Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trasuachieumua
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phát biểu chính thức thứ 3 của công ty luật đại diện cho Park Shi Hoo - phát biể

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-2-2013 21:47:34 | Xem tất
thôi được rồi, mỗi người có một lập trường, một cách nhìn nhận vấn đề khác nhau =)
vì theo đuổi hai hướng khác nhau như vậy, nên cho dù có cãi nhau cả trăm cả ngàn lần nữa chúng ta vẫn ko thể hiểu nhau mà quy về 1 mối được :))
đối với các bạn ở lập trường ủng hộ cô A
bây giờ các bạn bảo là: "đợi xem cảnh sát điều tra xong thì trắng đen sẽ rõ~~~"
sau khi xong, nếu csát nói rằng PSH có tội, các bạn sẽ "đấy, biết ngay mà~~"
còn nếu nói PSH vô tội: "chắc chắn anh ta mua chuộc csát rồi, tội nghiệp cô A~~"
=))) vậy thì còn tiếp tục cãi nhau để làm gì?

nói chung, sự thật như nào chả ai trong chta biết, chỉ người trong cuộc biết
mà người trong cuộc nói đông nói tây gì chả được :)))
cảnh sát có điều tra đc sự thật hay ko cũng chẳng ai biết
PSH có mua chuộc csát ko cũng ko ai hay
VẤN ĐỀ ở đây là các bạn đã đánh mất niềm tin ở SH thì dù chuyện có ra sao, các bạn cũng sẽ ko muốn ủng hộ anh ấy nữa, điều này dễ hiểu =) và mình cũng tôn trọng các bạn :)

vì cuộc đời này trắng đen thật giả lẫn lộn như thế
nên bây giờ mình cũng chả quan tâm cái gọi là 'sự thật' nữa
vì RÕ RÀNG là cả 2 bên cùng sai, cả 2 bên cùng có lỗi
nên nếu chỉ 1 trong 2 người THẮNG còn người kia phải THUA
thì tất nhiên, mình vẫn chọn đứng về phía người mình muốn tin rồi (nhắc lại lần nữa, chuyện xảy ra đến nông nỗi này là lỗi từ 2 bên, nếu các bạn còn khăng khăng cô A ko làm gì sai thì mình cũng ko còn lời nào để nói)
đời này vốn dĩ đâu biết được 2 chữ "công bằng" :))))
nhắm hờ mắt thôi, chứ mở to ra thì sẽ thất vọng với tất cả những người xung quanh mình đấy :))
đặc biệt ở cái showbiz Hàn toàn giả tạo dối trá này :)

Bình luận

đồng quan điểm ^^.. mỗi ngừ đã tự có kết luận rồi, có kết quả thì cũng sẽ phản ứng theo cái kết luận mình đã dự tính sẵn :)  Đăng lúc 26-2-2013 11:58 AM
@Bino Tý tuổi mà vít hay, ss già rầu, máu lên não chậm nên chịu, ss đọc hết mí com của nàng ế, cơ mà chịu khó học hành đê, thỉnh thoảng về CDD cho cả nhà đỡ nhớ   Đăng lúc 25-2-2013 11:41 PM
nhg đáng tiếc cái được gọi là 'sự thật' lại chưa chắc đã là sự thật!  Đăng lúc 25-2-2013 11:36 PM
bây giờ sự thật là điều mà số đông tin vào.  Đăng lúc 25-2-2013 11:30 PM
ngay từ đầu nên công tâm, đừng ai chửi mắng cô A mà chờ phán quyết từ phía cảnh sát thì đã ko có cục diện fan tranh cãi ngày hni rùi.  Đăng lúc 25-2-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách