Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-3-2012 18:29:49 | Xem tất
NangFah xinh đẹp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-3-2012 22:39:46 | Xem tất
2 đứa làm cả nhà mik tự hào quá {:275:}

à mn cứ mải nhắc cái film mới của Na, chả ai nói j film của Ya với Aum nhờ
em mới lập thớt nên mới thấy
http://kites.vn/thread/-ch3-2012 ... aya-234255-1-1.html

có bác nào có thông tin j ko, hình như Ya cũng confirm film nè rồi {:309:}

Bình luận

em cũng thắc mắc , thấy mọi người nhắc đến NA mà không đề cập đến YA làm em tưởng không có  Đăng lúc 1-4-2012 12:25 PM
Cám ơn em nhé bé Peo, đang định nhờ ai lập thớt phim Ya , em chú đáo quá<3  Đăng lúc 1-4-2012 05:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-6-2012 22:56:22 | Xem tất
nghe ss my bảo nên quăng vô nhà cho mn đu dây cái nhờ {:309:}

Nadech là một triệu phú

Với ngôi sao nổi tiếng Nadech Kugimiya, dường như độ nóng của anh tăng lên gấp đôi mỗi ngày, vì hơn cả list những lakorn đang xếp hàng dài chờ anh thì nhà sản xuất của những bộ phin điện ảnh cũng đang ngắm đến anh, họ muốn mời anh đóng vai chính, anh được coi như viên nam châm hút tiền. Hầu hết mọi nhà sản xuất đều muốn mời anh nhưng Nadech cũng đã đặt ra một hạn mức cho mình trước khi nhận bất kì dự án mới nào, đó là lịch học ở trường phải được ưu tiên. Vì thế nên dự án nào mà xung đột với lịch học thì anh sẽ từ chối ngay. Không ngạc nhiên khi mà mặc dù p'ek này có số đầu lakorn không nhiều như các p'ek khác nhưng anh vẫn cực kì tỏa sáng.

Mặc dù Nadech có ít dự án nhưng cách anh kiếm ra tiền thì lại không phải là ít vì thay vào đó, anh lại tấn công vào lĩnh vực quảng cáo. Quá trình quay thì ngắn nhưng số tiền nhận được lại đầy 2 nắm tay, đó là tại sao anh được phong danh hiệu "Ông hoàng quảng cáo" mà không hề có đối thủ.

Chỉ riêng năm ngoái, Nadech kiếm được 70 triệu baht còn năm nay thì nghe nói rằng độ nóng của anh vẫn tiếp tục không ngừng và thậm chí có lẽ còn hơn cả những năm trước, bởi vì giờ anh đã có nhiều kinh nghiệm, cộng với sự đẹp trai và tài năng. Có vẻ anh chàng p'ek điển trai này sẽ không kiếm ít hơn năm ngoái chút nào. Hiện giờ có rất nhiều nhà sản xuất, từ đồ ăn đến sản phẩm cá nhân đều đề nghị anh những tận hơn 10 sản phẩm. Tất cả chỉ còn chờ xem, Nadech sẽ sắp xếp thời gian của mình thế nào mà thôi. Nếu tất cả những lời đề nghị này được đồng ý, thì tính sơ, có lẽ năm nay, Nadech sẽ bỏ túi được tầm 100 triệu baht.

Đẹp trai, giàu có và tính cách cute, thật tò mò, không biết được rằng ai sẽ là cô gái có thể chiếm lấy trái tim của anh chàng hoàn hảo này đây?

Source: spicy
V-trans: [email protected]

câu cuối, còn ai trồng khoai đất này, hehe {:438:} {:438:} {:438:}

Bình luận

thaks ss my và mn nhé ^^ sau này péo sẽ cố gắng hơn nữa :D hihì  Đăng lúc 16-6-2012 01:12 PM
triệu phú đô la mà trẻ lại đẹp trai thế này thì gái bu đầy ra, cơ mà vẫn khoái cái p/s của nàng nhất! ^^  Đăng lúc 16-6-2012 09:50 AM
Ui trời 20 tuổi thành triệu phú, ta 25 vài ngàn phú huhuhuhuhu  Đăng lúc 16-6-2012 08:40 AM
Thanks Péo, dịch tin và trang trí tin rất tốt, em rất tỉ mỉ và chu đáo. Sau này có News 2 đứa em dịch cho nhá nhé. Thanks e trước luôn <3  Đăng lúc 16-6-2012 06:27 AM
Đấy, nàng My nhé, sơ sơ 2 năm nay là 170M THB ~ 5,500k USD. Triệu phú đô la đàng hoàng. Ghen tị quá :(  Đăng lúc 15-6-2012 11:49 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
StefanieVu + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-6-2012 15:19:06 | Xem tất
StefanieVu gửi lúc 17-6-2012 09:47
Nhằm PR cho vietsub Thorannee Nee Nee Krai Krong sắp chiếu tới của Yadech, nhà mình sẽ để  ...

vào báo cáo đã xỏ quần hót vô

mn thấy e xỏ đẹp hem {:309:}

ps: ss ngọc des thêm cái áo cho bà con nào ko mặc đc quần đi ss, cho nó khí thế
đội quần đội áo

mà nếu muốn khí thế hơn nữa, des thêm mấy cái cho mn chọn rồi cả nhà mặc diễu luôn

hot hot {:311:}{:311:}{:311:}

Bình luận

có áo thay rồi đó em  Đăng lúc 17-6-2012 04:43 PM
hihi ý kiến của nàng thật là chuẩn, ủng hộ 2 tay 2 chân luôn!  Đăng lúc 17-6-2012 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-6-2012 18:29:41 | Xem tất
đi thi về xong mà vớ đc cái tin Na ko đóng Koo Kum, chán quớ, hi vọng cái này lắm , còn tính để Na đóng movie xong còn đi PR cho lũ bạn vì lakorn bọn nó hem chju xem , h thì ...{:439:}

thui, nhà mình đừng buồn nữa, đang giai đoạn nc sôi lửa bỏng, film của 2 đứa sắp lên sóng nữa chớ, fải đi PR khắp các mặt trận, ko chừa 1 ngóc ngách nào cả....

quăng dây tý cho cả nhà đu lấy tinh thần nhỉ

6 người nổi tiếng làm nên lịch sử

Aum Patchrapa - kiếm được 300 triệu baht từ các event.

Kob Suvanant - tất cả những lakorn của cô đều đứng đầu về rating.

Nichkhun - ngôi sao điện ảnh đắt giá nhất (50triệu baht)

Nadech Kugimiya - là đại diện cho 50 sản phẩm.

Bird Thongchai - có Concert trị giá 1,000 triệu baht

Note Udon - Chương trình của anh bán được 700 triệu baht.

Source: spicy

mới đọc cái tít, make history là đoán ngay kiểu j cũng có Na rồi , mà tận 50sp, kinh thiệt nha, mấy ng còn lại thì ko còn j để nói, quá xứng đáng rồi {:290:}

dạo này nh tin 2 đứa đc giải này giải kia quá, vừa hôm qua hôm kia đc cái giải j với Min... quên mất tên rùi nói chung là tự hào về 2 đứa nhà mình lắm ý {:308:}

Bình luận

thiếu Ann nưa!!  Đăng lúc 2-7-2012 02:28 PM
wow... 50 sp la phu song tivi het roi ^_^ ... pe Na gioi wa ^.^  Đăng lúc 22-6-2012 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 13-7-2012 23:48:05 | Xem tất
phủi bụi
Na nhà mình, nó chiếm hết các bảng xếp hạng rồi,
đã đẹp trai ko nhường ai {:438:}, h giỏi cũng ko nhường ai nốt

Những nam diễn viên Thái có cát-sê cao nhất năm 2012

Nadech "Barry" Kugimiya được xếp hạng là 1 trong những nam diễn viên Thái có cát-sê cao nhất năm 2012. Riêng nửa đầu năm 2012, anh đã kiếm được 70 triệu baht (tương đương 2.2 triệu USD) - đáng nói là anh là người trẻ nhất trong danh sách.

Danh sách gồm:
1. Nadech Kugimiya - 70 triệu baht

2. Ken Theeradeth - 40 triệu baht (1,257,070.98 USD)

3. Dome Pakorn Lum - 40 triệu baht

4. Pae Arak Amornsuppasiri - 25 triệu baht (785,669.23 USD)

5. Ananda Everingham- 20 triệu baht (628,535.39 USD)

Về phía các diễn viên nữ, thì không có gì thay đổi, Aum Patcharapa vẫn giữ vị trí đầu trong list, là nữ diễn viên được trả cát-sê cao nhất.

Về cát-sê cho từng tập phim truyền hình thì nghe nói rằng các diễn viên bên Ch7 được trả cho 1 tập nhiều hơn là bên Ch3 vì các diễn viên bên Ch3 còn được trả lương hàng tháng.

Chompoo Araya và Ploy Chermarn có thể nhận được cát-sê cho 1 tập phim ( 75,000 baht) ít hơn Aum Patcharapa (150,000 baht) nhưng họ lại được đảm bảo bằng mức lương hàng tháng, điều mà Aum không có.

Source: iheartlakorn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách