Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[A Music Portrait] Park Hyo Shin - A Heaven Voice | Tuần 40: I'd Rather (Cover Section)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-7-2013 11:16:23 | Xem tất

Goodbye My Love version Park Hyo Shin nghe da diết và buồn quá!
Cũng là ly biệt đấy, nhưng Goodbye My Love của Sung Si Kyung lại cho em có cảm giác là hai người yêu nhau trong bài hát đó cuối cùng rồi sẽ quay trở lại bên nhau, "như bầu trời đêm tìm ánh trăng rằm".
Còn đôi uyên ương trong bài hát này có lẽ sẽ không bao giờ gặp lại nhau nữa, vì còn biết bao oan trái cả hai không thể xóa bỏ được.
Nói chung lại là, tình yêu thật khó hiểu quá đi thôi! :((
P.s: Bài hát này nghe hay quá tềnh iu ạ :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-11-2013 15:50:27 | Xem tất

It's You - Park Hyo Shin (The Future's Choice OST Part.04)

Chị iu quý, anh già Hyo Shin tái xuất hát nhạc phim này! ^^

Không biết Jellyfish có dự định gì không biết, cả già Sung nhà em và già Park nhà chị cùng đi hát OST

Người thì hát bài "To You", người thì hát bài "It's You"

Tự dưng em lại nghĩ có khi hai anh giai cuối năm nay cùng tái xuất không chị nhỉ? :">

Bình luận

Chị cũng đoán là phim đó sẽ được đưa vào diện làm hot. Dàn diễn viên như thế cơ mà :D.  Đăng lúc 12-11-2013 04:25 PM
Cái phim của Ngố sau Heirs, chắc có khả năng làm hot. Cuối năm but chẳng rõ là khi nào nữa, giờ cũng gần hết tháng 11 rùi còn gì.  Đăng lúc 12-11-2013 04:13 PM
còn mấy ngày nữa đâu...  Đăng lúc 12-11-2013 04:07 PM
hehehe, thế thì cuối năm này nhộn nhịp quá rồi. Bạn Ngố nhà chị còn có cái phim lãng mạn với bà chị già nữa. Tha hồi hóng. Cơ mà từ giờ đến cuối năm  Đăng lúc 12-11-2013 04:06 PM
Bạn ấy cũng vừa nghỉ chơi vs 2D1N để chuẩn bị ra album mới cuối năm nay luôn đấy chị ạ. Vậy là 2 giai sẽ comeback vào cuối năm nay rồi :D  Đăng lúc 12-11-2013 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-2-2014 20:01:40 | Xem tất
Hi hello, it's nice to see you again, Park Hyo Shin oppa! ^^
Mấy ảnh của anh Shin ở trên cái vid này là ảnh gần đây phải không chị gái Wendy? Trông đẹp trai quá :">
Còn chị Ann là chị nào vậy ạ? Có phải là cái chị Lee Ahn hát bài "Chòm song ngư" không?
Em chẳng biết cảm nhận thế nào, chỉ nói tóm gọn lại một câu là: "Bài hát rất hay, anh Shin chị Ann hát hay vs tài tuyển lựa ca khúc cũng như dịch thuật của chị gái Wendy cũng tuyệt vời."
Em xin hết nha

P/s: hơm biết gái @gemangel có lảng vảng quanh đây ko? Em tranh thủ chuồn lẹ ko thôi bị đòi sub. Chào chị gái, chị không cần tiễn ạ )

Bình luận

AHHHHHHHHHHHHHH cái quần :))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 23-2-2014 10:20 PM
@gemangel: em ko biết gái là ai, xin đừng gọi vs nhắn tin em nữa =)))))))))))))  Đăng lúc 23-2-2014 09:49 PM
*quăng dây* giả hàng đây! =)))))))))))  Đăng lúc 23-2-2014 09:21 PM
Chị ko biết. Bà chị Ann này ko thấy có thông tin mấy.  Đăng lúc 23-2-2014 08:09 PM
*Hét với theo* Cuần phong cách quá nhan! =))  Đăng lúc 23-2-2014 08:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách