Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo không xuất hiện tại buổi tường trình tối ngày 24.2, lý do...(Liên t

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-2-2013 18:32:23 | Xem tất
công ty luật đại diện của Park nói là họ đề nghị chuyển sở cảnh sát vì vụ việc xảy ra ở Gangnam tại sao sở cảnh sát phía Tây lại thụ lý? (1) đây cũng là điểm mình thấy ko hợp lý ngay từ đầu
về việc sở cảnh sát phía tây tiết lộ danh tính của Park trước khi xác nhận chính thức Park có phạm tội hay không là rất tắc trách (2), trong khi họ không hề nói gì tới anh K cũng là người bị kiện (hay bị nghi gì đó) (3)

(1) (2) và (3) cho thấy cách làm việc không ổn của sở cảnh sát này

túm lại là báo chí hàn cuốc thì đưa tin tèm lem rồi một mớ cải quăng lung tung mà cây cải nào các bạn í cũng bảo là offical :))

mình chẳng tin ai hết, trên đời này chuyện gì cũng có thể xảy ra, cái thấy bằng mắt nghe bằng tai còn ko phải sự thật, thì cái chỉ nghe kể lại làm quái nào là sự thật được :))

sự thật thế nào cũng vậy, ít nhất khi chưa có bằng cớ xác định hoặc kết luận đàng hoàng gì thì cũng không nên bất công với bên nào :), cả anh Park, anh K lẫn cô A.

Bình luận

mình đang rất bực và ức chế vì anh ko chịu đến hợp tác điều tra, đọc xong post của bạn cũng an ủi phần nào, mình vẫn tin anh, hi vọng anh vô tội :-<  Đăng lúc 24-2-2013 10:02 PM
sau đó lại là nhà anh PSH, vậy nên mới nói báo chí quăng bom từa lưa, đừng có vội tin gì hết là vậy đó hehe  Đăng lúc 24-2-2013 06:53 PM
ờ, cái này mình không rành nhưng tin ban đầu nói sở cảnh sát phía Tây thụ lý vì đó là nhà anh K, tin ban đầu cũng đưa là vụ việc xảy ra ở nhà anh í :D, sau đó lại   Đăng lúc 24-2-2013 06:50 PM
cô gái nộp đơn kiện ở đâu, nếu thuộc thẩm quyền thì sở cảnh sát đó hoàn toàn có thể thụ lý, nếu ko thuộc thẩn quyền sẽ hướng dẫn cô gái.  Đăng lúc 24-2-2013 06:49 PM
sở cảnh sát thụ lý có thể là nơi xảy ra vụ việc hoặc nơi cô gái đăng ký sinh sống, ko nhất thiết án xảy ra ở đâu thì cs ở đó thụ án.  Đăng lúc 24-2-2013 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-2-2013 18:49:20 | Xem tất
trasuachieumua gửi lúc 24-2-2013 18:32
công ty luật đại diện của Park nói là họ đề nghị chuyển sở cảnh sát vì vụ việc x ...

@kubi: ờ, cái này mình không rành nhưng tin ban đầu nói sở cảnh sát phía Tây thụ lý vì đó là nhà anh K, tin ban đầu cũng đưa là vụ việc xảy ra ở nhà anh í :D, sau đó lại là nhà anh PSH, vậy nên mới nói báo chí quăng bom từa lưa, đừng có vội tin gì hết là vậy đó hehe

huhu có bạn mod nào vào đọc xóa hộ mình post này với T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-2-2013 18:51:47 | Xem tất
ặc o.o kite thật là khó chơi trò chơi, post thành 2 post liên tiếp luôn T_T
post offical statement của cty luật sư đại diện của anh Park cho nó có nội dung o.o

"This afternoon our law firm appointed a defense lawyer for Mr. Park Si Hoo and we will respond more aggressively in the investigation procedure.

We have applied for the case to be transferred from Western Police Station to Gangnam Police Station according to the Investigation Commission rules, and our application has been accepted.

This case has received national attention, but you do not know the procedural issues.  So we ask for your patience, and please refrain from speculation and assumption."

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách