nghĩ ra trò đấy :)).  Đăng lúc 6-3-2013 01:07 PM
rõ ràng là B cũng giống như 1 con chốt thí, bây giờ B ko lên tiếng mà các ông trùm lên tiếng trước thì có thể B hứng mũi chịu sào hết, rõ ràng B là người yếu thế mà   Đăng lúc 6-3-2013 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-3-2013 12:39:12 | Xem tất
oneway gửi lúc 6-3-2013 11:54
Đọc cái tin này mà biết ra thêm vài điều, đoạn tin nhắn bị lượt bỏ và nội dung kh ...

Thứ 1. Đã có kết luận là không hề có dấu hiệu có dùng thuốc vớ vẩn gì
Thứ 2. Cô ấy thừa nhận là uống rượu không nhiều
Vậy cho tớ hỏi tại sao cô ấy lại bất tỉnh nhân sự đến mức không biết gì ạ???? Hơn nữa tin nhắn là do chính cảnh sát lấy được từ tổng đài chứ không phải do cung cấp cho nên chẳng ai có thể lược được tin nhắn cả. Trừ khi cảnh sát cố ý bao che, nhưng điều này chắc chắn không có vì vụ này bung bét và to chuyện như thế này chẳng thằng cảnh sát nào ngu si dám liều mạng dùng tay che trời. Mà anh chỉ thừa nhận là có quan hệ thôi chứ k có từ suốt đêm nhé b. Còn nhiều điều suy luận lắm nhưng quên hết rồi. Lúc đầu cũng nghĩ cùng là con gái nên là không dám bênh Idol vì bao giờ con gái cũng là thiệt thòi, nhưng theo logic thì có thể suy luận ra nhiều điều lắm, dù tin có là tin lá cải hay tin vịt thì cũng có chút đúng và suy luận thì nó vẫn cứ ra. Hơn nữa nhìn mặt cái cô kia thì cũng chẳng thấy tử tế gì mấy cho nên cũng thấy bình thường. Có thể do bạn hiền lành, thật thà (nếu bạn là girl), hoặc bạn là con trai nên chưa hiểu hết về con gái chứ nói thật loại con gái ăn không nói có tớ cũng gặp nhiều rồi cho nên không thể không fủ nhận giả thiết cô này đi gài bẫy anh P. Tớ thừa nhận t là fan của anh P (mà thực ra tớ là fan của rất nhiều người) nhưng từ khi sự việc xảy ra tớ chưa bgiờ có ý bênh vực hay thiên vị ai cả. Chỉ đứng ở lập trường là người đứng giữa để nhìn vào thôi. Từ ban đầu t cũng nghĩ là có dính líu đến công ty cũ, mà đúng ra là do công ty cũ đứng sau giật dây và chờ đến hnay thì ông Hwang đã xuất hiện thật rồi đấy thôi. Mọi người ai cũng nói anh P có tiền có thế lực nhưng thực ra với những người xuất hiện ở đây người có tiền, có thế lực nhất là mấy ông CEO đấy chứ. Thôi thì cố gắng cùng nhau đợi chờ kết quả vậy. Vì thế b nên hết sức bình tĩnh nha :)
P/s: B là fan của Bummie mà? Rất vui được làm quen ^^

Bình luận

@Annie: Ừ, cố đợi kết quả thôi. Tranh luận cũng vô ích rồi lại thành không hay. Cứ bình tĩnh.  Đăng lúc 6-3-2013 01:09 PM
cãi qua cãi lại và rồi người nọ ghét Idol của người kia ^^.Dù thế nào cũng cố gắng đợi kết quả đã.  Đăng lúc 6-3-2013 01:01 PM
vậy là hòa cả làng nhé, tiếp tục chờ đợi tin tức sau này thôi, lắm mối quá nên bị rối :'')  Đăng lúc 6-3-2013 01:00 PM
@Annie:Bình tĩnh tránh gây war mất hình tượng của Idol lẫn của fan ^^.@Hachen: Thanks ấy :x. @Oneway:mình cũng thích Bum và nhiều người khác nên k muốn thấy fan đôi bên   Đăng lúc 6-3-2013 01:00 PM
rất vui khi làm quen, còn vụ kia tuy bạn nói có lý nhưng hiện giờ mỗi người mỗi ý nên đành chờ vậy.  Đăng lúc 6-3-2013 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách