Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 60901|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[A Music Portrait] Sung Si Kyung - The Most Beautiful Voice In The World | Tuần 28: Dance with DOC

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-2-2013 00:06:21 | Xem tất
suzannenguyenvn gửi lúc 9-2-2013 23:20
Tuần 1:
You Are My Spring - OST drama Secret Garden

Ôi chả có nhẽ, người bị bịnh lười comt như mềnh lại được tem sao? *ngó dáo dác* =))))))

Ều, hụt tem roài, cơ mà chắc còn mặt tiền :p =))))))))))

Đầu tiên, chúc mừng chương trình đã lên sóng, và chúc chương trình ngày càng thành công, ngày càng có nhiều khán thính giả biết đến :xxx

Giờ xem lại cái MV, muốn tái cuồng quớ *chấm chấm* :(( =)) Nhớ ngày xưa 1 thời ăn ngủ với SG, đt, máy tính lưu đầy hàng SG, cái MV này tất nhiên nằm trong top :p =))))) Nhớ lần đầu tiên nghe bài này trong phim, hình như là lồng vào cảnh kiss của anh chị ấy nhẩy? *gãi cằm* :D Hồi ấy ss cực thích bài này nhé *giờ vẫn thích :D* nghe đi nghe lại suốt ^o^ Nay đọc lyric nữa, ôi chời ơi sao mà nó hay thế :(( Thích cái đoạn "Nụ cười em buồn đưa hoàng hôn về khắp thế gian" :xxx Ôi khéo bị tái cuồng lôi phim ra coi nữa thì chek =))))))

Một lần nữa cảm ơn subteam :xxx

Bình luận

Đạp! ai bảo ở trên ta???!!!!!  Đăng lúc 10-2-2013 12:28 AM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
siwang + 5 :)) Happy luna year
JustWendy + 5 Lì xì cho HP của ta :D!
suzannenguyenvn + 5 TS toẹt vời của em:X............. HAP.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-2-2013 21:00:44 | Xem tất
suzannenguyenvn gửi lúc 23-2-2013 20:40
Tuần 3:

The Place For Me To Live - OST drama Ohlala Couple

Ố yề! Xí cái tem này *hô hô hô* ^o^

Nãy giờ ss lượn ra lượn vào hóng nhạc đới ^o^ Thành thói quen roài, mỗi tuần, tối thứ 7 hóng anh Sung, tối CN hóng anh Shin, hưởng thụ nhiều khi chỉ cần đơn giản thế *huýt sáo* *bay bay* =))))))))

Bài này, mang tiếng là tham gia mần, cơ mà thiệt cái tình là chưa nghe được, cái máy nhà cùi bắp nó thế, cứ dính phải hàng HD là nó chơi mềnh, nghe cứ cà giật cà thọt bực hết cả mình, nên giờ có hàng onl mới thưởng thức được thành phẩm ^o^ *nhấp ngụm trà* *tiếp tục hưởng thụ* ^o^ =))))))

Ss ý mà, nghe nhạc thấy thích chứ chả biết nhận xét, bình lựng giề đâu *ngượng* Ngay cả pé iu nhà ss hát, ss phát cuồng là thế mà còn ko biết nhận xét thế nào về giọng cậu ta, chỉ biết là nghe phê, và cuồng :p =))))) Bởi thế mới mắc bệnh lười comt ý, chính xác là ko biết comt :P =))))))) Cơ mà đã thích rồi thì cứ nghe mãi thôi ^o^ Giờ trong đt ss có bài Goodbye My Love của Sung, playlist cố định mỗi lần nghỉ trưa ý ^o^

Lảm nhảm từa lưa dzị, để phân trần vs chủ thớt, rằng thì mà là... sau này mà hơm thấy ss lò mẹt ra trong nài, thì hơm có nghĩa là ss làm lơ đâu nha, mà tại bị hơm biết comt ý, chứ ss làm tàu ngầm chiên nghịp lắm, bảo đảm rình đủ ko sót số nào đâu :"> =))))))))))

Bình luận

Nàng yên tâm ở nhà mình thì có chết ta cũng phải tranh *E hèm*. Cơ mà ở nơi âm nhạc trữ tình thế này, lại là hội phó iu dấu, ta sẽ nhường!  Đăng lúc 23-2-2013 09:19 PM
*Giơ tem ra* Chùi mũi đi, cho tem này! Ta mà bik nàng muốn tem, ta đã chờ... tối mai com =))))))))).  Đăng lúc 23-2-2013 09:11 PM
=))))))))) ss sẽ cố gắng ngoi lên cơ mà... chệp... em cũng biết quốc bẩu nhà ss làm thợ lặn pờ rồ mà, ss đu bám lâ ngày cũng lây nhiễm thói hư tật xấu :p =)))))))   Đăng lúc 23-2-2013 09:10 PM
Mà ss ko giành tem chuyên nghiệp bằng ss Wendy rầu:D Ss ấy đang ngồi trên ss đấy ạ *chỉ chỉ lên trên* Chán quá, ko rết được:(((  Đăng lúc 23-2-2013 09:06 PM
Em biết rùi, chủ yếu em muốn thấy mẹt ss thâu. Nói mãi mới trồi lên được 1 lần thế này, phân trần rùi tính lặn típ hả tình iu. Ko được!!! *kéo áo kéo quần* ^^   Đăng lúc 23-2-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-3-2013 19:44:58 | Xem tất
suzannenguyenvn gửi lúc 9-3-2013 20:00
Tuần 5:

Dazzling Confession - OST drama Queen of Reversals

Hề hề *bẽn lẽn đi vào* =)))))))))

Như đã nói bên kia, sáng giờ ss đi ăn nhậu á mà, giờ mới về tới nhà, nên chưa kịp comt á chớ *làm mặt ngây thơ* =))

Ss á mà, từ sau cái phim mà ai cũng biết là phim gì đấy thì sự nghiệp coi phim của ss rứt chi là ba chấm =)) Phim nào cũng biết sơ sơ *nhờ đọc tin tức* chứ cũng ứ coi được cái nào cho ra hồn ra vía cả *tậu lẫu* :(( =)) Mà thật ra thì hình như ngoài phim của kẻ mà ai cũng biết là ai đấy ra ss cũng chưa xem được phim nào khác 1 cách tử tế *tức là theo từ đầu tới cuối, ko tua 1 cảnh nào, ko bỏ 1 tập nào á* Cho nên là... *ba chấm* vòng vo tam quốc chí 1 hồi mới đi zào zấn đề là... ss chưa xem phim nài :"> =))))))

Cơ mà cái tông màu của cái clip nhìn thích ha, tim tím mộng mơ, lãng mạn ^o^ Bài hát thì, giọng Sung tứt nhiên hay ^o^ cơ mà nghe nó có vẻ giông giống bài You're My Spring OST của SG nhể? ^o^ Cho đến nay, ss vữn thik nhứt bài Goodbye My Love của Sung, càng nghe càng ghiền, nghe hoài ko chán ý ^o^ Chờ tuần sau *hề hề* =))))))))

Bình luận

Có hàng mà tình iu thích nhứt rùi đấy. Vô comt một bài hoành tráng nào ss :">  Đăng lúc 17-3-2013 10:06 AM
Ta down được trước khi nó bị ẩn. Chờ ta gửi file torrent cho nàng.  Đăng lúc 15-3-2013 09:37 PM
*Đạp* Lâu rồi ko đạp ai. Ngứa chân!  Đăng lúc 15-3-2013 09:22 PM
<3 <3 <3.. chùi ui.. ss cũng thích goodbye mylove a? em bị cuồng ấy :))))  Đăng lúc 11-3-2013 12:25 AM
Tuần sau sẽ có hàng mà ss thích nhứt:D P/s: Quần đẹp, nhìn hai bạn tự nhiên phết ^^!  Đăng lúc 10-3-2013 07:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-3-2013 17:14:49 | Xem tất
suzannenguyenvn gửi lúc 16-3-2013 20:25
Tuần 6:

Goodbye My Love - OST drama You Are My Destiny

*chấm chấm nước mắt*

Đã tự hứa vs lòng là hàng này mà lên sàn là phải giựt tem, cơ mà qua nay vật vã với nạn lag nên... :((

Bài này là bài ss thích nhất của Sung cho đến nay á :x Lúc nhận hàng ngồi phởn giề đâu =)) Đúng như chủ thớt nói, giai điệu nghe rất vui tai, mỗi lần nghe thấy người cứ rạo rực ý *hồi sáng mở bài này lên, thằng em giai ngồi bên cạnh hỏi bài gì hay thế? thế là chuyền hàng cho nó chép vào máy rầu nó cho vào playlist của nó luôn =))*

Đây là OST phim, nên nội dung chắc là liên quan đến phim nhỉ? ^^ Đúng là rất thắc mắc, anh chàng nhân vật chính trong lời hát vẫn còn yêu cô gái, vẫn lo lắng cho cô ấy, nhưng sao lại phải chia tay nhỉ? Có liên quan đến ung thư, máu trắng giề giề hơm? =))

Sung với anh Park nhà nàng Wendy, hai ông này cứ mỗi lần hát live là khiến mềnh ngạt hết cả thở ^^! Sao mà giọng khỏe, hát live lại truyền cảm thế ko biết? Còn hay hơn cả bản studio nữa ý :xxx

Cảm ơn ST tuần nào cũng chăm chỉ gửi đến khán giả những bài hát hay :xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-3-2013 16:10:00 | Xem tất
suzannenguyenvn gửi lúc 30-3-2013 15:30
Tuần 8:

It's My Life

Ôi cái số mềnh! ((( *chấm chấm* *gào ỏm tỏi* (( )))))

Mấy hôm lười thì tem nó cứ lờn vờn trước mắt, còn hôm quyết tâm phải tem thì... *hức* (((( )))

Bài này nghe bốc thật ý, đã gì đâu á! Giọng anh Sung bốc, trình diễn bốc, mình ngồi nghe mình cũng lắc la lắc lư, vô cùng phởn ))))) Bình thường thấy Sung hát ballad du dương thế mà khi rống lên giọng cũng khỏe mà lại phê đến thế, ban đầu ss bị sốc luôn, xong cứ nghe hoài, càng nghe càng thích, vừa nghe vừa nhún nha nhún nhẩy, thấy đời nó đẹp hẳn ))))))))

Chờ tuần sau *cười gian tà* {:180:} ))))

Bình luận

Tuyệt thì comt cho nó dài dài ss nhớ :D P/s: cái quần của ss hai ống đúng là đối lập nhau quớ, phim nì đáng để trông chờ đây! ^^  Đăng lúc 20-4-2013 08:59 PM
Gì mà ss dùng cái từ chỉ dành cho động vật thế, sao lại là "rống" =)) Khi nào buồn tềnh thì ss cứ mang ra mà nghe cho vui *em cũng đang phê đây ạ ^0^*  Đăng lúc 30-3-2013 04:15 PM
tuần sau em nhường 2 ss dành tem với nhau :]  Đăng lúc 30-3-2013 04:13 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
suzannenguyenvn + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-4-2013 20:48:13 | Xem tất
Hì hì ss trình diện đơi :"> *dạo này chả hiểu bị chứng giề mà t7-CN cứ bị dí ra đường chả được ở nhà trùm chăn online nữa :((*

Bài này hai anh già song ca, chỉ cần nhòm vô cái tên ca sĩ thôi là thấy nó hot rầu :p Nhìn phản ứng của fan bên dưới mà phởn giề đâu ^o^

Có lẽ là do thiên vị, chứ ss thấy ver của hai anh già hay hơn ver kia :"> Vs cả, dù đã nghe bài này *bản gốc* roài, cơ mà nghe bản của hai anh vẫn thấy thích lạ :"> Có lẽ đường fangirl của mềnh vẫn đang xuôi chèo mát mái đơi *dù hơi chậm* =)))

Mà anh Sung hát tiếng Anh được quá nhể :x Sáng nay tình cờ coi TV, thấy kênh nào đó phát bản gốc bài "It's My Life", nhớ lại anh già hát, cũng bốc đâu kém cạnh gì ai ^o^

Bình luận

Em cũng thích ver của hai anh già hơn :D  Đăng lúc 7-4-2013 10:05 PM

Rate

suzannenguyenvn + 5 ty của em:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-4-2013 21:05:07 | Xem tất
suzannenguyenvn gửi lúc 20-4-2013 19:51
Tuần 11:

Reality

Người mắc bệnh lười comt kinh niên đã bò vào comt đơi *hề hề* :">

Thật ra lúc mà mần thì ss vẫn chưa xem/nghe được hết vid, tại vì cụ còm ở nhà ứ load được HD =.= Cứ được tiếng là hình nó đơ mà được hình thì tiếng nó đơ... nên là ss toàn chờ bản online mà xem ^^ Giờ xem xong hoàn chỉnh... ôi giời ơi bị lên cơn fangirl :((( =))))

Nghe bài hát, có cảm giác mình đã nghe ở đâu đó rồi, cơ mà nghe bản Sung hát kỳ này, chắc nhờ thêm cái bối cảnh, tự dưng thấy phê lạ :"> Kiểu tóc của Sung trong vid này hình như là đẹp nhất trong tất cả các vid em tung hàng từ đó đến nay nhỉ :p =)) Outfit cũng đẹp, lại thêm màn vừa chơi piano vừa hát, chính là tuyệt chiêu sát thủ với những trái tim fangirl íu đúi >"< Chệp... ngồi xem vid mà tự dưng thấy hai tay chắp trước ngực, đần người ra ngó như bị thôi miên ý...

Lời bài hát ý nghĩa quá :xxx Mèn ss bị nhậy cảm với cái chủ đề "Dream" lắm ý. Lý do... *kekeke* =)) Mà giọng anh Sung hát tiếng Anh nghe hay thật ý! Từ khi em bắt đầu loạt English cover này ss đã há hốc mồm ko ít lần rồi ^o^

Bình luận

Ty ưi, rate rầu mà ko comt ạ? Comt đi tềnh iu! :">  Đăng lúc 27-4-2013 09:41 PM

Rate

suzannenguyenvn + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-4-2013 21:59:40 | Xem tất
suzannenguyenvn gửi lúc 27-4-2013 20:02
Tuần 12:

Desperado

Hề hề {:144:} Bịnh lười comt hoành hành nên là... hề hề {:144:}

Sau 1 t.gian đu đeo 2 show ca nhạc, thì ss rút ra kết luận, cụ Sung với cụ Shin, những con tim íu đúi đừng nên xem hai cụ này hát live, rất là mệt mỏi {:140:} sẽ bị nghiện

Ss vốn thích mấy bài hát nhẹ nhàng dịu dàng lãng mạn zị á, nên là mỗi lần nghe cái là lại tự kỷ cho zào playlist nghe đi nghe lại hoài có mỗi 1 bài, xong lại càng tự kỷ {:144:}

Lời bài hát hay quá, càng nghe càng thấm {:161:}

PS: Bịnh lười comt đang hoành hành, nên là... (-_-!!) So rì chủ thớt (-_-!!)  

Bình luận

Ý của ss là ko có time để comt chứ giề, em là em biết tỏng rầu nhóe =)) Mấy cái vid em dịch giùm ty, ty mần xong chưa, cho em xem với! ^^  Đăng lúc 4-5-2013 10:13 PM

Rate

suzannenguyenvn + 5 Chị iu của em giờ mới chịu ngoi lê.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-5-2013 21:04:34 | Xem tất
suzannenguyenvn gửi lúc 11-5-2013 20:28
Tuần 14:

Mandy

Dù bịnh lười comt vẫn đang hoành hành *bịnh này khó trị )))* cơ mà nhiều lúc phải vượt lên chính mình :p Comt ủng hộ cái nào

Phải công nhận là anh nhà em hát tiếng Anh chuẩn ý ^^ cover bản nào nghe cũng phê hết á {:161:} Mà không ngờ anh ý cover cũng nhiều quá chứ ha, hay là biết mình cover chuẩn nên "được nước làm tới"? )))

Mà mấy bài anh ý cover, toàn thuộc kiểu "mình đã từng nghe qua ở đâu rồi ấy nhỉ?" Ss cứ vừa nghe vừa nghĩ như thế, xong lại chìm vào những giai điệu nghe quen quen ấy, cảm giác rất là thú vị {:161:}

Chắc là sau này vẫn còn những bài cover khác nữa hả em? Mèn, tò mò muốn biết anh Sung mần cả thảy bao nhiêu bài đây? Cái cảm giác "bài này từng nghe ở đâu rồi ấy nhỉ" mỗi khi nghe ảnh cover, nó rất là thích thú

Rate

suzannenguyenvn + 5 Còn khá nhiều đấy tềnh iu ạ, ss c.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách