Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhchung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Transfic] [Transfic | M] My Celebrity Roommate | huntress | Daragon | Special Chapter

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-12-2012 21:50:29 | Xem tất
Có vẻ bạn Kwon Ji Young này lag G-dragon nhỉ. Mình cũng mù tịt kpop giống bạn Dara trong truyện này nhưng cũng còn may là để ý được từ Kwon và câu chuyện double Kwon của bạn Mich :)). Chap 1 chưa có gì để comment cả nên mình cứ đặt cục gạch hóng ở đây cái đã. Mong các bạn làm ăn thuận lợi vs fic này

Bình luận

thế tức là nó lớn xong thì k cần thả nữa àh?  Đăng lúc 9-1-2013 03:39 PM
sặc tiết, cái đám rồng này hồi mới đầu toàn trứng, bây h to đùng thế này áh  Đăng lúc 9-1-2013 03:23 PM
Mà bạn chưa trả lời mình trên twt :|  Đăng lúc 12-12-2012 09:56 PM
Hnay cũng rảnh ghê nhỉ? Invite chơi vậy thôi chớ có bắt comt đâu, đem vào nhà B PR hộ đi, hình như trong đó nhìu fan YG lắm ó *^*  Đăng lúc 12-12-2012 09:54 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
minhchung + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-12-2012 16:16:23 | Xem tất
minhchung gửi lúc 17-12-2012 16:03
CHAPTER 3 - HE IS KWON JIYONG?? CRAP..

thôi để tem 1 cái tử tế hơn để bạn còn rate :-"
Chap 3 không có gì mới mẻ hơn chap 2, đơn giản là nội dung ai cũng đoán được hết.
Đây hình như là lần đầu tiên mình thấy mặt bạn Gdragon. (không tính mấy lần nhìn lướt qua, chả biết là ai), Bạn ý nhìn cute hơn mình nghĩ. Không hiểu sao cứ tưởng tượng G-dragon phải kiểu cool cool và khá hầm hố cơ :">. Nhìn ảnh này lại thấy hơi hơi giống bạn Ssun tóc đỏ trong Secret garden, mặc dù với những người đã nhìn mòn mặt bạn G-dragon ra như bạn thì chắc ko thấy giống :))

Quay lại với cái fic, chưa biết loveline giữa bạn Dara và bạn Gon sẽ phát triển thế nào. nhưng nếu đổi là mình, mình khó cho qua 1 kẻ nôn mửa ầm ĩ vào phòng mình lớm :-j

PS: Cho mình gửi tạm :">

Bình luận

pic đó là hồi còn trẻ dại nên ngay thơ, h ko có pic nào thế đâu =)) toàn ngầu thôi  Đăng lúc 17-12-2012 10:55 PM
bỏ tiền ra rạp đi xem phim Hàn???? mình cũng chưa khùng đế độ đó bạn ạh, tiền đó ăn vào cho ấm bụng hoặc mua album cho lũ Khỉ nhà mình còn hơn lololol  Đăng lúc 17-12-2012 05:26 PM
ơ mà bên Nhật ko có à? Mình cứ tưởng phim Hàn xuất khẩu sang Nhật mạnh lắm chứ  Đăng lúc 17-12-2012 05:03 PM
6 tuần nữa bạn về mà còn thì mình bao bạn, nếu mình còn tiền :-"  Đăng lúc 17-12-2012 05:02 PM
rạp nào =)) 6 tuần nữa mình về mà còn thì mình xem, nếu bạn bao mình đi :-"  Đăng lúc 17-12-2012 05:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách