Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bonnie_jyj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thân A trả lời phỏng vấn về vụ Park Shi Hoo, dấy lên nghi ngờ A bị đánh thuố

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-2-2013 20:57:02 | Xem tất
ngoclin gửi lúc 25-2-2013 11:41
Lại thêm cái gì nữa đây? Ôi thật là khổ quá đi mất thôi
Hết chuyện này chưa tới  ...

nếu bạn là con gái, bạn tưởng tượng bạn nổi tiếng vì hiếp dâm, bạn có muốn điều này ko? Còn nếu bạn là con trai, bạn hãy tưởng tượng cảnh người mà bạn yêu quí cũng giống vậy, bạn có cũng có muốn điều đó ko?

Hồi xưa , mấy ngôi sao HK bị phát tán ảnh S** , đã điêu đứng 1 thời gian, và họ phải có bản lĩnh lắm + với đã là ngôi sao nổi tiếng mới vượt qua được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-2-2013 21:46:39 | Xem tất
phuthuybingo gửi lúc 25-2-2013 21:39
Là con gái chúng ta đồng cảm và thương cho cô gái kia nhưng tội hiếp đâm là tội  ...

lời bình của mình có điều gì trái ý bạn ko? Và mình cũng ko bàn đến vấn đề con gái hay con trai như thế nào trong vấn đề này.
Mình chỉ trả lời cho lời bình của bạn đầu tiên .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-2-2013 00:36:34 | Xem tất
kellyluong113 gửi lúc 25-2-2013 22:11
àh!!!cô ko muốn tiền nhưng cái cô muốn thực sự là sự nổi tiếng nhanh chóng....thừơn ...

Đọc thấy mấy dòng này, mình nghĩ chắc bạn cũng có suy nghĩ đôi chút mới viết ra, hay là bạn viết bừa vào để bênh PSH thế??
Báo chí bây giờ chưa dám đưa tên nữ diễn viên đó, có thể nói bây giờ, ngành điện ảnh đối với diễn viên thực tập đó xem như là bị đóng cửa rồi, cho dù sau này tòa án có tuyên là PSH bị vô tội đi chăng nữa. Nếu mà đưa tên lên, thì coi như cuộc sống còn lại sau này của người ta bị ảnh hưởng rồi.
Trước giờ mình chưa biết có diễn viên hay 1 người nghệ sĩ nào nổi tiếng qua con đường kể khổ và bị lạm dụng cả. Ngay cả Oprah Winfrey có 1 tuổi thơ bất hạnh và người ta chỉ dám tiết lộ trong tự truyện khi đã có sự nghiệp vững vàng.
Phát tán ảnh nóng khác hoàn toàn với bị lạm dụng và bị cưỡng h** nhé bạn.

Bình luận

những kẻ mù quáng mê thần tg, ko có não suy nghĩ, ko có sự thông cảm voi những ng bất hạnh mới phát biểu đc như thế bạn ạ  Đăng lúc 26-2-2013 07:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách