Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-1-2013 15:58:17 | Xem tất
chuyện rất hay cố gắng nhé bạn, mình đọc văn án đã thấy nó hay rôi
bạn cố gắng dịch cho mọi người nhé mình sẽ luôn comment cho bạn va ủng hộ bạn suốt quá trình dịch truyện
cố lên cố lên

Bình luận

cảm ơn bạn ủng hộ mình nhé, mình sẽ cố gắng. :)  Đăng lúc 18-1-2013 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-1-2013 22:57:30 | Xem tất
ui khổ thân sanh tiêu quá à, quá khứ ba mẹ đã mất chị gái vì cứu mình mà mất đôi chân giờ lại đến cái anh Duật Tôn này đúng là khổ hết chỗ  nói mà,hic hic
cảm ơn bạn nhìu nha

Bình luận

gặp người họ gặp được nhau không biết là họa hay là phúc nữa.  Đăng lúc 27-1-2013 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-1-2013 11:24:12 | Xem tất
{:182:} cố gắng nha bạn chuyện rât hay, ngày nào mình cũng vào mây lân liền xem có chương mới không mình cũng theo dõi cả truyện dục vọng đen tối nữa được biết rằng hình như hai chuyện này cùng do một tác giả viết hay sao ý vì nam dạ tước và duật tôn là bạn thân của nhau mà nhưng hình như anh duật tôn còn thâm ác hơn nam dạ tước thì phải có lẽ sanh tiêu phải chịu khổ nhìu hơn dung ân rồi, hu hu thương quá đi{:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-2-2013 12:56:19 | Xem tất
đọc chương này mà thấy tội cho sanh tiêu quá
sao duật tôn lại đối xử với cô ấy như vậy nhỉ thương quá đi mất
cảm ơn bạn nhiều nha mong bạn cố gắng yêu bạn nhièu{:312:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 22-2-2013 02:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-3-2013 22:14:25 | Xem tất
{:142:}{:181:}{:143:} hay thanks bạn nhé nghiêm trạm thanh hóa ra cugnx thích sanh tiêu à,,mới đầu mình tưởng là ghét cơ đấy

Bình luận

comment 3 dòng b nha :)~  Đăng lúc 8-3-2013 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-4-2013 21:13:15 | Xem tất
ui hôm nay mình mới bình luận đc lâu quá rồi. truyện rất hay cảm ơn bạn đã dịch thấy thương cho chị sanh tiêu quá cứ bị anh duật tôn dày vò thế này mà hình như mình thấy có lẽ anh ý thích chị oy nhưng chưa bít đc tình cảm của mình thui nhưng mà anh bá đạo quá nói lời mà chẳng giữ lấy lời gì cả khổ thấ sanh tiêu thật ý buồn thay cho chị ấy{:148:}

Bình luận

hì, thank bé vì đã ủng hộ nha :)  Đăng lúc 3-4-2013 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-4-2013 18:02:41 | Xem tất
trời ơi sao cái anh duật tôn này lại độc ác và bá đạo thế nhỉ. thật không hiều nổi nữa . hic hic mong rằng sẽ  không có nguy hiểm gì cho  nghiêm trạm thanh và sanh tiêu khổ thân sanh tiêu quá bị ức hiếp thật tội nighiệp giá như duật tôn yêu và bớt độc ác với sanh tiêu đi nhir, {:148:} thật là tức mà

Bình luận

:)  Đăng lúc 3-4-2013 06:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-4-2013 21:49:33 | Xem tất
hic hic thế này những chương sau chắc giật thót tim thôi, he he truyện của tác giả này hay thật ý dù nhân vật nữ không thể thoát khỏi vòng vây của nam chính nhưng mà tính cách của nữ chính làm mình rât thích họ rất mạnh mẽ và kiên cường luôn có khao khát hạnh phúc tình yêu cho mình và người thân, mong rằng nữ chính ngày càng kiên cường hơn nữa{:434:}

Bình luận

:)  Đăng lúc 3-4-2013 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-4-2013 18:16:29 | Xem tất
chương này nhẹ nhàng tình cảm quá mong là hai anh chị cứ như thế này thì thật là tốt{:181:}
nhưng sao cái con tô nhu nó lại độc ác đến vậy nhỉ thật là bực mình quá mà chẳng ra làm sao cả đã không có thai lại còn nói dối là có thai lại còn nghĩ cách hãm hại sanh tiêu ôi thật là nham hiểm mà sao lại có người như vậy nhỉ rồi con bé đó cũng chẳng có đc hạnh phúc đâu
cảm ơn bạn nhiều nhé

Bình luận

Ác giả sẽ ác báo thôi mà.  Đăng lúc 9-4-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách