Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event]MỪNG NGÀY ANH LÍNH KIM TAE PYUNG XUẤT NGŨ ~♥~ 06/12/2012

Đóng [Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-12-2012 01:37:18 | Xem tất
mềnh cũng đú tham gia phần Tag tự do này, đương nhiên là mềnh sẽ ko tự chấm bài mình được giải nhất đâu =)))))))))))))))

1. Bạn muốn bộ phim sắp tới của Bin sẽ như thế nào?
phim Iris 2 đang được khởi quay, mà theo suy đoán của em nó sẽ có kết quả ko đc tốt lắm, nên hi vọng Bin có thể đóng một bộ phim hành động hoành tráng như Iris 1
chuyện phim thế này, Bin vốn là một cậu bé hồn nhiên, có cô bé nhà hàng xóm là thanh mai trúc mã
Một lần Bin cùng nhà cô bé kế bên đi du lịch, tận mắt chứng kiến cô bé mình thích và bố mẹ cô ấy bị giết chết, Bin cứu được em gái của cô bé đó, 2 người bỏ trốn, lang thang vật vạ ở thành phố xa lạ 1 thời gian, 2 ng tự bảo vệ nhau, tự nương tựa nhau mà sống. Bọn sát thủ truy sát vô tình phát hiện ra họ, lúc 2 ng sắp sửa bị phát hiện và giết chết thì có người xuất hiện và cứu họ. Sau Bin đưa cô em gái của cô bé nhà hàng xóm ( =))))) về nhà, bố mẹ Bin cũng có ý định nuôi dưỡng cô bé đó, nhưng sau một đêm, cô bé ấy biến mất ko một dấu vết.
Bin theo bố mẹ chuyển đến 1 nơi xa lạ và mang ước mơ trở thành Cảnh sát.
17 năm sau, Bin (lúc này 30t) trở thành một đặc vụ tài giỏi của cục tình báo Hàn Quốc, với khuôn mặt dịu dàng dễ đánh lừa người khác nhưng khả năng võ thuật cao siêu, sức mạnh và sự chịu đựng bền bỉ, cùng khả năng bắn súng trăm phát trăm trúng, ngoài ra còn cộng thêm 1 số mánh lới giang hồ học được khi lưu bạt cùng cô bé kia =)))
Suốt mười mấy năm Bin luôn muốn tìm hiểu chuyện gì đã xảy ra, tại sao họ bị giết, cô bé kia h đang ở đâu, người cứu họ là ai?
Một ngày Cục tình báo Hàn hợp tác với CIA để điều tra và phá tan một băng đảng giang hồ, buôn ma túy, buôn ng... Bin bắt gặp 1 nữ đặc vụ gốc Hàn có đôi mắt y hệt cô bé đó, và cũng phát hiện một cô gái trong một vụ án có thể là cô bé năm xưa... Chuyện cứ thế tiếp diễn.. ;))
Phim phải có nhiều cảnh quay hành động, hợp tác với CIA nên súng ống trang thiết bị phải hiện đại, phải có nhiều cảnh quay để khoe body quân ngũ của Bin ;))
dàn dv ko cần khủng nhưng phải có thực lực, nữ chính ko cần xinh đẹp, nhưng phải có đôi mắt buồn hút hồn người ;))
thôi viết thế thôi, ko thì mình viết fanfic luôn mất =)))

2. Nếu hôm nay bạn có mặt để đón Bin, đang ngồi trong xe bus thì Bin đến cám ơn, trộm thấy Bin quên kéo khoá quần, bạn sẽ làm gì?
chuyện lạ à, nãy phát biểu với bao nh ng có thấy đâu, chắc là trước khi lên xe anh đã đi đâu đó đúng ko =)))
mềnh sẽ báo cho anh quản lý đẹp trai bên cạnh biết, bảo anh ấy đừng với với Bin là fan nhìn thấy, anh quản lý chắc sẽ cảm động mà mình sẽ tìm cách giữ liên lạc với anh này, mưa dầm thấm lâu cua anh í lun càng tốt
như vậy em có thể ở bên cạnh Bin suốt mà ko sợ fan cuồng nhà Bin đe dọa =))))

3. Bin kể trong show Taxi lúc bé Bin trốn tập bơi bị mẹ phang vào đầu, nếu bạn ở bên cạnh Bin lúc đó, bạn sẽ mách nước cho Bin trốn thế nào để mẹ Bin ko phát hiện ra?
* chống cằm ngồi cạnh Bin* haiz, em cũng ko biết bơi, làm gì để giúp anh bi h
chạy đi tìm bắt con chuồn chuồn cho cắn rốn =))

4. Bước vào toilet bạn vô tình nhìn thấy cảnh tượng này, bạn sẽ làm gì
"Ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh"
Lục ba lô, giở sổ tay, "2 anh cho em xin chữ ký, ký cho em mỗi người vài chục trang nhé"
móc di động ra, kiu 2 anh đứng thấp xuống cho bằng mình rồi cả 3 chụp hình
rồi mình đóng cửa đi ra, trước khi đi thòng lại một câu "2 anh cứ tiếp tục đi" =)))))

~~ chị Aloha bận rồi, mấy đứa ở tạm nhà chị nhé ~~

Bình luận

em gái của cô bé hàng xóm mà Bin thích :))  Đăng lúc 8-12-2012 09:13 PM
@c Tồ: thì sau này Bin sẽ yêu cô em gái, con nít 13 tuổi thì biết gì yêu đương đâu =)) lớn mới quan trọng ý chứ, sau này 2 ng sẽ sát cánh bên nhau luôn =))  Đăng lúc 8-12-2012 02:09 PM
Đôi mắt buồn hút hồn á, c đề cử Song Hye Kyo ^^  Đăng lúc 8-12-2012 12:40 PM
Chị thích phim dù hoành tráng cỡ nào cũng phải có xen kẽ tình cảm yêu đương cơ. Ko thì buồn lắm í  Đăng lúc 8-12-2012 11:50 AM
Người yêu thì bị giết chết rồi, vậy kết cục 2 trái tim tan nát sẽ nương tựa vào nhau sao? Bin và cô em gái?  Đăng lúc 8-12-2012 11:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách