Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo rời khỏi sở cảnh sát tối ngày 1.3, sau 10 tiếng đồng hồ liên tục th

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-3-2013 21:23:14 | Xem tất
Đọc cái news này cảm xúc lẫn lộn thật,đây coi như lần đầu tiên PSH xuất hiện sau vụ scandal nhỉ.Thực sự thì mình k  thấy PSH tiều tụy,hốc hác như 1 số bạn comt đâu.Lúc kéo xuống xem ảnh thì ý nghĩ đầu tiên là " Woa nhìn đẹp zai hơn cả lúc phỏng vấn quảng cáo cho phim ý chứ :o".Tóc k vuốt keo,tạo kiểu,để kiểu này nhìn thư sinh,trẻ ra nữa.Mặc vest giản dị nhưng nhìn vẫn lịch sự,đàng hoàng,mặt k make up trắng quá như 1 số sự kiện.Nói chung thì nhìn tổng thể là good :D Cái thứ 2 là biểu hiện,phải nói là quá perfect đi,dù vẫn chưa biết là PSH có tội hay k,nhưng m đã tự mặc định cảnh PSH tránh phóng viên,đi nhanh vào sở cảnh sát rồi.Nhưng PSH lại xuất hiện hoàn toàn ngược lại vs suy nghĩ của mình,biểu hiện rất đĩnh đạc,đường hoàng.Và mình thực sự mong PSH vô tội :D

Bình luận

Ý nghĩ đầu tiên của mình là wow đẹp trai quá, da đẹp quá mặc vest đẹp quá... và căn bản, vẫn giữ thái độ bình tĩnh đúng mức, quả là khâm phục :X  Đăng lúc 2-3-2013 01:12 PM
chuẩn, mình cùng quan điểm với bạn, mình thấy anh ý đúng là mắt có sưng nhưng thật sự vẫn rất đẹp trai  Đăng lúc 2-3-2013 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách