Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhung.1299
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CNBLUE và FNC chính thức gửi lời xin lỗi đến Crying Nut

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-2-2013 09:50:42 | Xem tất
Chẳng biết nói thế nào
Người ta nói: 1 điều nhịn, chín điều lành"{:436:}
Công ty người ta đã chính thức xin lỗi mà mấy bác còn chẳng chịu bỏ qua
Tội nghiệp trai mình, hiền lành thế mà vẫn gặp thị phi
Ta nói dù thế nào thì mấy bác kia cũng nổi phần phật suốt thời gian này rầu
Không biết là tốt hay xấu, nhưng chí ít người được kha khá người nhớ mặt biết tên {:438:}
Ps: Trai ơi là trai, đẹp trai chi, sáng tác đỉnh chi, đóng phim hay chi, thân thiện hiền lành chi,nổi tiếng chi đẻ rầu bị người ta ghét bỏ thía này . Có mấy ai biết gần 4 năm trước lơ phơ lất phất như cái bang ngoài đường phố Nhật Bản, gạo không đủ ăn chỉ để nuối mơ ước được ca hát đâu. Mấy bác có nếm mùi giống trai
nhà chúng em đâu, cũng lao động chân chính, mấy anh em ngoài thời gian biểu diễn thì ở nhà luyện tập, lão già thì miệt mài sáng tác để mọi người nhớ đến họ là 1 nghệ sĩ chân chính, vậy mà vẫn có người vẫn GATO với họ, nỗi lòng này ai có thấu

Bình luận

chúng ta cùng cuồng nhìu thứ nhở =))))) ta chưa phải đi làm lại nên vẫn phỡn, ngồi hóng thị phi và đao khộ :)))))  Đăng lúc 19-2-2013 11:04 AM
Crying nuts có quyền kiện nhưng mà timing cũng chuẩn lắm :)))))) btw, hóa ra nàng cũg fan MU ah :)) hôm qua chán đời xog xem trận Reading nản thêm =)))))  Đăng lúc 19-2-2013 10:47 AM
đứa, mình không trách mấy bác này, mà chỉ ức là mấy bác không chấp nhận lời xin lỗi mà muốn làm tới cùng để dằn mặt CNB, có cần thết phải như vậy không?   Đăng lúc 19-2-2013 10:30 AM
đứa nhóc bị cty cho đi xuất ngoại tự sinh tự diệt, và thành cồn như bây giờ không phải do chiêu trò mà do tài năng thật sự và mồ hôi nước mắt của mấy  Đăng lúc 19-2-2013 10:29 AM
với CNB là không dễ dàng, tuy cùng xuất phát là Indi nhưng mấy bác CN(lớn) hoạt động ở đất nước mình, cũng gần người thân bạn bè nên dễ dàng hơn mấy  Đăng lúc 19-2-2013 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách