Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3855|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Đặc vụ cấp 7) Bí mật của Ahn Nae Sang đã được tiết lộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Âm mưu của Ahn Nae Sang và thân phận thật sự của Joo Won đã được tiết lộ.

Một trong những bí ẩn được che giấu của bộ phim "Đặc vụ cấp 7" của đài MBC là động cơ thật sự của Kim Won Suk (Ahn Nae Sang), nhân viên huấn luyện của Cục tình báo quốc gia.

Kim Won Suk đã được lệnh của NIS là loại Han Gil Ro (Joo Won). Tuy nhiên Kim Won Suk lại nói với Joo Won rằng, "Cậu là đặc vụ bí mật" và giao nhiệm vụ cho anh giám sát cha của mình là Han Joo Man (Dok Go Young Jae). Kim Won Suk đã cài Kim Seo Won (Choi Kang Hee) vào công ty của Han Joo Man làm việc như là điệp viên ngầm để tìm tài liệu liên quan đến mua bán công nghệ.

Kim Won Suk đã chỉ định nhiệm vụ riêng biệt cho cả Han Gil Ro và Kim Seo Won để tìm hiểu cặn kẽ tình hình của công ty. Jang Young Soon (Jang Young Nam) nói, "Gil Ro không phải điệp viên của tổ chức, liệu cậu ta sẽ kiện chúng ta nếu sau khi tìm ra sự thật là cha của cậu ấy là một tội phạm?" Theo lời của cô thì Han Gil Ro hoàn toàn bị lừa và lợi dụng.

Người đại diện của bộ phim tiết lộ rằng, "Động cơ thật sự của Kim Won Suk sẽ được tiết lộ sớm. Một khi được phơi bày, cốt truyện sẽ bắt đầu"

Bí mật của Kim Won Suk là điều duy nhất còn lại mà khán giả muốn biết của bộ phim "Đặc vụ cấp 7"

source: KDramaStars
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-3-2013 16:26:48 | Chỉ xem của tác giả
orthin gửi lúc 1-3-2013 18:55
phim ngày càng hấp dẫn, tội nghiệp bạn GR cứ bị lấy ra làm mồi nhử, điều này sớm mu ...

cua ai vay ban, tai minh tim ma bai nay trung ten nhieu ca si hat qua,ko biet cua ai het, cam on ban nhieu nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-3-2013 21:26:39 | Chỉ xem của tác giả
bác bk ơi cho phim lên cao trào đi nhé !
Ro đẹp trai như vậy mà sao lại khổ thế ,hùa cả đống người lừa có 1 mình anh à ! nếu biết được sự thật chắc anh điên quá !
mỗi tuần đều thấp thỏm với con rết ,hy vọng tuần sau lên cao 1 tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-3-2013 18:55:54 | Chỉ xem của tác giả
phim ngày càng hấp dẫn, tội nghiệp bạn GR cứ bị lấy ra làm mồi nhử, điều này sớm muộn cũng bị chàng phát hiện, đau lòng quá!!!
mà nhạc phim này hay thật, ngoài bài I'll be there for you, những lúc buồn phim lại phát cái bài hát tiếng Anh gì đó mà mình không biết tựa, có ai biết ko nhỉ ???

Bình luận

cua ai vay nakyung, minh tim ma co nhieu ca si hat qua ah, cam on ban nha  Đăng lúc 3-3-2013 04:27 PM
Stranger ^^  Đăng lúc 1-3-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-3-2013 17:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Tập 12 rồi mà cốt truyện mới sắp bắt đầu, sốc với BK quá =))

Nhưng mà chắc thầy sẽ ko bỏ rơi Rô đâu, còn ông cục trưởng nữa, cứ lửng lơ giữa 2 ranh giới xấu tốt

BK cứ làm cho tình tiết phim lan man thế này thì sao cạnh tranh con rết đc

Mong từ tập 13 trở đi gây cấn lên chút, con rết mà rơi xuống 1 chữ số thì ngất mất T-T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-3-2013 15:53:34 | Chỉ xem của tác giả
éc, khi nào bí mật của thầy được phanh phui thì cốt truyện mới bắt đầu
giờ tập 12 rùi đóa, bắt đầu chưa đơiiii =.='
k thích nhìn bạn Rô lúc nào cũng bị lừa gạt, bị đau khổ như vậy mãi
mún Rô xảo quyệt hơn chút, k chỉ dừng ở việc k tin tưởng Xèo mà còn phải lừa thầy với Xèo 1 vố
hy vọng cuối phim thầy bị phát hiện ở phe ác cho khán giả sốc chơi {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 1-3-2013 11:20:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim chỉ còn 8 tập nữa thôi BK mau mau đẩy nhịp phim lên cao trào đi chứ như vậy mới tăng con rết được.
Tin này hấp dẫn đây, hóng ep 13.
Cám ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-3-2013 10:51:04 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng bí mật được tiết lộ sớm.

Cốt truyện đến lúc đó mới bắt đầu là hơi muộn đó nha bác biên kịch!

Có 2 khúc là khi Rô rời khỏi NIS khóc trong mưa và khi Rô phát hiện ra Sèo đang trộm tài liệu, biên kịch hoàn toàn có thể đẩy kịch tính phim lên cao chót vót mà chưa có làm tới đâu đó nha!

Dù sao thì em vẫn hóng bác xây dựng tiếp nhân vật Rô của em như thế nào đó! Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-3-2013 10:39:09 | Chỉ xem của tác giả
bí mật này mà được tiết lộ chắc sẽ tạo ra 1 bước ngoặt lớn cho phim đây, dạo này đang lười coi 7G.
Nghe tin thì có vẻ hay quá.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-3-2013 10:36:12 | Chỉ xem của tác giả
dù thế nào thì cũng mong chú không làm gil ro đau đớn
chờ đợi bí mật của chú
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký