Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chickenn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film] Les Choristes - Dàn đồng ca (2004) | Vietsub HD, Full HD Completed | Link HD Fshare fixed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-6-2013 19:29:09 | Xem tất
Ngày xưa mình không được xem phim pháp nào cả, mãi cho tới đợt trước có tuần lễ phim Pháp ở trường mới đi xem. Mình xem 2 phim, dàn đồng ca và nghệ sĩ dương cầm, xem xong thấy yêu đất nước, con người và cả điện ảnh Pháp quá.
Thật tiếc vì diễn đàn nhà mình không có một F-zone riêng, phim pháp có phụ đề thì tìm mỏi mắt cũng không thấy trên net.
Mình hay ra Trung tâm văn hóa Pháp xem phim, rất nhiều phim hay và ấn tượng chứ không nhạt nhạt như nhiều phim thị trường bây giờ.
Mod nên cho mấy phim Pháp lên banner ở đầu diễn đàn để mọi người biết đến nhiều hơn, chứ cứ như mình, vào kites cả năm rồi mà bây giờ mới khám phá ra topic này.
Riêng về phim dàn đồng ca thì mình yêu nhất chú bé nhỏ nhất phim, đáng yêu kinh khủng, hình như cuối phim về sống với thầy giáo nhỉ, mình xem lâu lắm rồi.
Thông thường mình có xu hướng xem những phim được bình chọn nhiều, PR rầm rộ, rồi đọc cm của mọi người rồi mới xem phim, nhưng nếu bạn nào đã vào topic này rồi thì đừng ngần ngại mà down về xem ngay nhá. Tuyệt vời kinh khủng luôn, không xem chết liền a.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách