Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leedahae_lovely
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[17.12]Lễ trao giải TVB 45 năm 2012

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-12-2012 20:22:04 | Xem tất

Cre: Sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-12-2012 20:29:12 | Xem tất

Cre: Sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-12-2012 23:30:01 | Xem tất
Anti nhất là giải Nữ chính :| Diễn xuất của Tavia thì có gì mà đc giải chứ :| So với Sheh thì rõ là ko bằng, tuy Thiên và địa ko đc lòng dân HK, nhưng xét về dx thì Tavia ko bằng. So với vai Pat của Kate trong LĐTĐ cũng ko bằng :-<

Còn giải Nam thì Ray hay Wayne đc mình đều ok, nhưng nói thật vai diễn của Wayne trong ĐTG xuất sắc hơn vai sếp Happy của Ray. Căn bản nhân vật đã hay và có chiều sâu hơn rồi.

Ưng nhất là giải Phim truyền hình xuất sắc nhất cho Thiên và địa. Tuy film này ko được rating cao nhưng giới chuyên môn lại đánh giá cao, đề tài mới mẻ và có đột phá so với các film khác của TVB.

Bình luận

Đúng thế, kẻ cả hồi Tavia đóng vai phản diện trong Cung tâm kế mình cũng ko thấy có khác biệt cũng như gây ấn tượng.  Đăng lúc 18-12-2012 02:51 PM
diễn xuất của Dương Di không tệ, có điều là một màu, không đột phá, không tiến bộ, dậm chân tại chỗ  Đăng lúc 18-12-2012 12:55 PM
>"< vậy là bạn có coi "Danh viện vọng tộc" và "On call 36h" ko ^^" mình thấy cả 2 người đồng tương đồng lực, ngang tài ngang sức   Đăng lúc 18-12-2012 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách