Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Oliu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thống kê diễn biến liên quan sự cố về Park Shi Hoo

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-2-2013 11:16:03 | Xem tất
Theo như mình thấy thì sự việc này đang ngày càng rắc rối và chúng ta không nên tạo thêm nhiều nút thắt hơn nữa.
Mình biết các bạn cũng đang rất phẫn uất về sự việc này và mỗi người đưa lên ý kiến của mình chẳng có gì là sai hết nhưng liệu có ai nghĩ những phân tích của chúng ta có ích hay không? Chúng ta tranh luận với nhau thế này, liệu họ có biết được hay không? Sẽ chẳng ai biết được ngoài chúng ta đâu, vậy thì tại sao chúng ta lại cứ phải nhao nhao lên làm gì cơ chứ, tốt nhât là hãy cứ theo dõi sự việc một cách sáng suốt nhất mà thôi.
Nói gì thì nói, báo chĩ vẫn cứ là con dao hai lưỡi, nó có thể tung hô ngta lên tận chín tầng mây nhưng cũng có thể ném ngta tới tận đáy vực sâu, cta cũng không nên quá tin vào những tin tức đang được đăng tải trong những ngày này và hãy cố gắng chờ đợi cho tới khi có kết quả điều tra rõ ràng từ phía cảnh sát.
Đây sẽ là một vết nhơ không bao giờ xóa bỏ được của một con người, mình chỉ mong các bạn đừng xát muối vào vết thương khó lành ấy, nó sẽ dần chìm vào quên lãng khi không được nhắc tới, và cũng sẽ làm cho những người không may vướng phải nó không cảm thấy quá mặc cảm về những gì đã xảy ra. Hãy luôn tin tưởng ở họ, tiếp thêm sức mạnh cho họ khi họ quay trở lại với thế giới khắc nghiệt này nhé! Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách