Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hss2105
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Series] [Series | T] Con đường thời gian | Hss2105 | Nhiều couple

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-11-2012 00:47:58 | Xem tất
Fic này lạ à nha, hết couple này tới couple khác mà ko bị ngắt mạch truyện~ hay~ ss tưởng tượng có logic ghê
toàn nhân vật em thích, tích cách cũng rất rõ ràng, tâm trạng rất thật gây xúc động *bấn loạn* hóng từng chap nha~
Đọc sao mà thấy wooyoung như không có số quen bạn gái thì phải, hết IU yêu quý cạo đầu, bỏng mặt, tới Suzy cute lên thiên đàng.. ôi đau lòng!
PS: hóng chap sau của ss!

Bình luận

thanks bạn <3  Đăng lúc 9-11-2012 04:32 PM
fighting! mình sẽ tiếp tục ủng hộ!  Đăng lúc 9-11-2012 01:46 PM
hí hí thanks bạn nhiều lắm. Mình sẽ ráng viết thật hay chap sau nhé. Hy vọng bạn vẫn ủng hộ mình.  Đăng lúc 9-11-2012 07:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-11-2012 16:28:33 | Xem tất
lần đầu tiên nhặt được tem đấy nhá! ^^
Fic này đúng là nặng tình quá, người chết người sống gì cũng hướng về người mình yêu thương...
Hồn vẫn còn, người chết cũng như người sống, họ đều thương nhớ, đau đớn vì mất đi người thân
Myung Soo xuất hiện chỉ một chap, lại ẩn hiện nhưng mình rất có cảm tình với nhân vật này, một tình yêu thầm lặng, chờ đợi không cần hồi đáp
Về phần Suzy, có lẽ những kí ức về người thân là điều cô không muốn mất đi nhất, thà chọn địa ngục để biết mình là ai, ai yêu thương, mong nhớ mình, còn hơn sống nơi thiên đàng mà không kí ức
Cám ơn bạn đã viết fic, Fic hay lắm! Hwaiting! ^^

Bình luận

^^  Đăng lúc 13-11-2012 04:38 PM
cám ơn bạn đã ủng hộ mình nhé ;))  Đăng lúc 13-11-2012 04:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-11-2012 21:13:54 | Xem tất
_”Á á á”- Victoria đang dựa vào tường cạnh cửa mà, các bạn nhớ không?

Thích cái đoạn nhắng này, cười bể bụng!
thích cặp này  , làm mình nhớ lại hồi WGM, kết show mình khóc quá trời, tiếc dễ sợ...nhưng chap này nhen nhóm niềm  phấn khích với tình yêu thầy trò của họ, chap sau Khuntoria tiếp hay sao hả bạn?
vừa đọc fic, vừa nghe nhạc nền làm nhớ lại nhiều thứ, thích ghê!
mình sẽ tiếp tục ủng hộ bạn, cố lên!

Bình luận

chap sau là IUSeob bạn nhé, hết IUseob sẽ vòng lại từ từ ;))  Đăng lúc 17-11-2012 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-11-2012 01:08:28 | Xem tất
_”Con không được cưới cô gái đó sao? Lỡ cô ấy bị cướp đi thì sao?”-Yoseob

Câu nói thể hiện độ nhắng của Seob cực cao
Chap này IUSoeb dễ thương quá à, cảnh dưới mưa làm mình nhớ đến mấy cảnh trong phim I Miss You, tập đầu bé nữ chính cũng thoắt ẩn hiện như IU
Seob là bạn thân với Wooyoung, vậy thì Woo và IU sẽ gặp lại rồi, Woo thì chẳng nhớ gì, nhưng IU thì vẫn còn nhớ, IU sẽ vượt qua chuyệ này ntn khi Woo đã mất trí nhớ, còn Seob đang là người theo đuổi cô
Đặc biệt đến khúc kết mình thấy tậht xót xa cho Suzy, cô sẽ chứng kiến chuyện này như thế nào, và số phận cô ra sao khi chọn xuống địa ngục...
Mình lại hóng chap tiếp theo của bạn rồi, bạn viết hút quá!
cám ơn bạn!

Bình luận

hehe thanks bạn nha, mình sẽ cố gắng ;))  Đăng lúc 20-11-2012 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-11-2012 14:15:38 | Xem tất
_”Kiếp sau, mình yêu nhau nhé!”-Myungsoo.

Một lời hứa hẹn cho kiếp sau thật ngọt ngào,
"anh mất đi , anh cũng chờ em, em đến bên anh, với tấm lòng chung thủy, hẹn thề mãi mãi cho kiếp sau"
một tình yêu chung thủy, ngay cả Diêm Vương cũng động lòng, mong kiếp sau hai người sẽ thành đôi, lời hẹn thề sẽ thành sự thật.. Love MyungZy Cũngthật may là nơi địa ngục cũng có tình người, ban cho căn phòng số 0
thank bạn!

Bình luận

^^  Đăng lúc 25-11-2012 08:02 PM
cám ơn bạn đã ủng hộ mình a.  Đăng lúc 25-11-2012 04:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-12-2012 20:20:11 | Xem tất
Cái nhạc không đỡ được nghe mà cứ da gà nổi từng mảng
Phim kinh dị, nói thiệt cứ mình sợ dạng này lắm
tim cứ đập mạnh mà chẳng biết tại sao, mình từng khóc ở rạp phim vì sợ, chúng bạn cũng chẳng dám đem mình xem phim ma, kinh dị nữa
mình cũng không biết nói gì về chap này, nhưng tưởng tượng tiếng kéo cứ lách cách là đủ ám ảnh rồi
dù sao cũng là phim + truyện chứ có mà thật thì mình sợ chết mất
Bạn viết cực hay, bằng chứng là mình chết khiếp! Mong Fic về Love của bạn!

Bình luận

hì h2i mình còn phải học hỏi nhiều lắm cơ.  Đăng lúc 5-12-2012 11:21 PM
^^ không có gì đâu, bạn phải tự hào vì viết hay như thế chứ!  Đăng lúc 5-12-2012 08:24 PM
sorry bạn nhiều nhé, mình sẽ trở về dạng thường ngày của mình. Thú thật mình cũng sợ phim ma cực kì =))  Đăng lúc 5-12-2012 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-12-2012 22:23:58 | Xem tất
Có chap mới, Milky couple !!!! nhưng chap này buồn quá, tội IU và Woo, mãi sống trong đau buồn với kí ức!
Cuộc đời họ được gọi là không biết có bên nhau được không?

Đọc câu này nghe xót quá, Woo vẫn là Woo nhưng giờ đây cậu đã sống một cuộc đời mới, có những kỉ niệm mới, lời xin lỗi của Woo nói với IU không biết là ý gì,...liệu Woo có thể sống một cuộc đời mới một lần nữa khi Suzy đã mất, còn Seobie thì sao, cậu vẫn ko biết quan hệ giữa IU và Woo, vậy cậu có tiếp tục theo đuổi IU nữa ko? Woo vẫn sống với kí ức về Suzy hay quay về kí ức xưa với IU? Woo và Seob sẽ như thếnào khi biết sự thật? Chuyện của bạn hay hật, mọi chuyện đều cứ như xoay vòng không dứt!
Hóng chap mới của bạn!

Bình luận

cám ơn bạn đã ủng hộ mình nha. :X  Đăng lúc 8-12-2012 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-12-2012 19:28:16 | Xem tất
IUSeob đã đến!
Cuộc đời họ được gọi là không biết có bên nhau được không?

Xốp đơn phương tội quá đi...ôm hình rồi thở dài...IuSeob thật là dễ thương, nhưng chỉ có Xốp là đơn phương, mong rằng sau này IU sẽ nhận ra và yêu Xốp, bởi Woo lúc này yêu Suzy sâu sắc quá rồi!!!
Như vậy tình bạn của họ cũng không bị ảnh hưởng, nhưng phải lâu lắm IU mới thay đổi nhỉ?! đã chờ lâu đến thế mà~
thanks au!

Bình luận

thanks ban da ung ho minh nhe :x  Đăng lúc 15-12-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách